รูป Nue Cross Khu Khot Station - รูปที่ 1/18
รูป Nue Cross Khu Khot Station - รูปที่ 2/18
รูป Nue Cross Khu Khot Station - รูปที่ 3/18
รูป Nue Cross Khu Khot Station - รูปที่ 4/18
รูป Nue Cross Khu Khot Station - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Nue Cross Khu Khot Station

นิว ครอส คูคต สเตชันลำลูกกา ปทุมธานี5.0/5
15ยูนิตขาย
86ยูนิตเช่า

Nue Cross Khu Khot Station คอนโดร่วมทุนระหว่าง NOBLE x BTS x U City บนทำเลศักยภาพ ติดถนนลำลูกกา และ ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีคูคต เดินทางสะดวก ใกล้ถนนพหลโยธิน, ถนนสายไหม และ ถนนสุขาภิบาล ใกล้ทางด่วนหลัก 2 สาย ทั้งดอนเมืองโทลล์เวย์ และ ทางพิเศษฉลองรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 86 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Nue Cross Khu Khot Station
คอนโดมิเนียม
ลำลูกกา ปทุมธานี
1202
0
6
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7557ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Baan Eua Arthorn Saimai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Arthorn Saimai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Arthorn Saimai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Nue Core Khu Khot Station

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Nue Core Khu Khot Station

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Nue Core Khu Khot Station

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Nue Coast Khu Khot Station

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Nue Coast Khu Khot Station

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nue Coast Khu Khot Station

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Alto Condo Khu Khot Station

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Alto Condo Khu Khot Station

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Alto Condo Khu Khot Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS คูคต

ห่างออกไป 140 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS คูคต

มีประกาศให้เช่า 207 ประกาศ

ประกาศขาย BTS คูคต

มีประกาศขาย 49 ประกาศ

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย 2

มีประกาศให้เช่า 180 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย 2

มีประกาศขาย 25 ประกาศ

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 11.6 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,656 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 475 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 5.5 กม.

ตลาดเซฟวัน โก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดเซฟวัน โก

มีประกาศให้เช่า 197 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเซฟวัน โก

มีประกาศขาย 31 ประกาศ

ตลาดเคหะออเงิน

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเคหะออเงิน

มีประกาศให้เช่า 183 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเคหะออเงิน

มีประกาศขาย 27 ประกาศ

ลำลูกกา ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 330 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา ปทุมธานี

มีประกาศขาย 82 ประกาศ

ถนนลำลูกกา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลำลูกกา

มีประกาศให้เช่า 414 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลำลูกกา

มีประกาศขาย 156 ประกาศ

ลำลูกกา คลองสอง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา คลองสอง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา คลองสอง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนสายไหม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสายไหม

มีประกาศให้เช่า 195 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสายไหม

มีประกาศขาย 34 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ลำลูกกา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สินแพทย์ ลำลูกกา

มีประกาศให้เช่า 181 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สินแพทย์ ลำลูกกา

มีประกาศขาย 28 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Sunisa Prakongsup

Sunisa Prakongsup

03/01/2569

เป็นโครงการติด BTS คูคตเดินได้จริง แค่ 150 เมตร เป็นต้นสาย ได้นั่งยาวๆๆ ไม่ต้องยืนให้เมื่อยเวลาเข้าในเมือง ทำให้การเดินทางเข้าเมืองสะดวกมากๆๆ มีห้างอยู่หน้าโครงการทำให้หาของกินง่ายตั้งแต่ลง BTS ร้านกาแฟ คือดีงามมาก ซื้อทุกวัน กาแฟดี เข้มถึงใจ หรือจะสายชาเขียวมัจฉะก็ดีงาม ราคาไม่แรง มีส่วนกลางที่ตอบโจทย์ คอนโดติดถนนใหญ่ ใกล้ปั๊ม ปตท. มี KFC , อเมซอล ครบ ตอบโจทย์ชีวิตคนทำงานสุดๆ ราคาเช่าไม่แรงเหมือนย่านในเมืองแถมเดินทางสะดวกมาก

(5)
Mardear Phuengtammadech

Mardear Phuengtammadech

10/03/2567

ระบบรักษาความปลอดภัยดีมาก ดีเยี่ยม

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (87)

ดูประกาศทั้งหมด (87)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ P.นิวครอสคูคตเตชั่น ห้องสวย ตกแต่งครบ ใกล้สถานีคูคต🔥

P.นิวครอสคูคตเตชั่น ห้องสวย ตกแต่งครบ ใกล้สถานีคูคต🔥

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

🔺 ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Nue Cross Khu Khot Station/นิว ครอส คูคต สเตชัน (C6808048)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Nue Cross Khu Khot Station/นิว ครอส คูคต สเตชัน (C6808048) ID Line : @condo44

ลำลูกกา ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.69 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1616  ให้เช่า Nue Cross Khu Khot Station ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1616 ให้เช่า Nue Cross Khu Khot Station ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

🚩 ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

🚩 ให้เช่าคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13839    📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิว ครอส คูคต สเตชัน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13839    📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิว ครอส คูคต สเตชัน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ 🔥8.5K🔥 - สตูดิโอ 22 ตร.ม. กั้นโซนครัว ห้องสวย คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

🔥8.5K🔥 - สตูดิโอ 22 ตร.ม. กั้นโซนครัว ห้องสวย คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ 🔥8.5K🔥 - สตูดิโอ 22 ตร.ม. มีเครื่องซักผ้า คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

🔥8.5K🔥 - สตูดิโอ 22 ตร.ม. มีเครื่องซักผ้า คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ สตูดิโอ 22 ตร.ม. ครัวปิด มีเครื่องซักผ้า คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

สตูดิโอ 22 ตร.ม. ครัวปิด มีเครื่องซักผ้า คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ 🔥ราคาดีๆ 8.5K🔥 - 1 นอน 27.12 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

🔥ราคาดีๆ 8.5K🔥 - 1 นอน 27.12 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.12 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ 🔥1 นอน 26.61 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

🔥1 นอน 26.61 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.61 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ 1 นอน 26.95 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

1 นอน 26.95 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26.95 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ 🔥10K🔥- 1 นอน 31 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ มีเครื่องซักผ้า คอนโดใหม่ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station /ให้เช่าคอนโด

🔥10K🔥- 1 นอน 31 ตร.ม. เฟอร์ฯ ครบ มีเครื่องซักผ้า คอนโดใหม่ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station /ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ 🔥28K🔥- พื้นที่ให้เช่าเชิงพาณิชย์ 67.58 ตร.ม. ห้องใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / พื้นที่ให้เช่า

🔥28K🔥- พื้นที่ให้เช่าเชิงพาณิชย์ 67.58 ตร.ม. ห้องใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / พื้นที่ให้เช่า

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
67.58 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ 🔥สตูดิโอ 22.28 ตร.ม. ห้องสวย คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

🔥สตูดิโอ 22.28 ตร.ม. ห้องสวย คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22.28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ สตูดิโอ 23 ตร.ม. ครัวปิด คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

สตูดิโอ 23 ตร.ม. ครัวปิด คอนโดใหม่ ทำเลดี ใกล้ BTS คูคต 120 ม. ที่ Nue Cross Khu Khot Station / ให้เช่าคอนโด

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

🔺 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿72,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿76,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร E ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿86,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🎉 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿84,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿84,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🎉 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿72,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
🎉 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿76,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
ขาย นิว ครอส คูคต สเตชัน เลขที่ 88/394 (ห้องใหม่)

ขาย นิว ครอส คูคต สเตชัน เลขที่ 88/394 (ห้องใหม่)

ลำลูกกา ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.39 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿84,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
🔥ขาย คอนโด นิว ครอส คูคต สเตชั่น / Nue Cross Khu Khot Station ใกล้ BTS คูคต

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
22.05 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿79,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
🚩 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร C ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿72,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿76,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด นิว ครอส คูคต สเตชัน อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Makro Food Service ลำลูกกา

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿2,270,000
UPDATE !
(฿84,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
ขายคอนโด Nue Cross Khu Khot | BTS คูคต | วิวสระ |ทิศเหนือ ห้องไม่ร้อนแน่นอน | เฟอร์ครบ | เจ้าของขายเอง

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.6 ตร.ม.
฿2,300,000
(฿75,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:59

ขายราคาดีที่สุก❗️นิวครอส ติด bts คูคต ห้องวิวสระ 1 ห้องนอน

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,990,000
(฿73,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:34

โครงการใกล้เคียง Nue Cross Khu Khot Station