รูป Plum Condo Central Station - รูปที่ 1/17
รูป Plum Condo Central Station - รูปที่ 2/17
รูป Plum Condo Central Station - รูปที่ 3/17
รูป Plum Condo Central Station - รูปที่ 4/17
รูป Plum Condo Central Station - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Central Station

พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่นบางใหญ่ นนทบุรี4.6/5
32ยูนิตขาย
170ยูนิตเช่า

พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น Plum Condo Central Station พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 38 ชั้น 1,208 ยูนิต พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น (Plum Condo Central Station) คอนโด High Rise ในโลเคชั่นที่ดีที่สุดในโซน บางใหญ่ ครอบคลุมเกือบทุกระบบคมนาคม ทั้ง รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง ,ทางด่วน , มอเตอร์เวย์ , วงแหวน , ท่าเรือ และขนส่งมวลชนอื่นๆ ประกอบกับสาธารณูปโภคที่ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนเมือง ใกล้ห้างสรรพสินค้า -ใกล้รถไฟฟ้า MRT สามแยกบางใหญ่ 400 เมตร ,MRT สถานีตลาดบางใหญ่ : 800 เมตร -ติดเซ็นทรัล เวสต์เกต ,บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์ : 800 เมตร, โฮมโปร : 800 เมตร. ตลาดกลางบางใหญ่ : 700 เมตร -ใกล้ รพ. เกษมราษฎร์ : 1 กม. ,รพ. การุญเวช : 1.1 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 170 ห้อง และประกาศขาย 32 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Central Station

ชื่ออื่นๆ

  • Plum Condo เซ็นทรัล สเตชั่น
  • พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1
คอนโดมิเนียม
บางใหญ่ นนทบุรี
1208
2.55 เมตร
2018
40 บาท/ตร.ม.
1
38
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
8848ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Central Station Phase 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Central Station Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Central Station Phase 2

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Casa Condo @ MRT Sam Yaek Bang Yai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Casa Condo @ MRT Sam Yaek Bang Yai

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo @ MRT Sam Yaek Bang Yai

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Square Bangyai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Square Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Square Bangyai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Midd Bangyai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Midd Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Midd Bangyai

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

City Station Bangyai

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า City Station Bangyai

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Station Bangyai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Pong Udom Condominium

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Pong Udom Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pong Udom Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bang Yai City Center Condo

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bang Yai City Center Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Eua Ar Thorn Nonthaburi (Bang Yai City)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Ar Thorn Nonthaburi (Bang Yai City)

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Ar Thorn Nonthaburi (Bang Yai City)

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangyai City Condo A8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangyai City Condo A8

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangyai City Condo A8

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

PLUM CONDO NEW WEST

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า PLUM CONDO NEW WEST

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด PLUM CONDO NEW WEST

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT ตลาดบางใหญ่

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 452 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ตลาดบางใหญ่

มีประกาศขาย 168 ประกาศ

MRT สามแยกบางใหญ่

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามแยกบางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 316 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามแยกบางใหญ่

มีประกาศขาย 77 ประกาศ

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 532 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 197 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางใหญ่

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 346 ประกาศ

โฮมโปร รัตนาธิเบศร์

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 532 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 197 ประกาศ

อีเกีย บางใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 481 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางใหญ่

มีประกาศขาย 177 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เวสต์เกต

ห่างออกไป 480 เมตร

บางบัวทอง นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 530 ประกาศ

ประกาศขาย บางบัวทอง นนทบุรี

มีประกาศขาย 198 ประกาศ

บางใหญ่ นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางใหญ่ นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 296 ประกาศ

ประกาศขาย บางใหญ่ นนทบุรี

มีประกาศขาย 72 ประกาศ

เดอะ สแควร์ บางใหญ่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 481 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ สแควร์ บางใหญ่

มีประกาศขาย 178 ประกาศ

บิ๊กซี บางใหญ่

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 532 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศขาย 197 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,300 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 895 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รพ.การุณเวชรัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.50 - 26.25 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.6/5(8 รีวิวโครงการ)
Splus Agent

Splus Agent

02/05/2564

ร่มรื่นน่าอยู่

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

28/04/2564

นิติเป็นกันเองมาก

(4)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

Plum Condo Central Station พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น ชีวิตติดใจกลาง ที่เดียว…บนทำเลติดห้างใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า พบทุกสิ่งที่ต้องการ สะดวกสบายอย่างมีสไตล์

(5)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

ทำเลติดห้างใหญ่เซ็นทรัล เวสต์เกต ใกล้รถไฟฟ้าMRT สถานีสามแยกบางใหญ่

(5)
June June

June June

05/02/2564

คอนโดใหม่มาก ติดห้างเซ็นทรัลเวสท์เกต เดินไปห้างได้สบาย ส่วนกลางหรู ราคาไม่แพง ห้องขนาดกำลังพอดี เหมาะกับการพักผ่อน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (170)

ดูประกาศทั้งหมด (170)
รูปภาพ #b4787 28/3/69  ให้เช่า   Plum Condo Central Station Phase 1  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4787 28/3/69 ให้เช่า Plum Condo Central Station Phase 1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
26 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า 2 ห้องนอน พลัมเซนทรัล 13,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า 2 ห้องนอน พลัมเซนทรัล 13,000 ว่าง✅ ตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 พลัมเซนทรัลเวสเกต มีเครื่องซักผ้า 7,500 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 พลัมเซนทรัลเวสเกต มีเครื่องซักผ้า 7,500 ว่าง✅ ตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า พลัมเซนทรัล1 7,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า พลัมเซนทรัล1 7,000 ว่าง✅ ตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ G 2120💙คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่นLine❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 2120💙คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่นLine❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางใหญ่ นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 31
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ G 5638💙 คอนโดให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 5638💙 คอนโดให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
รูปภาพ G 1815💙 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น 🔥ว่าง 2 ห้อง🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 1815💙 คอนโดให้เช่า พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น 🔥ว่าง 2 ห้อง🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
รูปภาพ พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa104 / Line ID : @forucondo

พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa104 / Line ID : @forucondo

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:44
รูปภาพ 📣ให้เช่าคอนโดพลัมเซ็นทรัล​สเตชั่น​เฟส​2 เฟอร์ครบ​สภาพดี

📣ให้เช่าคอนโดพลัมเซ็นทรัล​สเตชั่น​เฟส​2 เฟอร์ครบ​สภาพดี

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ++ให้เช่า #พลัมคอนโดเซ็นทรัลเวสเกต สเตชั่น #พร้อมเครื่องซักผ้า #พร้อมอยู่ 😍 #วิวดี #ไม่ร้อน #ห้องใหม่

++ให้เช่า #พลัมคอนโดเซ็นทรัลเวสเกต สเตชั่น #พร้อมเครื่องซักผ้า #พร้อมอยู่ 😍 #วิวดี #ไม่ร้อน #ห้องใหม่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่า พลัม คอนโด เซ็นทรัล เวสเกต สเตชั่น  พร้อมอยู่  ห้องหัวมุมเป็นส่วนตัว

ให้เช่า พลัม คอนโด เซ็นทรัล เวสเกต สเตชั่น พร้อมอยู่ ห้องหัวมุมเป็นส่วนตัว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
24.5 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ 🌁🌇++ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล เวสเกต สเตชั่น เฟส1  พร้อมอยู่+😍 🏢🚉  **Plum Condo Central Station 🚉🌁

🌁🌇++ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล เวสเกต สเตชั่น เฟส1 พร้อมอยู่+😍 🏢🚉 **Plum Condo Central Station 🚉🌁

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
1 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่า พลัมเซ็นทรัล​สเตชั่น​​ เฟอร์ครบ วิวโล่ง ใกล้MRT พร้อมอยู่

ให้เช่า พลัมเซ็นทรัล​สเตชั่น​​ เฟอร์ครบ วิวโล่ง ใกล้MRT พร้อมอยู่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
26 ตร.ม.
฿6,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ ใกล้รถไฟฟ้า และรถประจำทาง ใกล้shk'  พลัม เวสเกต

ใกล้รถไฟฟ้า และรถประจำทาง ใกล้shk' พลัม เวสเกต

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26.49 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:44

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
#SC11941​ ​​ 📌  ขาย | 🟦🟨พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
24.39 ตร.ม.
฿1,540,000
UPDATE !
(฿63,141 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
🔥 ขายด่วน✅ พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 (Plum Condo Central Station Phase 1) | ใกล้รถไฟฟ้า MRT สามแยกบางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
24.39 ตร.ม.
฿1,540,000
NEW !
(฿63,141 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
A034161 Plum Condo Central Station

A034161 Plum Condo Central Station

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
27 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿66,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26 ตร.ม.
฿1,900,000
NEW !
(฿73,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26 ตร.ม.
฿1,900,000
NEW !
(฿73,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🍃OwLin221025🍃 🔥ขายด่วน!!!!🔥 พลัมคอนโด เซ็นทรัลสเตชั่น เฟส 1 พร้อมเฟอร์นิเจอร์

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
24.39 ตร.ม.
฿1,540,000
UPDATE !
(฿63,141 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:20
SC0354🔥ขายด่วนพลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น 1นอน 25ตร.ม ชั้น19 ตึก1🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
25 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:15
DL26020066 ขายคอนโด พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น (Plum Condo Central Station) ใกล้ MRT สามแยกบางใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
24.39 ตร.ม.
฿1,540,000
UPDATE !
(฿63,141 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขาย พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส1 เลขที่ 188/22

ขาย พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส1 เลขที่ 188/22

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
Plum Condo Central Station Phase 1 - 1 ห้องนอน/ 1 ห้องน้ำ, ชั้น 12A, วิวอีเกียบางใหญ่ MRT สามแยกบางใหญ่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
24.39 ตร.ม.
฿1,540,000
UPDATE !
(฿63,141 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:00
Dfsa0143 ขาย plum condo central station เฟส 1  พร้อมอยู่

Dfsa0143 ขาย plum condo central station เฟส 1 พร้อมอยู่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
26 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿88,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
Dfsa145 ขาย plum condo central station พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ชั้น 17

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
24 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿60,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
 S0043 ขาย พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 Plum Condo Central Station Phase 1

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.94 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿62,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
Dfsa127 ขาย plum condo central station ห้องสวย พร้อมอยู่

Dfsa127 ขาย plum condo central station ห้องสวย พร้อมอยู่

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
24 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿95,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
Dfsa021 ขายคอนโด พร้อมผู้เช่า ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น พร้อมอยู่ ชั้น21

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
24 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
sss295 ขาย พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 Plum Condo Central Station Phase 1

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.94 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿62,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
Dfsa0084  ขาย Plum Condo Central Station เฟส 1 ชั้น 20 ห้องมุม

Dfsa0084 ขาย Plum Condo Central Station เฟส 1 ชั้น 20 ห้องมุม

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
Dfs0020 ขาย Plum Condo Central Station เฟส 1 2ห้องนอน ชั้น 7

บางใหญ่ นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿51,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
Dfsa112 ขาย พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต ทิศตะวันออก

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿69,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Central Station

พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2
พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2

Plum Condo Central Station Phase 2

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า The Square Bangyai11 ประกาศ
ขาย The Square Bangyai6 ประกาศ
เดอะ มิดด์ บางใหญ่

The Midd Bangyai

บางบัวทอง นนทบุรี
เช่า The Midd Bangyai22 ประกาศ
ขาย The Midd Bangyai11 ประกาศ
ซิตี้ สเตชั่น บางใหญ่

City Station Bangyai

บางใหญ่ นนทบุรี

Pong Udom Condominium

บางบัวทอง นนทบุรี

Bang Yai City Center Condo

บางบัวทอง นนทบุรี
คอนโดบางใหญ่ซิตี้ A8

Bangyai City Condo A8

บางใหญ่ นนทบุรี
พลัม คอนโด นิวเวสต์
พลัม คอนโด นิวเวสต์

PLUM CONDO NEW WEST

บางใหญ่ นนทบุรี
ขาย PLUM CONDO NEW WEST2 ประกาศ