รูป Notting Hill Laemchabang - Sriracha - รูปที่ 1/10
รูป Notting Hill Laemchabang - Sriracha - รูปที่ 2/10
รูป Notting Hill Laemchabang - Sriracha - รูปที่ 3/10
รูป Notting Hill Laemchabang - Sriracha - รูปที่ 4/10
รูป Notting Hill Laemchabang - Sriracha - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Notting Hill Laemchabang - Sriracha

น็อตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชาศรีราชา ชลบุรี4.3/5
25ยูนิตขาย
116ยูนิตเช่า
คอนโดที่ออกแบบภายใต้คอนเซ็ป Modern Luxury ผสมผสานความทันสมัยกับความหรูหราอย่างลงตัว พร้อมแต่งแต้มลายเส้นสถาปัตยกรรมให้ได้กลิ่นอาย Vintage ซึ่งเป็นเอกลักษณ์ของแบรนด์ Notting Hillงานออกแบบตกแต่งภายใน รวมถึงการเลือกใช้เฟอร์นิเจอร์ เลือกใช้โทนสีน้ำตาล ดำ เทา มาเป็นธีมหลักในการตกแต่งเพื่อถ่ายทอดบรรยากาศแห่งความหรูหราทันสมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 116 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Notting Hill Laemchabang - Sriracha
คอนโดมิเนียม
ศรีราชา ชลบุรี
534
2.7 เมตร
2018
40 บาท/ตร.ม.
1
36

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Kensington Laemchabang - Sriracha

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Laemchabang - Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Laemchabang - Sriracha

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Time Condo

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Time Condo

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Time Condo

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Groovy Sriracha

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Groovy Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Groovy Sriracha

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Piano Condo

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Piano Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Piano Condo

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Laemchabang Tower

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Laemchabang Tower

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Laemchabang Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

dcondo Bliss Sriracha

ห่างไป 4.1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Bliss Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Bliss Sriracha

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

123 Residence Sriracha

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า 123 Residence Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด 123 Residence Sriracha

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ao Udom Condo View

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ao Udom Condo View

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ao Udom Condo View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Zen City Condo

ห่างไป 5.5 กม.

คอนโดให้เช่า Zen City Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Zen City Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

dcondo vale Sriracha

ห่างไป 4.1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo vale Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo vale Sriracha

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,637 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีศรีราชา

ห่างไป 3.4 กม.

รร.วัดมโนรม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดมโนรม

มีประกาศให้เช่า 742 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดมโนรม

มีประกาศขาย 485 ประกาศ

รร.เทศบาลแหลมฉบัง 2 (มูลนิธิไต้ล้ง - เช็ง พรประภา)

ห่างไป 5.1 กม.

รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

มีประกาศให้เช่า 1,748 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

มีประกาศขาย 781 ประกาศ

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

ศรีราชา ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,829 ประกาศ

ประกาศขาย ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศขาย 879 ประกาศ

แหลมฉบัง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า แหลมฉบัง

มีประกาศให้เช่า 411 ประกาศ

ประกาศขาย แหลมฉบัง

มีประกาศขาย 394 ประกาศ

อ่าวอุดม

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า อ่าวอุดม

มีประกาศให้เช่า 337 ประกาศ

ประกาศขาย อ่าวอุดม

มีประกาศขาย 332 ประกาศ

นิคมแหลมฉบัง

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมแหลมฉบัง

มีประกาศให้เช่า 411 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมแหลมฉบัง

มีประกาศขาย 403 ประกาศ

นิคมปิ่นทอง

ห่างไป 9.9 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมปิ่นทอง

มีประกาศให้เช่า 1,687 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมปิ่นทอง

มีประกาศขาย 785 ประกาศ

รพ.สมเด็จพระบรมราชเทวี ณ ศรีราชา

ห่างไป 9.8 กม.

รพ.แหลมฉบัง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แหลมฉบัง

มีประกาศให้เช่า 856 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แหลมฉบัง

มีประกาศขาย 544 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.50 - 25.70 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.3/5(4 รีวิวโครงการ)
วฤณดา มณีศิริสกุล

วฤณดา มณีศิริสกุล

24/03/2567

คอนโดที่ออกแบบภายใต้คอนเซ็ป Modern Luxury ผสมผสานความทันสมัยกับความหรูหราอย่างลงตัว พร้อมแต่งแต้มลายเส้นสถาปัตยกรรมให้ได้กลิ่นอาย Vintage ซึ่งเป็นเอกลักษณ์ของแบรนด์ Notting Hill งานออกแบบตกแต่งภายใน รวมถึงการเลือกใช้เฟอร์นิเจอร์ เลือกใช้โทนสีน้ำตาล ดำ เทา มาเป็นธีมหลักในการตกแต่งเพื่อถ่ายทอดบรรยากาศแห่งความหรูหราทันสมัย

(5)
Kattisak Vacharananan

Kattisak Vacharananan

08/11/2564

สวย ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวห ส่วนกลางสวย และปลอดภัย

(4)
Land & Home Realty

Land & Home Realty

08/02/2564

สวย ใกล้ ม.เกษตรศรีราชา ร้านอาหารครบครัน

(4)
JoAgent

JoAgent

05/02/2564

ใกล้ ม.เกษตรฯ ศรีราชา เดินทางสะดวก ส่วนกลางสวย

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (116)

ดูประกาศทั้งหมด (116)
รูปภาพ ๊๊UK01-337 ให้เช่าคอนโด Notting Hill ศรีราชา ตรงข้ามม.เกษตร ศรีราชา 1 ห้องนอน 27 ตร.ม. |  พร้อมเข้าอยู่! เช่า 8,000 บาท/เดือน

๊๊UK01-337 ให้เช่าคอนโด Notting Hill ศรีราชา ตรงข้ามม.เกษตร ศรีราชา 1 ห้องนอน 27 ตร.ม. | พร้อมเข้าอยู่! เช่า 8,000 บาท/เดือน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:35
รูปภาพ 🏡 ปล่อยเช่า Notting Hill Laemchabang

🏡 ปล่อยเช่า Notting Hill Laemchabang

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:22
รูปภาพ ชั้น 23 ราคา 8,500 บาท วิวเมืองฝั่งพัทยา มีโต๊ะทำงาน

ชั้น 23 ราคา 8,500 บาท วิวเมืองฝั่งพัทยา มีโต๊ะทำงาน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:21
รูปภาพ ชั้น 17 วิวสวย ฝั่งไทยออย 8,000 บาท

ชั้น 17 วิวสวย ฝั่งไทยออย 8,000 บาท

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:17
รูปภาพ 📌ชั้น 30 วิวสวย 8,000 บาท แบบ studio📌

📌ชั้น 30 วิวสวย 8,000 บาท แบบ studio📌

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:17
รูปภาพ UK01-295 ให้เช่า Notting Hill แหลมฉบัง–ศรีราชา : 1 ห้องนอน 27 ตร.ม. ชั้น 20 | เพียง 8,000/เดือน วิวเมืองสวย ตรงข้าม ม.เกษตร ศรีราชา

UK01-295 ให้เช่า Notting Hill แหลมฉบัง–ศรีราชา : 1 ห้องนอน 27 ตร.ม. ชั้น 20 | เพียง 8,000/เดือน วิวเมืองสวย ตรงข้าม ม.เกษตร ศรีราชา

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Nottinghill ศรีราชา

ให้เช่าคอนโด Nottinghill ศรีราชา

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:53
รูปภาพ ✨ ให้เช่า Notting Hill Laemchabang - Sriracha ✨

✨ ให้เช่า Notting Hill Laemchabang - Sriracha ✨

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:36
รูปภาพ ๊๊UK01-308 ให้เช่าคอนโด Notting Hill ศรีราชา : 1 ห้องนอน + ห้องทำงาน  ชั้น33 ห้องมุม 10,000 บาท/เดือน

๊๊UK01-308 ให้เช่าคอนโด Notting Hill ศรีราชา : 1 ห้องนอน + ห้องทำงาน ชั้น33 ห้องมุม 10,000 บาท/เดือน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:35
รูปภาพ ว่าง 1 มิย ห้องโล่งสายเกมส์วางโต๊ะคอมใหญ่ได้ 7,000 บาท

ว่าง 1 มิย ห้องโล่งสายเกมส์วางโต๊ะคอมใหญ่ได้ 7,000 บาท

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:25
รูปภาพ ให้เช่า Notting hill ชั้น 12 ในราคาเพียง 8,000 บาท/เดือน

ให้เช่า Notting hill ชั้น 12 ในราคาเพียง 8,000 บาท/เดือน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45
รูปภาพ ชั้น 33 วิวไทออยล์ ขนาด 34 ตรม. เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เพียง 10,000 บาท/เดือนเท่านั้น!!!

ชั้น 33 วิวไทออยล์ ขนาด 34 ตรม. เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เพียง 10,000 บาท/เดือนเท่านั้น!!!

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45
รูปภาพ ✨ชั้น 16 ขนาด 27 ตรม. เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เพียง 8,000 บาท/เดือนเท่านั้น!!!

✨ชั้น 16 ขนาด 27 ตรม. เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เพียง 8,000 บาท/เดือนเท่านั้น!!!

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่า Notting hill ชั้น 33 ห้องมุม วิวไทยออยล์ ห้องกว้าง เพียง 10,000 บาท/เดือน

ให้เช่า Notting hill ชั้น 33 ห้องมุม วิวไทยออยล์ ห้องกว้าง เพียง 10,000 บาท/เดือน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45
รูปภาพ NYE01-031 Nothing Hill Laemchabang-Sriracha วิวทะเลภูเขา ชั้น 19 ภายในตกแต่งสวยเรียบง่ายสบายตา น่าอยู่มากๆ

NYE01-031 Nothing Hill Laemchabang-Sriracha วิวทะเลภูเขา ชั้น 19 ภายในตกแต่งสวยเรียบง่ายสบายตา น่าอยู่มากๆ

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
27.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:35
รูปภาพ ให้เช่า 2 ห้องนอน คอนโดใกล้ม.เกษตร ศรีราชา 15,000 บาท

ให้เช่า 2 ห้องนอน คอนโดใกล้ม.เกษตร ศรีราชา 15,000 บาท

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
46 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
น็อตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา 45ตรม. 2.7 ล้าน

น็อตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา 45ตรม. 2.7 ล้าน

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:01
1 Bed 1 Bath 27 SQ.M. Notting Hill Laemchabang

1 Bed 1 Bath 27 SQ.M. Notting Hill Laemchabang

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
27 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿92,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
น็อตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง-ศรีราชา 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 19 เพียง 2.19 ลบ.

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
27.1 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿77,491 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:23
DL26050147 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา (Notting Hill Laemchabang - Sriracha) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
34 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿85,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ชั้น 9 ✔️ขายพร้อมผู้เช่า ✔️ราคาดีมาก ✔️วิวสวนลอยฟ้า✔️แบบห้องพิเศษไม่เหมือนห้องอื่น

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26.4 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿75,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:07
ขาย นอตติ้งฮิลล์ แหลมฉบัง (หน้าม.เกษตร) Notting Hill ราคา (ถ่ายจากห้องจริง วิวจริง ไม่จกตา)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿85,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:00
ขาย นอตติ้งฮิลล์ แหลมฉบัง ห้องมุม 2 ห้องนอน  (หน้าม.เกษตร) Notting Hill

ขาย นอตติ้งฮิลล์ แหลมฉบัง ห้องมุม 2 ห้องนอน (หน้าม.เกษตร) Notting Hill

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿81,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:00
ขายคอนโด Notting Hill แหลมฉบัง–ศรีราชา ห้องสวย ชั้นสูง วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
27.14 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿77,377 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา ใน ทุ่งสุขลา (ID 2279657)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
47 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿84,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขายด่วนถูกมาก คอนโด น็อตติ้งฮิลล์ ( Notting Hill ) ม.เกษตร ศรีราชา

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
27 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿73,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 21:54
ขายด่วน!!! เพียง 2.4 ล้าน Notting Hill แหลมฉบัง-ศรีราชา 26.71 ตร.ม. ชั้น 9 ห้องใหม่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26.71 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿89,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:22
📢ขยคอนโด 𝐍𝐨𝐭𝐭𝐢𝐧𝐠 𝐡𝐢𝐥𝐥 𝐒𝐫𝐢𝐫𝐚𝐜𝐡𝐚 #CS0368 คอนโดติดถนนสุขุมวิท ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรฯ ศรีราชา

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
27 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿92,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา ใน ทุ่งสุขลา (ID 2003682)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
33 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 19:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา ใน ทุ่งสุขลา (ID 1200347)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
49 ตร.ม.
฿3,965,500
UPDATE !
(฿80,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา ใน ทุ่งสุขลา (ID 2465788)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
46.92 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿77,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา ใน ทุ่งสุขลา (ID 2418093)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
27 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿88,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา ใน ทุ่งสุขลา (ID 1479839)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿85,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Notting Hill Laemchabang - Sriracha

เคนซิงตัน แหลมฉบัง - ศรีราชา
เคนซิงตัน แหลมฉบัง - ศรีราชา

Kensington Laemchabang - Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
เดอะ ไทม์ คอนโด

The Time Condo

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า The Time Condo7 ประกาศ
ขาย The Time Condo10 ประกาศ
กรู๊ฟวี่ ศรีราชา
กรู๊ฟวี่ ศรีราชา

Groovy Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Groovy Sriracha26 ประกาศ
ขาย Groovy Sriracha7 ประกาศ
เดอะ เปียโน คอนโด

The Piano Condo

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า The Piano Condo0 ประกาศ
ขาย The Piano Condo4 ประกาศ

Laemchabang Tower

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Laemchabang Tower7 ประกาศ
ขาย Laemchabang Tower3 ประกาศ
ดีคอนโด บลิซ ศรีราชา
ดีคอนโด บลิซ ศรีราชา

dcondo Bliss Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
123 เรสซิเดนซ์ ศรีราชา

123 Residence Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
อ่าวอุดม คอนโดวิว

Ao Udom Condo View

ศรีราชา ชลบุรี
ขาย Ao Udom Condo View0 ประกาศ
เซ็น ซิตี้ คอนโด

Zen City Condo

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Zen City Condo0 ประกาศ
ขาย Zen City Condo0 ประกาศ
ดีคอนโด เวล ศรีราชา
ดีคอนโด เวล ศรีราชา

dcondo vale Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
ขาย dcondo vale Sriracha168 ประกาศ