รูป Siamese Gioia - รูปที่ 1/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 2/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 3/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 4/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 5/32
คอนโดมิเนียม

Siamese Gioia

ไซมิส จอยญ่าวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
58ยูนิตขาย
122ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสไตล์ โมเดิร์น คอนเทมโพรารี บนทำเลฮอทย่าน Japanese Town โดดเด่นด้วยดีไซด์การออกแแบบโดยเน้นกระจกทรงสูงบานใหญ่ ให้ความรู้สึกหรูหรา ใช้วัสดุก่อสร้างเกรด A ฟรีเฟอร์นิเจอร์ครบชุด พร้อมตกแต่งภายในและเครื่องใช้ไฟฟ้า การเดินทางสะดวกสบายได้ทั้งสุขุมวิท รถไฟฟ้าบีทีเอส สถานีพร้อมพงษ์ และ เส้นเพชรบุรี ใกล้แหล่งช้อปปิ้งชั้นนำ และร้านอาหารญี่ปุ่นมากมายพร้อม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 122 ห้อง และประกาศขาย 58 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Gioia
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
168
2012
- บาท/ตร.ม.
2
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1738ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 672 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 297 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 964 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,500 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,315 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,696 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,148 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,300 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,631 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,478 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,572 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 53,394 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,792 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,389 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,998 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,941 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 620 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 57,254 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 21,344 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,731 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,285 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,538 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 11,090 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 47,139 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,730 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.4 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 45,347 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,481 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,481 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,697 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 890 เมตร

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,900 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 7,218 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,723 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 14,025 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,611 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 15,617 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 22,303 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 8,542 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 70,688 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,528 ประกาศ

สุขุมวิท 31

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 904 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 395 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,808 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 10,139 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,843 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,784 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,758 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 19,180 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 45,109 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,944 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 50.00 - 108.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (122)

ดูประกาศทั้งหมด (122)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738675)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738675)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
73 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2866684)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2866684)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:19
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไซมิส จอยญ่า รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028544

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไซมิส จอยญ่า รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028544

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
73 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ห้องแรร์ ✅ คอนโด ไซมิสจอยญ่า ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95444

📌 ด่วน‼️ ห้องแรร์ ✅ คอนโด ไซมิสจอยญ่า ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95444

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ  ไซมิสจอยญ่า MD-25059643

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ ไซมิสจอยญ่า MD-25059643

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ ✅ SMJU105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ SMJU105 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
73 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2720143)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2720143)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2594046)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2594046)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2259752)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2259752)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2338485)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2338485)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2530071)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2530071)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2454391)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2454391)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 510265)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 510265)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2536195)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2536195)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2466363)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2466363)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
135.72 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2324887)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2324887)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2440243)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2440243)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2796331)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2796331)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2380991)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2380991)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (58)

ดูประกาศทั้งหมด (58)
📌 ด่วน‼️ ขายราคาทุน ✅ คอนโด ไซมิสจอยญ่า ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-9029

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
137.5 ตร.ม.
฿15,600,000
UPDATE !
(฿113,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2356648)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1436315)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿102,740 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿102,740 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:49
ขายคอนโด  ไซมิสจอยญ่า BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-134004 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไซมิสจอยญ่า BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-134004 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿98,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
Condo for sale Siamese Gioia สุขุมวิท 31 ห้องสวย ติดมศว. ประสานมิตร - SW001599

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿110,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2356096)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4th
70 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2752152)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.79 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿108,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2345765)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.81 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿122,635 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2873894)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿5,850,000
UPDATE !
(฿117,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874285)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿106,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2752463)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.79 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿112,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2346699)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.21 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿105,670 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2890183)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿5,310,000
UPDATE !
(฿106,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2924152)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49 ตร.ม.
฿5,300,000
NEW !
(฿108,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2805693)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
#SC12129 📌 ขาย | 🟦🟨  ไซมิส จอยญ่า🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12129 📌 ขาย | 🟦🟨 ไซมิส จอยญ่า🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42.85 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿121,354 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 20:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Siamese Gioia

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke672 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke964 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke143 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green263 ประกาศ
ขาย T.C. Green110 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke320 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23477 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23165 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke184 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ