รูป My Condo Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/12
รูป My Condo Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/12
รูป My Condo Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/12
รูป My Condo Sathorn - Taksin - รูปที่ 4/12
รูป My Condo Sathorn - Taksin - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

My Condo Sathorn - Taksin

มาย คอนโด สาทร - ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

My Condo Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
238
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Q House Sathorn

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,219 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 534 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,314 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,317 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,353 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,643 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,508 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.6 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,200 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,029 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,315 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,392 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,754 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,982 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,985 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,934 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,166 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,825 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 620 เมตร

เอเชียทีค

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,540 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,118 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,824 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,185 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

กรุงธนบุรี 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กรุงธนบุรี 1

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย กรุงธนบุรี 1

มีประกาศขาย 44 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,197 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,795 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,667 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,943 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,040 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

ราคาดี และ ไม่ไกลจากรถไฟฟ้า สามารถเดินไป BTS วงเวียนใหญ่ได้ ในซอยคอนโดมีร้านค้า ร้านสดวกซื้อ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo Sathorn - Taksin/มาย คอนโด สาทร - ตากสิน (A6804038) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด My Condo Sathorn - Taksin/มาย คอนโด สาทร - ตากสิน (A6804038) ID Line : @rent24

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.61 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ #S2522 ให้เช่า My Condo Sathorn-Taksin

#S2522 ให้เช่า My Condo Sathorn-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S657 ให้เช่า My Condo Sathon-Taksin  มายคอนโด สาทร-ตากสิน  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น3 ขนาด 35 ตรม

#S657 ให้เช่า My Condo Sathon-Taksin มายคอนโด สาทร-ตากสิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น3 ขนาด 35 ตรม

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3257 ให้เช่า My Condo Sathorn-Taksin

#S3257 ให้เช่า My Condo Sathorn-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.61 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

🎉 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

🎊 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่าคอน My Condo สาทร-ตากสิน 1Bed

ให้เช่าคอน My Condo สาทร-ตากสิน 1Bed

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร ตากสิน ชั้น 5 ตึก A ขนาด 34 ตร.ม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #2653#

ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด สาทร ตากสิน ชั้น 5 ตึก A ขนาด 34 ตร.ม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #2653#

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 18:20
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน ห้องสะอาดสวยพร้อมอยู่

เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน ห้องสะอาดสวยพร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน ห้องพร้อมอยู่

เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน ห้องพร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน เดินทางสะดวก เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน เดินทางสะดวก เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน ห้องสวยพร้อมอยู่

เช่าคอนโด My Condo สาทร ตากสิน ห้องสวยพร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ 🎉ให้เช่าคอนโด My Condo สาทร-ตากสิน พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก

🎉ให้เช่าคอนโด My Condo สาทร-ตากสิน พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ 🏙️ My Condo สาทร-ตากสิน วิวเมืองสวย ครบครัน พร้อมอยู่

🏙️ My Condo สาทร-ตากสิน วิวเมืองสวย ครบครัน พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ 🏢ให้เช่าคุ้ม! My Condo สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS ห้องสวยพร้อมอยู่

🏢ให้เช่าคุ้ม! My Condo สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS ห้องสวยพร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M My Condo Sathorn-Taksin

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M My Condo Sathorn-Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
มาย คอนโด สาทร-ตากสิน 1 นอน 38 ตรม. ชั้นสูง

มาย คอนโด สาทร-ตากสิน 1 นอน 38 ตรม. ชั้นสูง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.3 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿81,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ขายคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
ขายคอนโด มาย คอนโด สาทร-ตากสิน ตึกA ชั้น3 ขนาด 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #S2573#

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿69,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
  My Condo Sathorn - Taksin  มายคอนโด สาทร-ตากสิน ห้องมุม ห้องครัวมีที่ดูดควันและเตาทำอาหาร

My Condo Sathorn - Taksin มายคอนโด สาทร-ตากสิน ห้องมุม ห้องครัวมีที่ดูดควันและเตาทำอาหาร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿61,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
P-133321 ต้องการขายคอนโด มายคอนโด สาทร-ตากสิน Soi Krung Thonburi 1, Klongtonsai, Khlong San, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,320,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:10
ขาย‼️คอนโดน่าลงทุน My condo Sathorn - Taksin ราคาเริ่มต้นเบาๆ เดินทางสะดวก 🚆 ใกล้รถไฟฟ้า BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6-10
24.61 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿97,115 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:15
✨ ขาย มาย คอนโด สาทร-ตากสิน ✨  ราคา 2,390,000 บาท

✨ ขาย มาย คอนโด สาทร-ตากสิน ✨ ราคา 2,390,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 6-10
24 ตร.ม.
฿2,390,000
(฿99,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00

โครงการใกล้เคียง My Condo Sathorn - Taksin

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri114 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn132 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn71 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn117 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn72 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ