รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 1/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 2/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 3/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 4/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Siamese Thirty Nine

ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

ไซมิส เทอร์ตี้ไนน์ เป็นคอนโดมิเนียมหรูหราระดับมาตรฐานโลก ในราคาที่สัมผัสได้ ออกแบบดีไซน์โดย A49 ซึ่งเป็นบริษัทชั้นนำ และดำเนินการก่อสร้างโดย ฤทธา ซึ่งเป็นบริษัทก่อสร้างชั้นนำของประเทศไทย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Thirty Nine
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
87
- เมตร
2013
- บาท/ตร.ม.
1
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1711ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 947 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 469 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 505 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,086 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,349 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,397 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,990 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,054 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,100 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,295 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,961 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,421 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,300 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,366 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,787 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,769 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,616 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,576 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,456 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,729 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.8 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,222 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,988 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 850 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,565 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,558 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,196 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,825 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,601 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,376 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,012 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,643 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,044 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,324 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 664 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,860 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,066 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,892 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,793 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,585 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ บีทีเอส พร้อมพงษ์ ที่ Line: @homefinder

ให้เช่า คอนโด ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ บีทีเอส พร้อมพงษ์ ที่ Line: @homefinder

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:39
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 825293)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 825293)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 509940)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 509940)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 511483)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 511483)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ เช่าคอนโด Siamese Thirty Nine/ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ (E6810002)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Siamese Thirty Nine/ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ (E6810002) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
113 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:01
รูปภาพ Code: 26KJ1460 ให้เช่า Siamese Thirty Nine 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1460 ให้เช่า Siamese Thirty Nine 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:56
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2757779)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2757779)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ 67 sqm condo on 4th floor in Siamese Thirty Nine

67 sqm condo on 4th floor in Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Siamese Thirty Nine

1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Siamese Thirty Nine

2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ ✨Condo for Rent : Siamese 39  (( BTS Promprong )) AP-02 ( line : @condo91 )

✨Condo for Rent : Siamese 39 (( BTS Promprong )) AP-02 ( line : @condo91 )

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
113 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Private rooftop ย่านพร้อมพงษ์. 3นอน 131ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Private rooftop ย่านพร้อมพงษ์. 3นอน 131ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
131 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! Siamese Thirty Nine รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028693

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! Siamese Thirty Nine รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028693

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
67 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-25069843

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-25069843

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-10
113 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028980

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028980

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
72 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ Available for rent! Siamese Thirty-nine special unit with Penthouse 3 Bedroom. Fully furnsihed with personal rooftop. Ready to move in.

Available for rent! Siamese Thirty-nine special unit with Penthouse 3 Bedroom. Fully furnsihed with personal rooftop. Ready to move in.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-18906 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-18906 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92654 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92654 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
71.8 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-155049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-155049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2327586)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68.12 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿117,440 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734612)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2738838)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
71.8 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿123,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873558)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿8,990,000
UPDATE !
(฿124,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Siamese Thirty Nine

1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿134,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 72 SQ.M Siamese Thirty Nine

2 Bed 2 Bath 72 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 69 SQ.M Siamese Thirty Nine

2 Bed 2 Bath 69 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
69 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿142,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 66.58 SQ.M Siamese Thirty Nine

2 Bed 2 Bath 66.58 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
66.5 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿120,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 668949)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
68.12 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿110,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 514207)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 890151)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿154,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
#A124400 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด Siamese Thirty Nine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124400 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด Siamese Thirty Nine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿9,259,700
UPDATE !
(฿128,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 17:42
💥 SL-5179💥ขายคอนโด ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์👉แอดไลน์ @luxeliving

💥 SL-5179💥ขายคอนโด ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์👉แอดไลน์ @luxeliving

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
ขายห้องชุด คอนโด Siamese Thirty Nine / Siamese Thirty Nine コンドミニアムユニット販売中

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
76.23 ตร.ม.
฿7,350,000
UPDATE !
(฿96,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:22
✨ ขายคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์- BTS พร้อมพงษ์✨ ***ขายพร้อมผู้เช่า***

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿118,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2207410)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.5 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿148,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
LTH11905 – Siamese Thirty-Nine FOR SALE Size 72 Sq.M. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 8.7 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3+
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.5 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿139,785 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:49
ขาย ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องมุม ทิศตะวันออก เพียง 7.5 ล้าน พร้อมอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿119,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:00

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke947 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23469 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23164 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke178 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke74 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke505 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor164 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View48 ประกาศ