รูป Skyline Rattanathibet - รูปที่ 1/18
รูป Skyline Rattanathibet - รูปที่ 2/18
รูป Skyline Rattanathibet - รูปที่ 3/18
รูป Skyline Rattanathibet - รูปที่ 4/18
รูป Skyline Rattanathibet - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Skyline Rattanathibet

สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์เมืองนนทบุรี นนทบุรี4.7/5
24ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

THE ULTIMATE LIVING SOLUTION ตอบทุกไลฟ์สไตล์อิสระที่...สกายไลน์คอนโดมิเนียมใหม่ ผสานความสะดวกสบาย ที่คล่องตัว ติดถนนใหญ่ ใกล้ MRT เพียง 200 เมตร พร้อมรองรับความสุขเหนือระดับด้วย Luxurious Double Volume Lobby และ Full Finest Facilities

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Skyline Rattanathibet
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
810
2.5 เมตร
2017
45.00 บาท/ตร.ม.
1
38

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Politan Rive

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ratanathibet

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ratanathibet

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ratanathibet

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Aspire Rattanathibet 1

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 1

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 1

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

Supalai Veranda Rattanathibet

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rattanathibet

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

A Space Me Rattanathibet

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Me Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Me Rattanathibet

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Zelle Rattanathibet

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Zelle Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Zelle Rattanathibet

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

City Home Rattanathibet

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Rattanathibet

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Tararin Chaophaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Tararin Chaophaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tararin Chaophaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT สะพานพระนั่งเกล้า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 986 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

MRT แยกนนทบุรี 1

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกนนทบุรี 1

มีประกาศให้เช่า 259 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกนนทบุรี 1

มีประกาศขาย 150 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,800 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,886 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,153 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,236 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,853 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ศาลหลักเมืองจังหวัดนนทบุรี

ห่างไป 2.8 กม.

เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย

ห่างไป 3.3 กม.

ถนนเลี่ยงเมืองนนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 963 ประกาศ

รพ.พระนั่งเกล้า

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 611 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,807 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,171 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 6 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 31.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(7 รีวิวโครงการ)
Rita Elite Property

Rita Elite Property

26/10/2567

บรรยากาศดี ใกล้ แหล่งของกิน มีตลาดใหญ่ๆ แต่ สงบมาก ระบบรักษาความปลอดภัยสูงมากๆ

(5)
Smilecondo789

Smilecondo789

27/07/2564

โครงการหรู ห้องสวย เดินทางสะดวก

(5)
 Living home

Living home

27/07/2564

โครงการสะอาด หรู น่าอยู่มากๆคะ

(5)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ทำเลดี ติดถนนรัตนาธิเบศร์​ โครงการใหม่​ ส่วนกลาง​ การบริหารพื้นที่ดีมาก​ ภายในดูหรูหราน่าอยู่

(4)
June June

June June

05/02/2564

ส่วนกลางน่าอยู่ บรรยากาศเงียบสงบ ห้องออกกำลังกายเครื่องเล่นเยอะดี ที่จอดรถยังว่างอยู่เยอะ คอนโดทำเลดี เดินทางได้หลายสาย

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ G7866🚨คอนโดให้เช่า สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G7866🚨คอนโดให้เช่า สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:40
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ MRT-แยกนนทบุรี 1 บางกระสอ เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-81952 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ MRT-แยกนนทบุรี 1 บางกระสอ เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-81952 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ G 4290🚨คอนโดให้เช่า สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4290🚨คอนโดให้เช่า สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

🎊 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

📌 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z590 ให้เช่า Skyline Rattanathibet Condominium

#Z590 ให้เช่า Skyline Rattanathibet Condominium

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

🔺 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

🎉 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ AA63- 230🔥 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Skyline Rattanathibet  2นอน 2 น้ำ 60ตรม. ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1🔥

AA63- 230🔥 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Skyline Rattanathibet 2นอน 2 น้ำ 60ตรม. ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1🔥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
60 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:42
รูปภาพ A66-149    ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Skyline Rattanathibet ชั้น16 แดดเช้า  เครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า ติดถนนใหญ่

A66-149 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ Skyline Rattanathibet ชั้น16 แดดเช้า เครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า ติดถนนใหญ่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:42
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.7 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่าSky Lineรัตนาธิเบศน์ - 1นอน 31ตรม. ชั้น31 - Line:@hac55

ให้เช่าSky Lineรัตนาธิเบศน์ - 1นอน 31ตรม. ชั้น31 - Line:@hac55

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
31 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

🚩 ให้เช่าคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ P641 ให้เช่าคอนโด Skyline Rattanathibet (สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์) ใกล้MRTสีม่วง ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษ

P641 ให้เช่าคอนโด Skyline Rattanathibet (สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์) ใกล้MRTสีม่วง ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:02
รูปภาพ ✨ให้เช่า skyline รัตนาธิเบศร์ ติด MRT สถานีแยกนนทบุรี ✨

✨ให้เช่า skyline รัตนาธิเบศร์ ติด MRT สถานีแยกนนทบุรี ✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 23:48
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Skyline รัตนาธิเบศร์  ติดถนนใหญ่ รัตนาธิเบศร์ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง

ให้เช่า คอนโด Skyline รัตนาธิเบศร์ ติดถนนใหญ่ รัตนาธิเบศร์ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 23:47
รูปภาพ WP2529 คอนโดให้เช่า Skyline Rattanathibet (สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

WP2529 คอนโดให้เช่า Skyline Rattanathibet (สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

#A124172 ✅ 29/7/68  ขายคอนโด Skyline Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124172 ✅ 29/7/68 ขายคอนโด Skyline Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿67,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124327 ✅ 7/1/68  ขายคอนโด Skyline Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124327 ✅ 7/1/68 ขายคอนโด Skyline Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.74 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿74,821 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
คอนโดมิเนียม 26.37 ตร.ม. สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.8M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.37 ตร.ม.
฿1,820,000
UPDATE !
(฿69,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.18 ตร.ม. สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.18 ตร.ม.
฿2,043,000
UPDATE !
(฿78,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 25.99 ตร.ม. สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
25.99 ตร.ม.
฿2,106,000
UPDATE !
(฿81,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30.98 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.98 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ MD-95511

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿67,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,010,000
UPDATE !
(฿62,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
🍃OwNat110825🍃 ขายSkyline Rattanathibet  สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

🍃OwNat110825🍃 ขายSkyline Rattanathibet สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿67,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:33
ขาย สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 411/585

ขาย สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 411/585

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
26.37 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿79,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01
ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,010,000
UPDATE !
(฿62,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,010,000
UPDATE !
(฿62,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,010,000
UPDATE !
(฿62,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02
DL25110628 ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ (Skyline Rattanathibet) ใกล้ MRT นนทบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿67,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
⭐️⭐️ลดราคาพิเศษ คอนโด ตรงข้าม เซ็นทรัล เหลือ 1.95 ล้าน ⭐️⭐️

⭐️⭐️ลดราคาพิเศษ คอนโด ตรงข้าม เซ็นทรัล เหลือ 1.95 ล้าน ⭐️⭐️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿60,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 01:57
ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30
🚩 ขายคอนโด สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,010,000
UPDATE !
(฿62,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:01
🏢 ขายคอนโด : Skyline Rattanathibet (สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11921

🏢 ขายคอนโด : Skyline Rattanathibet (สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11921

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿67,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
JK 5944189 : สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

JK 5944189 : สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
25.96 ตร.ม.
฿1,842,511
UPDATE !
(฿70,975 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Rive318 ประกาศ
ขาย The Politan Rive42 ประกาศ
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์

Lumpini Condo Town Ratanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1

Aspire Rattanathibet 1

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Zelle Rattanathibet15 ประกาศ
ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์

City Home Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ธารารินทร์ เจ้าพระยา

Tararin Chaophaya

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Tararin Chaophaya 5 ประกาศ