รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 1/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 2/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 3/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 4/13
รูป QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG

ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
276
2023
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อีสเทอร์น สตาร์ logo

อีสเทอร์น สตาร์

16โครงการ
528ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 940 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 508 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,946 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,813 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,165 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,706 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,325 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,524 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 740 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,514 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,539 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,066 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,262 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,344 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,304 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 667 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,896 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,133 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ คอนโด Quintara Mhy Zen ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ – ค่าเช่าเพียง 14,000 บ./เดือนPREMIUM

คอนโด Quintara Mhy Zen ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ – ค่าเช่าเพียง 14,000 บ./เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
21.79 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:19
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133931 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133931 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-149822 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-149822 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-126070 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-126070 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145498 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ BTS-อโศก คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145498 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
21 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ MD-26086335

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ MD-26086335

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028911

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028911

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
22 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 📍  Quintara Mhy Zen Phrom Phong ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ | ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่

📍 Quintara Mhy Zen Phrom Phong ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ | ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (B6902005)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (B6902005) ID Line : @condo88

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
21 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (E6901059)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (E6901059) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

ให้เช่าคอนโด ควินทารา มาย’เซน พร้อมพงษ์ อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🙏😊​ ให้เช่า คอนโดควินทารา ภูม สุขุมวิท 39🏢​ ขนาดห้อง 31 ตรม. ชั้น 5 ราคา 20,000 บาท🔥​

🙏😊​ ให้เช่า คอนโดควินทารา ภูม สุขุมวิท 39🏢​ ขนาดห้อง 31 ตรม. ชั้น 5 ราคา 20,000 บาท🔥​

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:08
รูปภาพ Code: 26KJ2568  ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2568 ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
22.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (F6812003) ID Line : @pccenter

QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (F6812003) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (F6812003) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG/ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ (F6812003) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ #R948 ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG  ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว  ขนาดห้อง 22 ตารางเมตร  ชั้น 2 ตึก B

#R948 ให้เช่า QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 22 ตารางเมตร ชั้น 2 ตึก B

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4116 ให้เช่า Quintara Mhy'Zen Phromphong

#S4116 ให้เช่า Quintara Mhy'Zen Phromphong

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8522 🎉 301268  ให้เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG

#R8522 🎉 301268 ให้เช่าคอนโด QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2577388)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿244,000,000
UPDATE !
(฿11,090,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
1 Bed 1 Bath 24.73 SQ.M. QUINTARA MHy’ ZEN

1 Bed 1 Bath 24.73 SQ.M. QUINTARA MHy’ ZEN

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.7 ตร.ม.
฿3,230,000
UPDATE !
(฿130,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ใจกลางกรุงเทพฯ เพียง 2.9 ล้านบาท - QUINTARA MHy’ ZEN PHROM PHONG

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21.6 ตร.ม.
฿2,730,000
UPDATE !
(฿126,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 60 SQM Quintara MHy’ZEN

2 Bed 2 Bath 60 SQM Quintara MHy’ZEN

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿7,930,000
UPDATE !
(฿132,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 32.21 SQ.M. QUINTARA MHy’ ZEN

1 Bed 1 Bath 32.21 SQ.M. QUINTARA MHy’ ZEN

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.2 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿133,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 33.94 SQ.M QUINTARA MHy’ ZEN

1 Bed 1 Bath 33.94 SQ.M QUINTARA MHy’ ZEN

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.9 ตร.ม.
฿4,360,000
UPDATE !
(฿128,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย Quintara MHy’ZEN Phrom Phong ใกล้ BTS พร้อมพงษ์, EmQuatier และย่านธุรกิจอโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿147,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
ขาย Quintara MHy’ZEN Phrom Phong ใกล้ BTS พร้อมพงษ์, เอ็มควอเทียร์ และอโศก CBD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.66 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿127,202 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44 ตร.ม.
฿5,750,000
UPDATE !
(฿130,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
For Rent ให้เช่า QUINTARA MHyZEN PHROM PHONG 1657960

For Rent ให้เช่า QUINTARA MHyZEN PHROM PHONG 1657960

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿122,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ 5988073

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30.09 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿156,198 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1334690)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.67 ตร.ม.
฿4,360,000
UPDATE !
(฿142,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1334692)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿8,480,000
UPDATE !
(฿141,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควินทารา มายเซน พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1334689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.98 ตร.ม.
฿3,710,000
UPDATE !
(฿148,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
Quintara Mhy Zen ห้องมุม 1 ห้องนอน วิวสวน ทำเลพร้อมพงษ์ ราคาพิเศษเพียง 3.39 ล้านบาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.38 ตร.ม.
฿3,390,000
(฿111,587 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 07:22

โครงการใกล้เคียง QUINTARA MHy'ZEN PHROM PHONG

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke940 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke186 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke508 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor244 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ