คอนโดมิเนียม

Plum Condo Bangyai Station

พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่นบางใหญ่ นนทบุรี4.7/5
48ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า เพียง 400 เมตร จากสถานีคลองบางไผ่ พร้อมสิ่งอำนวยความความสะดวกภายในโครงการ ทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องอ่านหนังสือ ล็อบบี้ 2 ชั้น และพื้นที่สีเขียวกว่า 4 ไร่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Bangyai Station
คอนโดมิเนียม
บางใหญ่ นนทบุรี
1,870
2.55 เมตร
2016
35 บาท/ตร.ม.
7
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9401ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IRIS Westgate Bangyai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า IRIS Westgate Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด IRIS Westgate Bangyai

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Square Bangyai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Square Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Square Bangyai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Midd Bangyai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Midd Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Midd Bangyai

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

City Station Bangyai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Station Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Station Bangyai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangyai City Condo A8

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bangyai City Condo A8

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangyai City Condo A8

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bang Yai City Center Condo

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangyai Condotown

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Bangyai Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangyai Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT คลองบางไผ่

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT คลองบางไผ่

มีประกาศให้เช่า 137 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองบางไผ่

มีประกาศขาย 93 ประกาศ

MRT ตลาดบางใหญ่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 456 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศขาย 180 ประกาศ

รร.กสิณธรเซนต์ปีเตอร์

ห่างไป 2.6 กม.

แม็คโคร บางบัวทอง

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางบัวทอง

มีประกาศให้เช่า 167 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางบัวทอง

มีประกาศขาย 108 ประกาศ

โลตัส โกเฟรช หมู่บ้านพฤกษา 3

ห่างไป 7.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 536 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 209 ประกาศ

อีเกีย บางใหญ่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 485 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศขาย 189 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เวสต์เกต

ห่างไป 2.1 กม.

บางบัวทอง นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 534 ประกาศ

ประกาศขาย บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศขาย 210 ประกาศ

เดอะ สแควร์ บางใหญ่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 485 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

บิ๊กซี บางใหญ่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 536 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศขาย 209 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รพ.การุณเวชรัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(15 รีวิวโครงการ)
Alisa

Alisa

02/05/2564

“ใหญ่” ทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ล็อบบี้สูงกว่า 5 เมตร ห้องอ่านหนังสือ และพื้นที่สีเขียวกว่า 4 ไร่ “ใหม่” ด้วยดีไซน์ครบฟังก์ชัน แบบใหม่ ทั้ง 1 ห้องนอน และ 2 ห้องชุดรวมกัน พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. “ใกล้” เพียง 550 เมตรจากสถานีรถไฟฟ้าคลองบางไผ่ 1 สถานีจากห้างเซ็นทรัล เวสท์เกต สะดวกสบายใกล้บิ๊กซี และตลาดบางใหญ่

(5)
richmantoy

richmantoy

02/05/2564

(5)
family_style

family_style

02/05/2564

(5)
chill

chill

02/05/2564

(5)
TUM

TUM

01/05/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ #b4831 12/12/68   ให้เช่าคอนโด Plum condo บางใหญ่📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4831 12/12/68 ให้เช่าคอนโด Plum condo บางใหญ่📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
1 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4884 19/5/69  ให้เช่าคอนโด Plum condo บางใหญ่ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4884 19/5/69 ให้เช่าคอนโด Plum condo บางใหญ่ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 พลัมบางใหญ่ 2 ห้องนอน 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 พลัมบางใหญ่ 2 ห้องนอน 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ G 3502💙 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 3502💙 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ G 7275💙คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 7275💙คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.5 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ G 6447💙 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 🔥ว่าง 31 พฤษภาคม 69🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 6447💙 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 🔥ว่าง 31 พฤษภาคม 69🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23.5 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
รูปภาพ พลัมคอนโดบางใหญ่ติดสถานีสายสีม่วงคลองบางไผ่ แค่ 250 เมตร ตึก F เฟส 2 ที่จอดรถเยอะ

พลัมคอนโดบางใหญ่ติดสถานีสายสีม่วงคลองบางไผ่ แค่ 250 เมตร ตึก F เฟส 2 ที่จอดรถเยอะ

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:01
รูปภาพ 📣ให้เช่า #พลัมคอนโดบางใหญ่​สเตชั่น ห้องพร้อมอยู่  🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร B ชั้น 4

📣ให้เช่า #พลัมคอนโดบางใหญ่​สเตชั่น ห้องพร้อมอยู่ 🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร B ชั้น 4

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.5 ตร.ม.
฿5,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ 📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น  🛏️ 1ห้องนอน  🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร B ชั้น 8 พท. 23.50 ตรม.​ ❤️  #ระเบียงไม่ร้อนตอนบ่าย

📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น 🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร B ชั้น 8 พท. 23.50 ตรม.​ ❤️ #ระเบียงไม่ร้อนตอนบ่าย

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.5 ตร.ม.
฿5,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น พร้อมเครื่องซักผ้า

ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น พร้อมเครื่องซักผ้า

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
23.5 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ 📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น  🛏️ 1ห้องนอน  🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร D ชั้น 8

📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น 🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร D ชั้น 8

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.5 ตร.ม.
฿5,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น

ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.5 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ 📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น  อาคาร D ชั้น 8

📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น อาคาร D ชั้น 8

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.5 ตร.ม.
฿5,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น  🛏️ 1ห้องนอน  🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร C ชั้น 8

ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น 🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร C ชั้น 8

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.5 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ 📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า #พลัมคอนโดบางใหญ่​สเตชั่น  🛏️ 1ห้องนอน  🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร   B ชั้น 2

📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า #พลัมคอนโดบางใหญ่​สเตชั่น 🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร B ชั้น 2

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23.5 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ 📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น  🛏️ 1ห้องนอน  🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร E  ชั้น 5 พท. 23.50 ตรม.​ ❤️

📣ด่วน¡¡¡¡🌁ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น 🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร E ชั้น 5 พท. 23.50 ตรม.​ ❤️

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23.5 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่า #พลัมคอนโดบางใหญ่​สเตชั่น

ให้เช่า #พลัมคอนโดบางใหญ่​สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23.5 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น  🛏️ 1ห้องนอน  🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร B  ชั้น 7

ให้เช่า พลัมคอนโดบางใหญ่​ สเตชั่น 🛏️ 1ห้องนอน 🚿 1 ห้องน้ำ อาคาร B ชั้น 7

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.5 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
คอนโดมิเนียม 46.23 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 1.3M

บางใหญ่ นนทบุรี
46.23 ตร.ม.
฿1,803,000
UPDATE !
(฿39,001 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 46.23 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 1.8M

บางใหญ่ นนทบุรี
46.23 ตร.ม.
฿2,404,000
UPDATE !
(฿52,001 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 803,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿1,084,000
UPDATE !
(฿47,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 934,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿934,000
UPDATE !
(฿40,521 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บางบัวทอง นนทบุรี 681,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿865,000
UPDATE !
(฿37,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 23.05 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น บางบัวทอง นนทบุรี 899,000

บางใหญ่ นนทบุรี
23.05 ตร.ม.
฿899,000
UPDATE !
(฿39,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 46.23 ตร.ม. พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น เฟส 2 บางบัวทอง นนทบุรี 1.7M

บางใหญ่ นนทบุรี
46.23 ตร.ม.
฿2,127,000
UPDATE !
(฿46,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น อาคาร C ชั้น 3 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿43,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿56,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C Extra บางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿47,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น MD-25085127

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
22.34 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿60,430 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
A010129 Plum Condo Bangyai Station

A010129 Plum Condo Bangyai Station

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
46.23 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿42,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
AO 0496 : พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น

AO 0496 : พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46.23 ตร.ม.
฿2,439,500
NEW !
(฿52,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:57
AP 2341 : พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น

AP 2341 : พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46.23 ตร.ม.
฿2,465,000
NEW !
(฿53,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:48
 ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า Yield 7%  ยาวๆ 2 ปีเต็ม พลัมคอนโด บางใหญ่สเตชั่น

ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า Yield 7% ยาวๆ 2 ปีเต็ม พลัมคอนโด บางใหญ่สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.05 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿47,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:11
ขายพลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น 23 ตร.ม. ชั้น 6 อาคาร A ใกล้ MRT คลองบางไผ่ กาญจนาภิเษก นนทบุรี

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.05 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿55,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:50
: Plum Condo   บางใหญ่ สเตชั่น

: Plum Condo บางใหญ่ สเตชั่น

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿47,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:22
ขาย พลัม บางใหญ่  เลขที่ 8/845

ขาย พลัม บางใหญ่ เลขที่ 8/845

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
23.05 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿58,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
💥SL-2886💥ด่วน ขายคอนโด พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.05 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Bangyai Station

ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่
ไอริส เวสท์เกต บางใหญ่

IRIS Westgate Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
เดอะ สแควร์ บางใหญ่

The Square Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า The Square Bangyai11 ประกาศ
ขาย The Square Bangyai6 ประกาศ
เดอะ มิดด์ บางใหญ่

The Midd Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า The Midd Bangyai22 ประกาศ
ขาย The Midd Bangyai11 ประกาศ
ซิตี้ สเตชั่น บางใหญ่

City Station Bangyai

บางใหญ่ นนทบุรี
คอนโดบางใหญ่ซิตี้ A8

Bangyai City Condo A8

บางใหญ่ นนทบุรี

Bang Yai City Center Condo

บางบัวทอง นนทบุรี
บางใหญ่ คอนโดทาวน์

Bangyai Condotown

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า Bangyai Condotown0 ประกาศ
ขาย Bangyai Condotown0 ประกาศ