รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 1/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 2/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 3/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 4/26
รูป Origin Plug & Play Srinakarin - รูปที่ 5/26
คอนโดมิเนียม

Origin Plug & Play Srinakarin

ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
11ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์

คอนโดมิเนียม Duo Space เพดานสูง 4.2 ม. แห่งแรกบนถนนศรีนครินทร์

มีห้องพักให้เลือกทั้งแบบ Simplex และแบบ Duo Space พื้นที่ใช้สอย เริ่มต้น 22.00-34.00 ตร.ม. 

พื้นที่ส่วนกลางจัดเต็ม เช่น 24 hrs Co-working Space 

การเดินทางสะดวก

  • ถนนศรีนครินทร์
  • ถนนสุขุมวิท
  • วงแหวนกาญจนาภิเษก
  • ทางพิเศษบูรพาวิถี
  • ทางพิเศษสาย S1

• Lasalle’s Avenue  
  • Imperial World / Big C สำโรง : 5.8 กม.
  • Lotus’s ศรีนครินทร์  
  • Big C สำโรง 2 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Origin Plug & Play Srinakarin

ชื่ออื่นๆ

  • Origin Plug & Play ศรีนครินทร์
  • ออริจิ้น พลักแอนด์เพลย์ ศรีนครินทร์
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
594
4.2 เมตร
2024
1
35

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8710ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

The Kith Sukhumvit 113

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Alisha Court

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Alisha Court

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Alisha Court

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Casitas Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Casitas Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Casitas Condo

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Ekpailin Tower Srinakarin

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ekpailin Tower Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ekpailin Tower Srinakarin

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Color Living Condominium

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Color Living Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Color Living Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Embassy Place Bearing 45

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Embassy Place Bearing 45

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Embassy Place Bearing 45

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ariston Condotown

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ariston Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ariston Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nakarin Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Nakarin Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nakarin Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

THE CUBE LOFT Srinakarin - Theppharak

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า THE CUBE LOFT Srinakarin - Theppharak

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด THE CUBE LOFT Srinakarin - Theppharak

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

MRT ศรีแบริ่ง

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีแบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีแบริ่ง

มีประกาศขาย 59 ประกาศ

MRT ศรีด่าน

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีด่าน

มีประกาศให้เช่า 93 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีด่าน

มีประกาศขาย 88 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,921 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,082 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,485 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,047 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,386 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,311 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,353 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,371 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 7.8 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 7.6 กม.

เทสโก้โลตัส ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,738 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,517 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 806 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,467 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,233 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างออกไป 300 เมตร

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,926 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 486 ประกาศ

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,155 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 854 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,461 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,721 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ เทพารักษ์

ห่างไป 3.1 กม.

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.9 กม.

รพ.บางพลี

ห่างไป 10.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,066 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 648 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,303 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,218 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ Code: 26KJ1167  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1167 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ #Z986 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

#Z986 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8631  🎉 170169 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

#R8631 🎉 170169 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4527 ให้เช่า Origin Plug&Play Srinagarindra

#S4527 ให้เช่า Origin Plug&Play Srinagarindra

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26.56 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin)

[ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26.56 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:21
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug&Play Srinakarin)

[ให้เช่า] คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug&Play Srinakarin)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:21
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2823279)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2823279)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2364105)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2364105)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿23,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ 🏢 คอนโดให้เช่า – Origin Plug & Play ศรีนครินทร์ ตกแต่งสวย ฟังก์ชันครบ พร้อมอยู่

🏢 คอนโดให้เช่า – Origin Plug & Play ศรีนครินทร์ ตกแต่งสวย ฟังก์ชันครบ พร้อมอยู่

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:00
รูปภาพ 🌟 🌟 🌟 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ห้องใหม่ตกแต่งพร้อมอยู่ ขนาด 26.56 ตรม. ชั้น 15

🌟 🌟 🌟 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ห้องใหม่ตกแต่งพร้อมอยู่ ขนาด 26.56 ตรม. ชั้น 15

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26.56 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:00
รูปภาพ #A124426 ✅ 14/11/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124426 ✅ 14/11/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124430 ✅ 15/10/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124430 ✅ 15/10/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124397 ✅ 12/12/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124397 ✅ 12/12/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ DL26020296 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26020296 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ DL25100069 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25100069 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ 💥CP-10497💥ว่าง ให้ เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์👉แอดไลน์ @wincondo

💥CP-10497💥ว่าง ให้ เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์👉แอดไลน์ @wincondo

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ P-44717 วิวเมืองสวย! 19,000 บ.! ออริจิ้น ปลั๊ก&เพลย์ ศรีนครินทร์ ใกล้ MRT ศรีนครินทร์ Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-44717 วิวเมืองสวย! 19,000 บ.! ออริจิ้น ปลั๊ก&เพลย์ ศรีนครินทร์ ใกล้ MRT ศรีนครินทร์ Line Id @easythaihome 085-592-2897

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
26 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

ปรับราคาลง 100,000 บาท  𝑶𝒓𝒊𝒈𝒊𝒏 𝑷𝒍𝒖𝒈 & 𝑷𝒍𝒂𝒚 ศรีนครินทร์ ห้อง 𝗗𝘂𝗼 𝗦𝗽𝗮𝗰𝗲 #มือ1

ปรับราคาลง 100,000 บาท 𝑶𝒓𝒊𝒈𝒊𝒏 𝑷𝒍𝒖𝒈 & 𝑷𝒍𝒂𝒚 ศรีนครินทร์ ห้อง 𝗗𝘂𝗼 𝗦𝗽𝗮𝗰𝗲 #มือ1

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
27 ตร.ม.
฿3,450,000
NEW !
(฿127,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:08
#ขาย 𝑶𝒓𝒊𝒈𝒊𝒏 𝑷𝒍𝒖𝒈 & 𝑷𝒍𝒂𝒚 ศรีนครินทร์ ห้อง 𝗗𝘂𝗼 𝗦𝗽𝗮𝗰𝗲 #พร้อมโอน

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
27 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿131,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:06
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1405673)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
34.9 ตร.ม.
฿5,140,000
UPDATE !
(฿147,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขายด่วน ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✅ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ Origin Plug&Play Srinakarin 🚇 ใกล้ MRT ศรีด่าน & ศรีแบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿84,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
DL26040045 ขายคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ (Origin Plug & Play Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
🍃OwLek010426🍃 ✨โครงการออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:31
คอนโด สตูดิโอ ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1834331)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
26 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿119,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2777017)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1251978)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 2830739)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿121,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ศรีนครินทร์ ใน สำโรงเหนือ (ID 1405668)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿103,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

โครงการใกล้เคียง Origin Plug & Play Srinakarin

ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์ - ศรีนครินทร์
ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์ - ศรีนครินทร์

Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113

The Kith Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
อลิชา คอร์ท
อลิชา คอร์ท

Alisha Court

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Alisha Court3 ประกาศ
ขาย Alisha Court2 ประกาศ
คาสิต้าส์ คอนโด

Casitas Condo

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Casitas Condo0 ประกาศ
ขาย Casitas Condo2 ประกาศ
เอกไพลิน ทาวเวอร์ ศรีนครินทร์

Ekpailin Tower Srinakarin

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เดอะ คัลเลอร์ ลีฟวิ่ง คอนโดมิเนียม

The Color Living Condominium

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เอ็มบาสซี่ เพลส แบริ่ง 45

Embassy Place Bearing 45

บางนา กรุงเทพมหานคร
อริสตัน คอนโดทาวน์

Ariston Condotown

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Ariston Condotown0 ประกาศ
ขาย Ariston Condotown0 ประกาศ