รูป Richpark @ Bangson Station - รูปที่ 1/12
รูป Richpark @ Bangson Station - รูปที่ 2/12
รูป Richpark @ Bangson Station - รูปที่ 3/12
รูป Richpark @ Bangson Station - รูปที่ 4/12
รูป Richpark @ Bangson Station - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Richpark @ Bangson Station

ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่นบางซื่อ กรุงเทพมหานคร4.0/5
13ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสูง 27 ชั้น เชื่อมต่อชีวิตใกล้ชิดธรรมชาติ เป็นโครงการที่ใหญ่ที่สุด มี 803 ยูนิต สวนขนาดใหญ่เกือบ 1,500 ตรม. การเดินทางสะดวกสบาย อยู่ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย คือ สายสีแดง (รฟม. บางซื่อ-ตลิ่งชัน) และสายสีม่วง (MRT บางซื่อ-บางใหญ่)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
803
2014
27 บาท/ตร.ม.
1
27

โครงการนี้พัฒนาโดย

RICHY logo

RICHY

15โครงการ
932ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home 27 Bangson

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Aspire Ratchada - Wongsawang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

The Parkland Ratchada - Wongsawang

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

IDEO Mobi Wongsawang Interchange

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

THE LINE Wongsawang

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Wongsawang

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Niche Mono Ratchavipha

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

U Delight 2 @ Bang Sue Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Regent Home Bangson Phase 28

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Bangson Phase 28

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Bangson Phase 28

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

MRT วงศ์สว่าง

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 753 ประกาศ

ประกาศขาย MRT วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 379 ประกาศ

MRT บางซ่อน

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางซ่อน

มีประกาศให้เช่า 754 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางซ่อน

มีประกาศขาย 465 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน

มีประกาศให้เช่า 719 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 5.2 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 5.8 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 1,985 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,239 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,607 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,239 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,892 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,429 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,196 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 6.1 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,380 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,648 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,760 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,279 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,089 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,362 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,652 ประกาศ

เขตบางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 2,504 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางซื่อ

มีประกาศขาย 1,430 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.9 กม.

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.7 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,910 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,870 ประกาศ

สำนักงานสรรพากรพื้นที่กรุงเทพมหานคร 7

ห่างไป 3 กม.

ถนนวงศ์สว่าง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 1,133 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 717 ประกาศ

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,126 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,244 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,102 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,177 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,190 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,000 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,212 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 30.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NJ property

NJ property

13/02/2564

อยู่ใกัลสถานนีรถไฟฟ้าถึงสองสาย ส่วนกลางแอบเล็ก แต่ทำเลดีมาก คนอยู่เยอะ ติดรถไฟฟ้าเลยค่ะ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ริชพาร์ค บางซ่อน

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ริชพาร์ค บางซ่อน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🦋RB22939 ให้เช่าถูกมาก📢ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22939 ให้เช่าถูกมาก📢ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.38 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🎃RB22939 ให้เช่าถูกมาก🎈ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22939 ให้เช่าถูกมาก🎈ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.38 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🔴RV21422🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Richpark @ Bangson Station 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RV21422🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Richpark @ Bangson Station 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

ประกาศขายในโครงการ (13)

#SC13974 📌 ขาย | 🟦🟨ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.69 ตร.ม.
฿1,800,000
NEW !
(฿62,740 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:59
คอนโดมิเนียม 28.14 ตร.ม. ริชพาร์ค @ บางซ่อน เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 1.3M

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
28.14 ตร.ม.
฿1,619,000
UPDATE !
(฿57,534 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
ขายคอนโด ริชพาร์ค แอท บางซ่อน อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ สำนักงานเขตบางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿55,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด ริชพาร์ค แอท บางซ่อน แบบ 1 นอน ขนาด 32.68 ตรม. ชั้น 20 ใกล้ MRTบางซ่อน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿1,752,000
UPDATE !
(฿54,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
A033605 Rich Park @ Bangson Station

A033605 Rich Park @ Bangson Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿53,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ริชพาร์ค @ บางซ่อน สเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.43 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿54,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
[คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897

[คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.
฿1,960,000
UPDATE !
(฿63,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:40
📢FOR SALE!! คอนโด ริชพาร์ค @บางซ่อน สเตชั่น ขนาด 28.81 ตร.ม. ชั้น 17 ทิศเหนือ แต่งครบ เพียง 1.69 ล้านบาท!! สนใจ LINE ID: @atfirm📌

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.81 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿58,660 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:16
💥💥ขายด่วน!! Rich Park @Bangson Station 1Bed 28.81 ตร.ม. ชั้น 17 (ขายพร้อมผู้เช่า) สนใจ LINE: @atfirm💥💥

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.81 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿58,660 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:10
🏢 ขายคอนโด : Richpark @ Bangson Station (ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11643

🏢 ขายคอนโด : Richpark @ Bangson Station (ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11643

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿56,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
JK 5544960 : ริชพาร์ค @ บางซ่อน

JK 5544960 : ริชพาร์ค @ บางซ่อน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29.26 ตร.ม.
฿1,623,930
UPDATE !
(฿55,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
Rich Park @ Bangson Station | 🚝ใกล้ MRT บางซ่อน

Rich Park @ Bangson Station | 🚝ใกล้ MRT บางซ่อน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿56,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:16

โครงการใกล้เคียง Richpark @ Bangson Station

รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน

Regent Home 27 Bangson

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง

Aspire Ratchada - Wongsawang

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Wongsawang 186 ประกาศ
ขาย THE LINE Wongsawang 134 ประกาศ
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
นิช โมโน รัชวิภา
นิช โมโน รัชวิภา

Niche Mono Ratchavipha

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

U Delight 2 @ Bang Sue Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28

Regent Home Bangson Phase 28