รูป Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn  - รูปที่ 1/19
รูป Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn  - รูปที่ 2/19
รูป Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn  - รูปที่ 3/19
รูป Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn  - รูปที่ 4/19
รูป Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn  - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn

ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - พัฒนาการสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
22ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (22)

รายละเอียดโครงการ

Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1,642
2023 เมตร
2024
2
30,27

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
8172ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

The Base Garden Rama 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 408 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Privacy Rama 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rama 9

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Rise Rama 9

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rise Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Rise Rama 9

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,357 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 631 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,389 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,660 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,853 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,655 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,730 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.4 กม.

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.5 กม.

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 4.1 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,224 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,911 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,298 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,866 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,571 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,608 ประกาศ

แม็คโคร สำนักงานใหญ่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,445 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,634 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,633 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,755 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,172 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,301 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,308 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,180 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

ท่าเรือรามหนึ่ง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,940 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,178 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,438 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,066 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,523 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,033 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,203 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,522 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,882 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,717 ประกาศ

พัฒนาการ 9

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 9

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 9

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 14

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 14

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 14

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,933 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,865 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,724 ประกาศ

รพ.คลองตัน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 27,563 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,241 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 26,387 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,669 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (22)

34.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

34.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34 ตร.ม.
฿3,189,000
UPDATE !
(฿93,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
34.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

34.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34 ตร.ม.
฿3,189,000
UPDATE !
(฿93,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿3,573,000
UPDATE !
(฿89,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
34.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

34.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿2,968,000
UPDATE !
(฿87,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
40.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

40.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿3,432,000
UPDATE !
(฿85,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
56.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

56.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สวนหลวง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
56 ตร.ม.
฿4,759,000
UPDATE !
(฿84,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ 6208375

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
56 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿66,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2828328)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
56 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿73,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2682490)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
64 ตร.ม.
฿5,089,000
UPDATE !
(฿79,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2847379)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
56 ตร.ม.
฿4,255,000
UPDATE !
(฿75,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2828335)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
56 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿73,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายดาวน์คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - พัฒนาการ อาคาร A ชั้น 30 เดินทางสะดวก ใกล้ Airport Rail Link รามคำแหง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
64 ตร.ม.
฿5,289,000
UPDATE !
(฿82,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2836469)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿3,200,000
NEW !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 19:08
ขายดาวน์โครงการศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ห้อง 34 ตร.ม. ตึก B ชั้น 12A ราคาเท่าทุน

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
34 ตร.ม.
฿2,160,000
UPDATE !
(฿63,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:34
[ขายดาวน์] Supalai Parc เอกมัย-พัฒนาการ | ชั้น 25 ห้อง 2515 (40.5 ตร.ม.) วิวสวย ราคาดีกว่าโครงการ!

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25th Floor
40.5 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿86,173 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:21
Rare Unit (ห้องเดียวในโครงการฯ) / ขายดาวน์คอนโด Supalai Parc Ekkamai-Pattanakarn เจ้าของขายเอง!

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30
105.5 ตร.ม.
฿1,696,000
UPDATE !
(฿16,076 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 18:04
🔥 ขายดาวน์ คอนโดศุภาลัย เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ Airport Link รามคำแหง + ทางด่วน

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35.5 ตร.ม.
฿362,800
(฿10,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:06
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2107107)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿111,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ด่วน! Rare Unit 2 นอนใหญ่ ห้องมุม ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿3,790,000
(฿67,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 11:28

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 408 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 128 ประกาศ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng25 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Privacy Rama 9132 ประกาศ
ขาย The Privacy Rama 949 ประกาศ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไรส์ พระราม 9
ไรส์ พระราม 9

Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rise Rama 933 ประกาศ
ขาย Rise Rama 921 ประกาศ