รูป Noble Revent - รูปที่ 1/19
รูป Noble Revent - รูปที่ 2/19
รูป Noble Revent - รูปที่ 3/19
รูป Noble Revent - รูปที่ 4/19
รูป Noble Revent - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Noble Revent

โนเบิล รีเวนต์352-501 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
42ยูนิตขาย
156ยูนิตเช่า

คอนโดกลางใจเมือง ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS พญาไท และ Airport Link การดีไซน์ที่แตกต่าง เน้นความเป็นเอกลักษณ์ ของที่พักอาศัย สงบ และเป็นส่วนตัว สระว่ายน้ำเปิดโล่งรับวิว 360 องศา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 156 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble Revent

ชื่ออื่นๆ

  • Noble รีเวนต์
  • Noble รีเวนต์ พญาไท
คอนโดมิเนียม
352-501 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
261
2014
- บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 322 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 183 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 880 เมตร

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,480 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,288 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 740 เมตร

BTS พญาไท

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,457 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 949 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,002 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,698 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,991 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,600 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,618 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,918 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,735 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 410 เมตร

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,681 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,998 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัลเวิลด์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 33,475 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,966 ประกาศ

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 19,398 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,781 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,341 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,021 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,385 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,355 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,174 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,196 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,106 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,464 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,859 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,981 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,218 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,534 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,266 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,953 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,034 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,026 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 660 เมตร

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,296 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,463 ประกาศ

ถนนศรีอยุธยา กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,154 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,252 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,939 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,295 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,995 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,964 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,571 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,481 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,768 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,581 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,061 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,765 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,943 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
PP AGENT ติดต่อ Line ID: @ppagent

PP AGENT ติดต่อ Line ID: @ppagent

05/02/2564

โครงการทำเลดี เชื่อมต่อย่านธุรกิจ เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (156)

ดูประกาศทั้งหมด (156)
รูปภาพ ✨✅ ให้เช่า Noble Revent  |  24,000 บาท | 1 ห้องนอน 50 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

✨✅ ให้เช่า Noble Revent | 24,000 บาท | 1 ห้องนอน 50 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
50 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:27
รูปภาพ ✨✅ ให้เช่า Noble Revent  |  17,500 บาท | 1 ห้องนอน 32 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

✨✅ ให้เช่า Noble Revent | 17,500 บาท | 1 ห้องนอน 32 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
30 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:27
รูปภาพ ✨✅ ให้เช่า Noble Revent |  21,000 บาท | 1 ห้องนอน 40 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

✨✅ ให้เช่า Noble Revent | 21,000 บาท | 1 ห้องนอน 40 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2535419)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2535419)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
52 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 760768)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 760768)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2879806)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2879806)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2891257)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2891257)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
33 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2550175)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2550175)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2816463)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2816463)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2814752)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2814752)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
51.78 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ PM008693 ✨Flash Deal ✨ Noble Revent (2Bed 2Bath 67 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 33,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM008693 ✨Flash Deal ✨ Noble Revent (2Bed 2Bath 67 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 33,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-20
67 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โนเบิล รีเวนต์ พญาไท อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลเวิล์ด

ให้เช่าคอนโด โนเบิล รีเวนต์ พญาไท อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลเวิล์ด

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:45
รูปภาพ Code: KJ7322  ให้เช่า Noble Revent  🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ7322 ให้เช่า Noble Revent 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54.64 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ1877  ให้เช่า Noble Revent  🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1877 ให้เช่า Noble Revent 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 โนเบิล รีเวนต์ พญาไท 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A03135

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 โนเบิล รีเวนต์ พญาไท 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A03135

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
52 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2922642)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2922642)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
107 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 888752)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 888752)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
52 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 1237294)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 1237294)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
52 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 365520)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 365520)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 1440684)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
67.7 ตร.ม.
฿10,400,000
UPDATE !
(฿153,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 2565933)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
90 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีเวนต์ ใกล้ BTS พญาไท (ID 556356)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
54 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿185,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
🔥7.9MB ห้องกว้าง 1นอน ชั้นสูงวิวโล่ง ไม่โดนบล็อก เฟอร์ครบ ลงทุนสุดคุ้ม คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS พญาไท @ Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
48.65 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿162,384 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
🔥ห้องกว้าง 1นอน ราคาดีสุดๆ เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมอยู่ ทำเลดีมาก อยู่เองหรือลงทุน ก็คุ้มสุด ทำเลดี ใกล้ BTS พญาไท @ Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
39.79 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿163,358 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
🔥6.4 MB 1นอน ห้องแต่งสวย ชั้นสูงสุด วิวโล่ง ไม่โดนบล็อก เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ BTS พญาไท  @  Noble Revent

🔥6.4 MB 1นอน ห้องแต่งสวย ชั้นสูงสุด วิวโล่ง ไม่โดนบล็อก เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ BTS พญาไท @ Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32.65 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿196,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
🔥5.15MB 1นอน มีอ่างอาบน้ำ ห้องแต่งสวย ชั้นสูงสุด วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS พญาไท @ Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32.72 ตร.ม.
฿5,150,000
UPDATE !
(฿157,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
1 Bed 1 Bath 50 SQ.M Noble Revent Phayathai

1 Bed 1 Bath 50 SQ.M Noble Revent Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 40 SQ.M. Noble Revent Phayathai

1 Bed 40 SQ.M. Noble Revent Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
40 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿162,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล รีเวนต์ 5594863

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล รีเวนต์ 5594863

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49.98 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿150,060 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
A035587 Noble Revent

A035587 Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿7,500,000
NEW !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
1 นอน ชั้นสูง 20+ วิวดี ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BTS พญาไท 200 ม. ที่คอนโด Noble Revent / ขายคอนโด

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
32.72 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿171,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:32
2 นอน มีอ่าง ห้องกว้าง ทำเลดีเดินทางสะดวก คอนโดใกล้ BTS พญาไท 200 ม. ที่ Noble Revent / ขายคอนโด

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
67.79 ตร.ม.
฿10,190,000
UPDATE !
(฿150,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:32
💎Stylish Fully Furnished Residence at Noble Revent near Bts Phrom Phong

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
47.11 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿146,466 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
💥 Urgent Sale! Fully Furnished Unit at Noble Revent near Bts Phrom Phong

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
79.6 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿123,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
✨ ขาย โนเบิล รีเวนต์ ✨  ราคา 7,000,000 บาท

✨ ขาย โนเบิล รีเวนต์ ✨ ราคา 7,000,000 บาท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
47 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿148,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
🏢ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีเวนต์ Sri Ayutthaya Road Thanonphayathai Ratchathewi, Bangkok

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿148,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:10

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi340 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi120 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi220 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi105 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam192 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam114 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai264 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi230 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi85 ประกาศ