รูป Smart Condo Watcharapol - รูปที่ 1/13
รูป Smart Condo Watcharapol - รูปที่ 2/13
รูป Smart Condo Watcharapol - รูปที่ 3/13
รูป Smart Condo Watcharapol - รูปที่ 4/13
รูป Smart Condo Watcharapol - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Smart Condo Watcharapol

สมาร์ท คอนโด วัชรพล126/220 บางเขน กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Smart Condo Watcharapol
คอนโดมิเนียม
126/220 บางเขน กรุงเทพมหานคร
1,356
- เมตร
2011
- บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ปริญสิริ logo

ปริญสิริ

58โครงการ
292ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

We Condo Ekkamai-Raminthra

ห่างไป 10.7 กม.

คอนโดให้เช่า We Condo Ekkamai-Raminthra

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด We Condo Ekkamai-Raminthra

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

dcondo Ram Intra

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ram Intra

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ram Intra

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Tanommit Park

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Tanommit Park

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Tanommit Park

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Park Ramindra

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park Ramindra

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Park Ramindra

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.แย้มจาดวิชชานุสรณ์

ห่างไป 6.2 กม.

รร.สายอักษร

ห่างไป 9.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายอักษร

มีประกาศให้เช่า 834 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายอักษร

มีประกาศขาย 494 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 5.3 กม.

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 398 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 283 ประกาศ

ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา

ห่างไป 10.6 กม.

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 398 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 283 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,539 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 634 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 964 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ถนนวัชรพล

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวัชรพล

มีประกาศให้เช่า 127 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวัชรพล

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

ถนนสุขาภิบาล 5

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขาภิบาล 5

มีประกาศให้เช่า 67 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขาภิบาล 5

มีประกาศขาย 91 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ วิวสวน สมาร์ท วัชรพล Smart Condo Watcharapol

วิวสวน สมาร์ท วัชรพล Smart Condo Watcharapol

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ Smart วัชรพล ห้องสภาพดี สะอาด 1 ห้องนอน

Smart วัชรพล ห้องสภาพดี สะอาด 1 ห้องนอน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ ให้เช่า Smart วัชรพล 1 นอน เฟอร์ไฟฟ้าครบ สมาร์ท วัชรพล คอนโด

ให้เช่า Smart วัชรพล 1 นอน เฟอร์ไฟฟ้าครบ สมาร์ท วัชรพล คอนโด

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ ห้องมุม แอร์ 2 ตัว Smart condo วัชรพล แต่งสวย

ห้องมุม แอร์ 2 ตัว Smart condo วัชรพล แต่งสวย

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:47
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Smart วัชรพล พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Smart วัชรพล พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ ให้เช่า Smart Condo วัชรพล 🏡 6,500 เฟอร์ครบ‼️ ติดห้างเพลินนารี่ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B666

ให้เช่า Smart Condo วัชรพล 🏡 6,500 เฟอร์ครบ‼️ ติดห้างเพลินนารี่ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B666

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:15
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 สมาร์ท วัชรพล Smart Watcharaphol 1 ห้องนอน พร้อมอยู่

🟪🟦🟩🟨🟧 สมาร์ท วัชรพล Smart Watcharaphol 1 ห้องนอน พร้อมอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:56
รูปภาพ ให้เช่า สมาร์ท คอนโด วัชรพล มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า สมาร์ท คอนโด วัชรพล มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:24

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:24
รูปภาพ (สมาร์ทคอนโด วัชรพล) / Smart Condo Watcharapol

(สมาร์ทคอนโด วัชรพล) / Smart Condo Watcharapol

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอน ไซส์ใหญ่ (45 ตร.ม.) – ทำเลดี ย่านวัชรพล

ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอน ไซส์ใหญ่ (45 ตร.ม.) – ทำเลดี ย่านวัชรพล

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 02:46

ประกาศขายในโครงการ (14)

F7-0450 ขายคอนโด สมาร์ท คอนโด วัชรพล กรุงเทพมหานคร (โปรโมชั่นจนถึงวันที่ 30 มิถุนายน 2569)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
31 ตร.ม.
฿800,000
UPDATE !
(฿25,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:27
คอนโดมิเนียม 31.43 ตร.ม. สมาร์ทคอนโด วัชรพล เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 991,000

บางเขน กรุงเทพมหานคร
31.43 ตร.ม.
฿991,000
UPDATE !
(฿31,530 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
🚩 ขายคอนโด สมาร์ท คอนโด วัชรพล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿46,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
HUB-219🔖ขายคอนโด smart condo วัชรพล ✨ เพียง 1.15 ล้าน✨𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮 ✨

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿37,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
🎉 ขายคอนโด สมาร์ท คอนโด วัชรพล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿46,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด สมาร์ท คอนโด วัชรพล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿46,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
ขายคอนโด สมาร์ท คอนโด วัชรพล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿46,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโด สมาร์ท วัชรพล เพดานสูง 3 เมตร Line: @katagent

ขายคอนโด สมาร์ท วัชรพล เพดานสูง 3 เมตร Line: @katagent

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
31.43 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿31,817 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:42
🔺 ขายคอนโด สมาร์ท คอนโด วัชรพล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿46,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
ขายคอนโดพร้อมอยู่ ทำเลดีมาก ย่านวัชรพล

ขายคอนโดพร้อมอยู่ ทำเลดีมาก ย่านวัชรพล

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,199,000
NEW !
(฿38,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:55
🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936

🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.06 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿38,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
JK3 3940280 : สมาร์ท คอนโด วัชรพล

JK3 3940280 : สมาร์ท คอนโด วัชรพล

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31.43 ตร.ม.
฿1,335,775
UPDATE !
(฿42,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย สมาร์ท คอนโด วัชรพล ตึก A ชั้น 4 ติดวิวสวน  บรรยากาศเงียบ

ขาย สมาร์ท คอนโด วัชรพล ตึก A ชั้น 4 ติดวิวสวน บรรยากาศเงียบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.4 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿39,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:52

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า dcondo Ram Intra39 ประกาศ
ขาย dcondo Ram Intra64 ประกาศ
ถนอมมิตร พาร์ค

Tanommit Park

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Tanommit Park2 ประกาศ
ขาย Tanommit Park1 ประกาศ
พาร์ค รามอินทรา
พาร์ค รามอินทรา

Park Ramindra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Park Ramindra13 ประกาศ
ขาย Park Ramindra9 ประกาศ