รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 1/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 2/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 3/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 4/20
รูป Polis Condo Suksawat 64 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Polis Condo Suksawat 64

โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 พระประแดง สมุทรปราการ0.0/5
12ยูนิตขาย
21ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 21 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Polis Condo Suksawat 64
คอนโดมิเนียม
พระประแดง สมุทรปราการ
459
2.40 เมตร
2019
40 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

โซเคน   logo

โซเคน

21โครงการ
489ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Xim Rama 3 - Suksawat

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Xim Rama 3 - Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Xim Rama 3 - Suksawat

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 3.2 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 2.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,714 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,942 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,409 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 878 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,682 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,239 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 2.6 กม.

เขตทุ่งครุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตทุ่งครุ

มีประกาศให้เช่า 94 ประกาศ

ประกาศขาย เขตทุ่งครุ

มีประกาศขาย 30 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 683 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 340 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,141 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,912 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,035 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (21)

รูปภาพ 🌃ให้เช่าโพลิสคอนโด สุขสวัสดิ์ 64  ชั้น 7  ตึกB  วิวสวย วิวสะพานภูมิพล  พื้นที่ใช้สอยขนาด 28.39 ตร.ม. 🌃EXCLUSIVE

🌃ให้เช่าโพลิสคอนโด สุขสวัสดิ์ 64 ชั้น 7 ตึกB วิวสวย วิวสะพานภูมิพล พื้นที่ใช้สอยขนาด 28.39 ตร.ม. 🌃

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.39 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:09
รูปภาพ #A124508 ✅ 18/5/69  ให้เช่า Polis Condo Suksawat 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124508 ✅ 18/5/69 ให้เช่า Polis Condo Suksawat 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.39 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #SC13916  📌 เช่า | 🟦🟨โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13916  📌 เช่า | 🟦🟨โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.39 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🎊 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🎊 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🔺 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🎉 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🎉 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Polis Condo Suksawat 64 (โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C5314

🏢 ให้เช่าคอนโด : Polis Condo Suksawat 64 (โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C5314

พระประแดง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28.39 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่า Polis สุขสวัสดิ์ 64 เฟอร์ครบ2 ห้องนอน 9000 บาท

ให้เช่า Polis สุขสวัสดิ์ 64 เฟอร์ครบ2 ห้องนอน 9000 บาท

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:41
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
35 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

📌 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

📌 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🔺 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🚩 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

🚩 ให้เช่าคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
A033375 Polis Suksawat 64

A033375 Polis Suksawat 64

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 MD-95508

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โพลิส สุขสวัสดิ์ 64 | MD-25084705

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
🌆 ขาย Polis Condo Suksawat 64 @90condo 🌃

🌆 ขาย Polis Condo Suksawat 64 @90condo 🌃

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.71 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿51,411 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:50
ขายคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร B ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿52,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:02
ขายคอนโด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ Big C สุขสวัสดิ์

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿53,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30
🏙️✨ คอนโดแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่❗ ราคาดี ทำเลคุ้ม Polis Condo สุขสวัสดิ์ 64 (Low Rise)

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:33
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 45.19 ตร.ม. ห้องชุด โพลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 [ชั้น 7 อาคาร A] ทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร 2.8M

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45.19 ตร.ม.
฿2,840,000
UPDATE !
(฿62,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พลิส คอนโด สุขสวัสดิ์ 64 ใน บางมด (ID 2782239)

พระประแดง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.71 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿50,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 19:11

A034302 Polis Suksawat 64

พระประแดง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.39 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿68,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

โครงการใกล้เคียง Polis Condo Suksawat 64

ซิม พระราม 3 - สุขสวัสดิ์
ซิม พระราม 3 - สุขสวัสดิ์

Xim Rama 3 - Suksawat