รูป Metris District Ladprao - รูปที่ 1/22
รูป Metris District Ladprao - รูปที่ 2/22
รูป Metris District Ladprao - รูปที่ 3/22
รูป Metris District Ladprao - รูปที่ 4/22
รูป Metris District Ladprao - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Metris District Ladprao

เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าวจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
37ยูนิตเช่า

ที่สุดของการใช้ชีวิตแบบไร้ขีดจำกัด บนทำเล “ที่สุดแห่งศักยภาพ 5 แยกลาดพร้าว” กับ “ที่สุดของการดีไซน์” แบบ Maximal ด้วยแนวคิด Mid-Century Modern ผสากลมกลืนกับแนวคิด Juxtaposition ที่จัดเรียงเรื่องราวความต่างอย่างลงตัว มาพร้อมกับ “ที่สุดของพื้นที่ใช้สอยส่วนกลางที่มากกว่าที่เคยมี” แบบ Maximal Facilities ที่ใส่ใจในดีไซน์ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ กับวิถีใหม่ New Normal ให้การใช้ชีวิตที่ลงตัว ทั้งพื้นที่ส่วนกลาง และห้องพักด้วย ฟังก์ชั่น work from home feature ในทุกยูนิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 37 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metris District Ladprao
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
744
4.9 เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
1
45
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3495ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Saint Residences

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 691 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 820 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 153 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,188 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,390 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,307 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,055 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,112 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,340 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,545 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,223 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,804 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,332 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,243 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,389 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,282 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,687 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,810 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,089 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,015 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 7.3 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,892 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างออกไป 790 เมตร

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,125 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,716 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,831 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,926 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,805 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,452 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,675 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,899 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,729 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,688 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,529 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,733 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,941 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,149 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,814 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 2 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,643 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,366 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,605 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,247 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,949 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,139 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,688 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,133 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 23.7 - 24.8 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath Size 31 SQ.M Metris District Ladprao

1 Bed 1 Bath Size 31 SQ.M Metris District Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ เช่าคอนโด Metris District Ladprao/เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว (C6903020) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Metris District Ladprao/เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว (C6903020) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ Code: 26KJ958  ให้เช่า Metris District Ladprao 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ958 ให้เช่า Metris District Ladprao 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
24.36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

🎊 ให้เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Metris District Ladprao/เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว (F6902051) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Metris District Ladprao/เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว (F6902051) ID Line : @pccenter

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
24.36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ #S5490 ให้เช่า Metris District Ladprao

#S5490 ให้เช่า Metris District Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.84 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5495 ให้เช่า Metris District Ladprao

#S5495 ให้เช่า Metris District Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿20,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #E014 🎉250269 ให้เช่าคอนโด Metris District Ladprao

#E014 🎉250269 ให้เช่าคอนโด Metris District Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
24.36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

📌 ให้เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13267

🏢 ให้เช่าคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13267

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

🔺 ให้เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว MRT-พหลโยธิน จอมทอง เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-147980 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว MRT-พหลโยธิน จอมทอง เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-147980 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
24.36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว MRT-พหลโยธิน จอมทอง เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-154953 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว MRT-พหลโยธิน จอมทอง เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-154953 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2600024)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2600024)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:59
รูปภาพ 🔥 🔥 ให้เช่า 📌 Metris District Ladprao (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥 🔥 ให้เช่า 📌 Metris District Ladprao (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น High Floor
25 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2901546)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2901546)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2921109)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2921109)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2871815)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2871815)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ #A124147 ✅ 26/2/69  ให้เช่า Metris District Ladprao 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124147 ✅ 26/2/69 ให้เช่า Metris District Ladprao 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
24.36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

🎉 ขายคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿2,840,000
UPDATE !
(฿118,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ Union Mall

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿2,840,000
UPDATE !
(฿118,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477

🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.84 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿136,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2707792)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30.84 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿136,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2592275)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
34.97 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿131,541 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2737674)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
49.6 ตร.ม.
฿6,939,000
UPDATE !
(฿139,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2143772)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
42 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿128,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว 6243730

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว 6243730

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
24.5 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿112,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว 5904694

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
42.6 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿129,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#A124535 ✅ 21/10/68  ขายคอนโด Metris District Ladprao 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124535 ✅ 21/10/68 ขายคอนโด Metris District Ladprao 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
23.7 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿105,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2251299)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
42 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿129,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
Modern 35 sqm 2 Bedroom Condo at Metris District Ladprao

Modern 35 sqm 2 Bedroom Condo at Metris District Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿151,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
16th Floor 23.7 sqm Condo at Metris District Ladprao, Chatuchak Bangkok

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
23.7 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿103,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
49.6 sqm high floor condo at Metris District Ladprao

49.6 sqm high floor condo at Metris District Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
49.6 ตร.ม.
฿6,687,000
UPDATE !
(฿134,819 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโด Metris District Ladprao ห้องมุม(Hot! 1ชั้นมีเพียงห้องเดียว) 35 ตร.ม. Fully Furnish

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿4,890,000
(฿139,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:41
คอนโด สตูดิโอ ที่ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2629727)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24.8 ตร.ม.
฿3,228,000
UPDATE !
(฿130,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43

โครงการใกล้เคียง Metris District Ladprao

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences691 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao820 ประกาศ
ขาย Life Ladprao153 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1891 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox216 ประกาศ
ขาย Equinox63 ประกาศ