รูป NUE Epic Asok - Rama 9 - รูปที่ 1/29
รูป NUE Epic Asok - Rama 9 - รูปที่ 2/29
รูป NUE Epic Asok - Rama 9 - รูปที่ 3/29
รูป NUE Epic Asok - Rama 9 - รูปที่ 4/29
รูป NUE Epic Asok - Rama 9 - รูปที่ 5/29
คอนโดมิเนียม

NUE Epic Asok - Rama 9

นิว เอปิค อโศก - พระราม 9ดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

นิว เอปิค อโศก - พระราม 9

คอนโด High Rise จำนวน 4 อาคาร (อาคาร Pet Friendly 1 อาคาร) 

ภายในโครงการออกแบบให้มีพื้นที่สีเขียวและส่วนกลางในทุกอาคารรวมกว่า 22 ฟังก์ชัน 

ไม่ว่าจะเป็น สระว่ายน้ำวิวพาโนรามาขนาดใหญ่ถึง 3 สระ, Sky Lounge & Bar, 

Co-Working Space, Entertainment Room, Dance Studio, Golf Simulation 

และส่วนกลางสำหรับสัตว์เลี้ยงโดยเฉพาะ เช่น Pet Pool, Pet Park และ Pet Salon

ราคาเริ่ม 2.59 ล้าน* 

การเดินทางสะดวก

  • ถนนอโศก-ดินแดง
  • ถนนรัชดาภิเษก
  • ถนนพระราม 9
  • ถนนเพชรบุรี
  • ทางพิเศษศรีรัช
  • MRT พระราม 9

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  • Central พระราม 9
  • Fortune Town
  • Jodd Fairs พระราม 9
  • รร.สาธิต มศว. ประสานมิตร
  • รพ.พระราม 9
  • รพ.ปิยะเวท
  • รพ.บำรุงราษฎร์ อินเตอร์เนชั่นแนล
  • รพ.กรุงเทพ
  • รพ.สมิติเวช สุขุมวิท
  •  

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (16)

รายละเอียดโครงการ

NUE Epic Asok - Rama 9

ชื่ออื่นๆ

  • NUE Epic อโศก - พระราม 9
  • นิว อีปิค อโศก - พระราม 9
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3,107
2028
4
47,47,34,32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7780ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 502 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 720 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 332 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 396 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,853 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,627 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,290 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,047 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,423 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,153 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,914 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.3 กม.

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 30,356 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,867 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,419 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,535 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,277 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 33,429 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,935 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.5 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,818 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,941 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,214 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,768 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,731 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,566 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,303 ประกาศ

อาคารภคินทร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารภคินทร์

มีประกาศให้เช่า 7,582 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารภคินทร์

มีประกาศขาย 2,455 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ถนนอโศก-ดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศให้เช่า 1,441 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศขาย 627 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,111 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,159 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,527 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,278 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,078 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,572 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,173 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,593 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,500 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 26.50 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2055474)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36 ตร.ม.
฿4,439,000
UPDATE !
(฿123,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1979645)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿5,548,000
UPDATE !
(฿154,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2821523)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36 ตร.ม.
฿4,559,000
UPDATE !
(฿126,639 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ นิว อีปิค อโศก-รามา9 6158030

ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ นิว อีปิค อโศก-รามา9 6158030

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
72 ตร.ม.
฿12,375,000
UPDATE !
(฿171,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขายด่วน! Nue Epic Asoke–Rama 9  1 ห้องนอน ทิศตะวันออก ตึก C ห้องติดกัน ราคาต่อรองได้! โทร 066-085-0430

ขายด่วน! Nue Epic Asoke–Rama 9 1 ห้องนอน ทิศตะวันออก ตึก C ห้องติดกัน ราคาต่อรองได้! โทร 066-085-0430

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12x
30.5 ตร.ม.
฿4,299,000
UPDATE !
(฿140,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:59
A035932 NUE Epic Asok - Rama 9

A035932 NUE Epic Asok - Rama 9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿4,813,000
NEW !
(฿133,694 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
นิว อีปิค อโศก - รามา 9 🌟PN-00007267🌟

นิว อีปิค อโศก - รามา 9 🌟PN-00007267🌟

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
36 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿152,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1832566)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿3,544,000
UPDATE !
(฿133,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2706088)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
76 ตร.ม.
฿10,382,000
UPDATE !
(฿136,605 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2733892)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
46 ตร.ม.
฿6,546,000
UPDATE !
(฿142,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2733903)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30.5 ตร.ม.
฿3,817,000
UPDATE !
(฿125,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว อีปิค อโศก-พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2733884)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35.5 ตร.ม.
฿5,149,000
UPDATE !
(฿145,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
🔥 ขายดาวน์ราคาดีที่สุด! NUE EPIC Asok - Rama 9 🔥 ✨ ห้องหน้ากว้าง | ชั้นสูง | วิวสวย | เพียง 2.85 ลบ. ✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿109,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:08
🏢 ขายคอนโด : NUE Epic Asok - Rama 9 (นิว เอปิค อโศก - พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10552

🏢 ขายคอนโด : NUE Epic Asok - Rama 9 (นิว เอปิค อโศก - พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10552

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36 ตร.ม.
฿4,479,000
UPDATE !
(฿124,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ติอจองอยู่ // [เจ้าของขายเอง] ขายดาวน์🌟Nue Epic Asok-Rama 9 ห้อง 1 Bed Plus ชั้น 25 ตึก D (Pet Friendly Building)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿4,813,000
UPDATE !
(฿133,694 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 09:43
ขายดาวน์ NUE epic อโศก พระราม 9  ตึก D 🐶 Pet friendly😻 วิวสระ

ขายดาวน์ NUE epic อโศก พระราม 9 ตึก D 🐶 Pet friendly😻 วิวสระ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿2,773,000
(฿106,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/12/2568 12:19

โครงการใกล้เคียง NUE Epic Asok - Rama 9

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke675 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke320 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke194 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9223 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9139 ประกาศ