รูป Supalai Elite Sukhumvit 39 - รูปที่ 1/12
รูป Supalai Elite Sukhumvit 39 - รูปที่ 2/12
รูป Supalai Elite Sukhumvit 39 - รูปที่ 3/12
รูป Supalai Elite Sukhumvit 39 - รูปที่ 4/12
รูป Supalai Elite Sukhumvit 39 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Supalai Elite Sukhumvit 39

ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39

ออกแบบภายใต้แนวคิด “Perfection for the Chosen-ชีวิตดั่งใจ เลือกได้ทั้งหมด”

ทุกยูนิตออกแบบอย่างพิถีพิถัน โปร่งโล่งด้วยเพดานสูง 2.8 ม. รองรับการตกแต่งได้หลายสไตล์

การเดินทางสะดวก

  • ถนนเพชรบุรี
  • ถนนสุขุมวิท
  • ถนนอโศกมนตรี
  • ถนนทองหล่อ
  • ถนนเอกมัย
  • ถนนรัชดาภิเษก
  • ถนนพระราม 4

• EMPORIUM, EMQUARTIER
  • Show DC พระราม 9
  • EMSPHERE, IKEA Sukhumvit
  • Central พระราม 9
  • K Village Market
  • Major Cineplex เอกมัย
  • Terminal 21
  • Robinson
  • Central Embassy, Central Chidlom
  • Lotus’s พระราม 4
  • Gateway เอกมัย
  • Summer Hill
  • ONE Bangkok
  • Community Mall / Shopping Mall
  • Tops Food Hall สุขุมวิท 39
  • Shinsen Fish Market สุขุมวิท 39
  • UFM Fuji Super (Citi Resort สุขุมวิท 39)
  • Tops Miracle Mall
  • Rain Hill
  • J Avenue, The Commons ทองหล่อ
  • Korean Town
  • สวนเพลินมาร์เก็ต
  • The Purple Elephant 39
  • American School of Bangkok
  • Modern International School Bangkok (MISB)
  • รร.เซนต์ดอมินิก
  • The First Steps International Pre-School
  • มศว.
  • Anglo Singapore 31
  • AISB-Soi 31 Campus
  • Bangkok Prep (Activity Centre)
  • Wells International School
  • รร.วัฒนาวิทยาลัย
  • Ekamai International School
  • Trinity International School
  • NIST International School
  • รร.พระหฤทัยคอนแวนต์
  • รพ.พระราม 9
  • Sino-Thai Tower
  • Charn Issara Tower 2
  • T-One Building
  • Exchange Tower, Interchange 21
  • Serm-Mit Tower
  • Column Tower, CTI Tower
  • อาคารมาลีนนท์
  • Lake Rajada Office Complex
  • Asoke Tower
  • Ocean Tower 1-2

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (8)

รายละเอียดโครงการ

Supalai Elite Sukhumvit 39
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
192
2028
1
25

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
7639ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 651 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 272 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 936 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 248 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 461 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Rhythm Asoke II

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,615 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,873 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,102 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,403 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,682 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,988 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,074 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,854 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,736 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 830 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,039 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,127 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,452 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,286 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,592 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,703 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,619 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,641 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,921 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 790 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,490 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,535 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างออกไป 590 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 18,969 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,806 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,256 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,505 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,340 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,652 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,924 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,707 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,302 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,513 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,280 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,921 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,899 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,704 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,549 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,666 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39 ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2298022)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
113.5 ตร.ม.
฿14,306,000
UPDATE !
(฿126,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
Call : 081-553-1623​ ขายใบจอง Condo Supalai Elite Sukhumvit 39 ห้อง 3G1 ชั้น6 ห้องมุม ทิศใต้ 113.5 ตร.ม 3 นอน 3 น้ำ ​แบบมีอ่าง (Rare Item Room)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
113.5 ตร.ม.
฿13,960,500
UPDATE !
(฿123,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39 ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2333973)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿7,690,000
UPDATE !
(฿124,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39 ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2764450)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
56.5 ตร.ม.
฿6,980,000
UPDATE !
(฿123,540 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39 ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2732535)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
89.5 ตร.ม.
฿12,350,000
UPDATE !
(฿137,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39 ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2731900)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
98.5 ตร.ม.
฿13,450,000
UPDATE !
(฿136,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39 ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2610692)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
98.5 ตร.ม.
฿13,580,000
NEW !
(฿137,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 19:06
📢 ขายคอนโดวิวสวน ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39

📢 ขายคอนโดวิวสวน ศุภาลัย เอลีท สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
124 ตร.ม.
฿15,500,000
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 02:41

โครงการใกล้เคียง Supalai Elite Sukhumvit 39

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke651 ประกาศ
ขาย Life Asoke177 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke936 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green248 ประกาศ
ขาย T.C. Green99 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23461 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke189 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke73 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II157 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II57 ประกาศ