รูป Ratchada Prestige - รูปที่ 1/8
รูป Ratchada Prestige - รูปที่ 2/8
รูป Ratchada Prestige - รูปที่ 3/8
รูป Ratchada Prestige - รูปที่ 4/8
รูป Ratchada Prestige - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Ratchada Prestige

รัชดา เพรสทีจห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร3.0/5
12ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ratchada Prestige
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
583
1997
3
5,8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Ratchada

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 391 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Happy Condo Ratchada 18

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Ivy Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Ratchada

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT ภาวนา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ภาวนา

มีประกาศให้เช่า 162 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาวนา

มีประกาศขาย 222 ประกาศ

MRT โชคชัย 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 354 ประกาศ

ประกาศขาย MRT โชคชัย 4

มีประกาศขาย 220 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,835 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,172 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,423 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,490 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,058 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,302 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.1 กม.

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,098 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,686 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,845 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,518 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,794 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,208 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,432 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,117 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 825 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 3.9 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,326 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,864 ประกาศ

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 721 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 622 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.3 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,132 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,322 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 807 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 618 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,863 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,148 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,760 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,489 ประกาศ

ลาดพร้าว 48

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 48

มีประกาศให้เช่า 76 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 48

มีประกาศขาย 87 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 581 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 476 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(2 รีวิวโครงการ)
88 Bangkok Property

88 Bangkok Property

05/02/2564

โครงการตั้งอยู่ที่ลาดพร้าว 48 เป็นที่ๆอนุาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ ตัวโครงการค่อนข้างเก่า อยู่ในซอยลึกและตัน แต่ราคาถูกสำหรับคอนโดที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้คะ ราคาเช่ามีถูกสุด 4500 แต่ไม่ใช่ทุกห้องจะเลี้ยงได้นะคะ ต้องขออนุญาตจากเจ้าของก่อน สภาพแวดล้อมเหมือนอพาทเม้นทั่วไป ไม่ได้น่าอยู่มาก อาจมีเสียงและกลินของสัตว์เลี้ยงรบกวนได้คะ

(3)
88 BKK

88 BKK

05/02/2564

ป็นที่ๆอนุาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ ตัวโครงการค่อนข้างเก่า อยู่ในซอยลึกและตัน โครงการตั้งอยู่ที่ลาดพร้าว 48 แต่ราคาถูกสำหรับคอนโดที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้คะ ราคาเช่ามีถูกสุด 4500สภาพแวดล้อมเหมือนอพาทเม้นทั่วไป ไม่ได้น่าอยู่มาก อาจมีเสียงและกลินของสัตว์เลี้ยงรบกวนได้คะ

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ เช่าคอนโด Ratchada Prestige/รัชดา เพรสทีจ (C6903034) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Ratchada Prestige/รัชดา เพรสทีจ (C6903034) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02

ประกาศขายในโครงการ (12)

🎉ถูกสุด คอนโดเลี้ยวสัตว์ได้ ห้องใหญ่ สุดคุ้ม เพียง 990,000 บาท รัชดาเพรชทีช ใกล้ MRT สุทธิสาร เพียง 10 นาที *0659174222*🎉

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿30,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:04
🏢 คอนโด รัชดาเพรสทีจ ลาดพร้าว–สุทธิสาร 💥 ราคาพิเศษเพียง 1,299,000.- เท่านั้น! 🚆 MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
32 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿40,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:02
🔥ขายคอนโดสวย ราคาดี ✅โครงการ รัชดา เพรสทีจ Ratchada Prestige Condominium ใกล้ MRT ห้วยขวาง / MRT สุทธิสาร✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
31.95 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿40,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
A010015 Ratchada Prestige Ladprao 48

A010015 Ratchada Prestige Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿31,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🏢 ขายคอนโด : Ratchada Prestige (รัชดา เพรสทีจ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7417

🏢 ขายคอนโด : Ratchada Prestige (รัชดา เพรสทีจ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7417

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-4
32 ตร.ม.
฿1,149,000
UPDATE !
(฿35,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : Ratchada Prestige (รัชดา เพรสทีจ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11522

🏢 ขายคอนโด : Ratchada Prestige (รัชดา เพรสทีจ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11522

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.43 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿39,771 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : Ratchada Prestige (รัชดา เพรสทีจ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13045

🏢 ขายคอนโด : Ratchada Prestige (รัชดา เพรสทีจ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13045

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.95 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿49,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
P-1474✨✨คอนโดใกล้รถไฟฟ้า รัชดาเพรสทีจ ลาดพร้าว48 สุทธิสาร✨✨ เพียง 1.18 ล้าน *ผ่อนถูกกว่าเช่า* กู้เต็ม 100%✨✨ *0659174222*

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,180,000
UPDATE !
(฿36,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
ขายด่วน 📍 Ratchada Prestige 📍 สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ ชั้น 8 วิวสระว่ายน้ำ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿45,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
SC0444💛ขายโครงการ รัชดา เพรสทีจ ลาดพร้าว 48  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

SC0444💛ขายโครงการ รัชดา เพรสทีจ ลาดพร้าว 48 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿45,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
ขาย 1 ห้องนอน 31.99 ตร.ม. รัชดา เพรสทีจ ลาดพร้าว 48 RATCHADA PRESTIGE LADPRAO 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.99 ตร.ม.
฿1,390,000
(฿43,451 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
[ขาย] คอนโดลาดพร้าว-สุทธิสาร  รัชดาเพรสทีจ ลาดพร้าว-สุทธิสาร  (Ratchada Prestige Ladprao 48)

[ขาย] คอนโดลาดพร้าว-สุทธิสาร รัชดาเพรสทีจ ลาดพร้าว-สุทธิสาร (Ratchada Prestige Ladprao 48)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,290,000
(฿40,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/05/2568 14:47

โครงการใกล้เคียง Ratchada Prestige

ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada391 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada146 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18

Happy Condo Ratchada 18

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ รัชดา
ไอวี่ รัชดา

Ivy Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Ratchada29 ประกาศ
ขาย Ivy Ratchada13 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41