รูป Supalai Wellington II - รูปที่ 1/10
รูป Supalai Wellington II - รูปที่ 2/10
รูป Supalai Wellington II - รูปที่ 3/10
รูป Supalai Wellington II - รูปที่ 4/10
รูป Supalai Wellington II - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Supalai Wellington II

ศุภาลัย เวลลิงตัน 2ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
53ยูนิตขาย
149ยูนิตเช่า

ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 Supalai Wellington II พัฒนาโดย บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) จำนวน 7 อาคาร สูง 14 ชั้น 1,092 ยูนิต คอนโดใหม่ใจกลางรัชดาภิเษก คอนโด High Rise 14 ชั้น จำนวน 7 อาคาร ออกแบบสไตล์ Modern English บนพื้นที่โครงการรวมทั้งหมดกว่า 12 ไร่ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการอย่างครบครัน เดินทางสะดวกสบาย ด้วยรถรับ-ส่ง ถึง MRT -รถไฟฟ้า MRT ศูนย์วัฒนธรรม -ใกล้ทางด่วน (จุดขึ้น-ลง ศรีรัช 2.5 กม.) -ร.พ.พระราม 9 -ร.ร.เซนต์ดอมินิก และ มหาลัย มศว ประสานมิตร -เอสพลานาด รัชดาภิเษก, ตลาดนัดรถไฟ , ฟอร์จูน ทาวน์, เซ็นทรัลพระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 149 ห้อง และประกาศขาย 53 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Wellington II
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1092
2016
36 บาท/ตร.ม.
7
14
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 502 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 238 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,655 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,661 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.5 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,655 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,730 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 8,862 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,772 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,489 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,920 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,666 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,378 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างออกไป 390 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.1 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,395 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,704 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,686 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,619 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,157 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,592 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,209 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,479 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,530 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,680 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,865 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,724 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,338 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,351 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 26,387 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,669 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 42.00 - 45.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Channel Condo

Channel Condo

15/02/2564

คอนโดน่าอยู่ ห้องกว้าง นิติดูแลดี ส่วนกลาง ok ราคาไม่แพง หาของทานง่าย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (149)

ดูประกาศทั้งหมด (149)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดศุภาลัย เวลลิงตัน 2   ขนาด 43 ตรม. วิวสระ ห้องสวย    พื้นที่ขนาด: 45 ตรม ตึก 5 ชั้น 6  ทิศตะวันออกวิวสระว่ายน้ำ แต่งสวย พร้อมอยู่EXCLUSIVE

ให้เช่าคอนโดศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ขนาด 43 ตรม. วิวสระ ห้องสวย พื้นที่ขนาด: 45 ตรม ตึก 5 ชั้น 6 ทิศตะวันออกวิวสระว่ายน้ำ แต่งสวย พร้อมอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿15,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/02/2568 06:31
รูปภาพ (v310) ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(v310) ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2561)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ (v116) ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(v116) ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2561)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124106 ✅ 24/2/69  ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124106 ✅ 24/2/69 ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124350 ✅ 5/2/69  ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124350 ✅ 5/2/69 ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124341 ✅ 11/10/68  ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124341 ✅ 11/10/68 ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124316 ✅ 9/11/68    ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124316 ✅ 9/11/68 ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12461 ✅ 21/2/69  ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12461 ✅ 21/2/69 ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124199 ✅ 3/5/69  ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124199 ✅ 3/5/69 ให้เช่า Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2206042)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2206042)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
76 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2454592)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2454592)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2055576)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2055576)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2727835)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2727835)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2916162)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2916162)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2751744)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2751744)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2892873)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2892873)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2792060)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2792060)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2909009)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2909009)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2643117)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2643117)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
#A124340 ✅ 7/1/68  ขายคอนโด Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124340 ✅ 7/1/68 ขายคอนโด Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿90,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
✨ ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ✨  ราคา 5,600,000 บาท

✨ ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ✨ ราคา 5,600,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
67 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿83,582 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ✨  💰 ราคา 5,390,000 บาท

✨ ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ✨ 💰 ราคา 5,390,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
67 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿80,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ใหม่กริบไม่เคยอยู่! *มีโควต้าต่างชาติ* ขาย/SALE : Supalai Wellington 2 (ศุภาลัย เวลลิงตัน 2) - 1 ห้องนอน LC011

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿79,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:59
✨ 1 นอน ชั้น 10 วิวเมืองโล่ง พร้อมอยู่ ขาย/SALE : Supalai Wellington 2 (ศุภาลัย เวลลิงตัน 2) - 1 ห้องนอน LC149

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
41.63 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿72,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:59
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 1883935

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 1883935

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿90,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿90,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 เลขที่ 36/403 (ว่าง 15/8/68)

ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 เลขที่ 36/403 (ว่าง 15/8/68)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
44 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿86,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01
ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 เลขที่ 36/436

ขาย ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 เลขที่ 36/436

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿90,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01
ขายด่วน 📍 Supalai Wellington 2 📍 เดินทางสะดวก ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿78,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 Supalai Wellington 2 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวก ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
44 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿84,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 1268938)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿102,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2733637)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
41.57 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿100,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 804672)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัยเวลลิงตัน 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2725338)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
66.56 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿84,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:30
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 4 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:30
ขายราคาถูก Supalai Wellington 2 1 ห้องนอน 42 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:30

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green263 ประกาศ
ขาย T.C. Green111 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม รัชดา
ซิตี้ โฮม รัชดา

City Home Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada43 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington314 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington118 ประกาศ