รูป Notting Hill Sukhumvit - Praksa - รูปที่ 1/15
รูป Notting Hill Sukhumvit - Praksa - รูปที่ 2/15
รูป Notting Hill Sukhumvit - Praksa - รูปที่ 3/15
รูป Notting Hill Sukhumvit - Praksa - รูปที่ 4/15
รูป Notting Hill Sukhumvit - Praksa - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Notting Hill Sukhumvit - Praksa

นอตติ้งฮิลล์ สุขุมวิท - แพรกษาเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ5.0/5
46ยูนิตขาย
45ยูนิตเช่า

นอตติ้งฮิลล์ สุขุมวิท - แพรกษา Notting Hill Sukhumvit - Praksa พัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : พักอาศัย 1 อาคาร 35 ชั้น / พาณิชย์ 2 ชั้น / จอดรถ 9 ชั้น 980 ยูนิต น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา Notting Hill ภายในโครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน พร้อมสวนลอยฟ้าชั้น 35 เปิดรับวิวมุมสูงได้อย่างไร้สิ่งกีดขวาง สามารถมองเห็นทิวทัศน์อันสวยงาม ได้แบบ 360 องศา ทั้งท้องทะเล แม่น้ำ และท้องฟ้า ตั้งอยู่ติดกับ ถ.แพรกษา อยู่ใกล้กับ ซ.เทศบาลบางปู 26 -Big C สมุทรปราการ : 900 เมตร. ,Robinson สมุทรปราการ : 900 เมตร. ,Tesco Lotus แพรกษา : 3 กม. ,ตลาดแพรกษา : 3 กม. -ใกล้รถไฟฟ้า BTS แพรกษา -รร.สมุทรปราการ : 900 เมตร. ,รร.เทศบาล 1 : 900 เมตร -รพ.เปาโลเมโมเรียล สมุทรปราการ : 3.7 กม. ,รพ.สมุทรปากน้ำ : 3.7 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 45 ห้อง และประกาศขาย 46 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Notting Hill Sukhumvit - Praksa
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
980
2.65 เมตร
2018
35.00 บาท/ตร.ม.
1
35

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Origin Sukhumvit - Praksa

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Origin Sukhumvit - Praksa

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Origin Sukhumvit - Praksa

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The President Sukhumvit - Samutprakarn

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า The President Sukhumvit - Samutprakarn

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sukhumvit - Samutprakarn

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Praksa Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Praksa Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Praksa Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Origin Plug & Play E22 Station

ห่างไป 6.5 กม.

คอนโดให้เช่า Origin Plug & Play E22 Station

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Origin Plug & Play E22 Station

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION

ห่างไป 6.5 กม.

คอนโดให้เช่า THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION

มีคอนโดให้เช่า 106 ประกาศ

ขายคอนโด THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS แพรกษา

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS แพรกษา

มีประกาศให้เช่า 101 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แพรกษา

มีประกาศขาย 68 ประกาศ

รร.สารสาสน์วิเทศ สมุทรปราการ

ห่างไป 19.2 กม.

รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.สตรีสมุทรปราการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 554 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศขาย 248 ประกาศ

รร.สมุทรปราการ

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 387 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 176 ประกาศ

วิทยาลัยการอาชีพพระสมุทรเจดีย์

ห่างไป 33.3 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 5 กม.

โรบินสัน สมุทรปราการ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 388 ประกาศ

บิ๊กซี สมุทรปราการ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 884 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 288 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้านครหลวง เขตสมุทรปราการ

ห่างไป 5.1 กม.

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 2,092 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางปู

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมบางปู

มีประกาศให้เช่า 607 ประกาศ

นิคมบางปู

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางปู

มีประกาศให้เช่า 456 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางปู

มีประกาศขาย 248 ประกาศ

ถนนแพรกษา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแพรกษา

มีประกาศขาย 71 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,781 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,348 ประกาศ

รพ.เปาโล เมโมเรียล สมุทรปราการ

ห่างไป 2.3 กม.

รพ.สมุทรปราการ

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 871 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 277 ประกาศ

รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

มีประกาศให้เช่า 387 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

มีประกาศขาย 176 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.00 - 23.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(5 รีวิวโครงการ)
Smilecondo789

Smilecondo789

27/07/2564

สงบและ ออกแบบสัดส่วนของห้องได้ลงตัว

(5)
NJ property

NJ property

13/02/2564

เป็นคอนโดที่น่าอยู่มากชั้นบนสุดมองวิว360 แม่น้ำสวยมองเห็นทั้งทะเล แม่น้ำ และท้องฟ้า เลยค่ะใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ห้าง ชอบมากๆ ค่ะ

(5)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

12/02/2564

ใกล้แยกแพรกษา ถนนสุขุมวิท ถนนตำหรุ-บางพลี ใกล้ทางด่วนกาญจนาภิเษก ใกล้ BTS แพรกษา ประมาณ 800 ม. เพียง 6 สถานีถึงสถานีเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าสายสีเหลือง รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้ Robinson สมุทรปราการ และ Big C สมุทรปราการ

(5)
สายฝน เชญชาญ

สายฝน เชญชาญ

12/02/2564

คอนโดใกล้ bts แพรกษา เดินทางสะดวก

(5)
@Feelgoodhome

@Feelgoodhome

05/02/2564

โครงการนี้การเดินทางค่อนข้างสะดวกค่ะ อยู่ใกล้ BTS สถานีแพรกษา แถมมีรถตู้ รับ-ส่งจากโครงการบริการไปส่งถึงที่เลยค่ะ หน้าโครงการมีป้ายรถเมย์ มีร้านสะดวกซื้อ 7-11 อยู่ทั้งด้านซ้าย และขวาของโครงการ อยู่ใกล้โรบินสัน และบิ๊กซี ปากน้ำ แถมมีตลาดสดอยู่ติดกับโครงการ ทำให้สะดวกมากๆ เลยค่ะ ภายในก็มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งฟิตเนส สระว่ายน้ำ สนามบาส ลู่เดินออกกำลังกาย ห้องเอนกประสงค์ให้นั่งทำงาน เหมาะสำหรับคนที่ทำงานแถวปากน้ำ นิคมบางปู แพรกษา

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
รูปภาพ ***ให้เช่า Notting Hill แพรกษา (2ห้องนอน มองเห็นวิวแม่น้ำ!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า Notting Hill แพรกษา (2ห้องนอน มองเห็นวิวแม่น้ำ!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา (Notting Hill Sukhumvit-Praksa)

[ให้เช่า] คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา (Notting Hill Sukhumvit-Praksa)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
23.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
23.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
40.15 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31
รูปภาพ ให้เช่า น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา

ให้เช่า น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
23.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2562)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31
รูปภาพ คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท แพรกษา (Notting Hill Sukhumvit Praksa)

คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท แพรกษา (Notting Hill Sukhumvit Praksa)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท แพรกษา (Notting Hill Sukhumvit Praksa)

[ให้เช่า] คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท แพรกษา (Notting Hill Sukhumvit Praksa)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
23.5 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

📌 ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

🔺 ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 41.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #E027 🎉270269 ให้เช่าคอนโด Notting hill sukhumvit - phraek sa

#E027 🎉270269 ให้เช่าคอนโด Notting hill sukhumvit - phraek sa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4360 ให้เช่าคอนโด Notting Hill Sukhumvit-Phraek Sa

#R4360 ให้เช่าคอนโด Notting Hill Sukhumvit-Phraek Sa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
40.15 ตร.ม.
฿13,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
CS534  ขายคอนโด  นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา ( BTS แพรกษา ) 064 665 4666

CS534 ขายคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา ( BTS แพรกษา ) 064 665 4666

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
24 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿53,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:43
BB13445 ขายคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท แพรกษา ชั้น 17 ตำบล ท้ายบ้านใหม่ อำเภอ เมืองสมุทรปราการ จังหวัด สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
23 ตร.ม.
฿1,401,000
UPDATE !
(฿60,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:42
ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
[ขาย] คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา (Notting Hill sukhumvit-Praksa)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.5 ตร.ม.
฿1,340,000
UPDATE !
(฿57,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31
[ขาย] คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา (Notting Hill Sukhumvit-Praksa)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.5 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿59,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
23.5 ตร.ม.
฿1,320,000
UPDATE !
(฿56,170 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31
🚩Best room!🚩 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
(18706) Notting Hill Sukhumvit - Praksa

(18706) Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿60,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033270 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

A033270 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033522 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

A033522 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
23 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿80,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033557 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

A033557 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿60,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
(18637) Notting Hill Sukhumvit - Praksa

(18637) Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
23 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿80,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
(16952) Notting Hill Sukhumvit - Praksa

(16952) Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A034032 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

A034032 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.6 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿61,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033456 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

A033456 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿1,380,000
UPDATE !
(฿57,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A034014 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

A034014 Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.6 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿61,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔺Super special!🔺 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
📌Exclusive!📌 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
🎉Special room!🎉 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Praksa Condominium0 ประกาศ
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น

Origin Plug & Play E22 Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น
ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น

THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION