คอนโดมิเนียม

Tara Ruen Ake

ธารา เรือนเอกวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tara Ruen Ake
คอนโดมิเนียม
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
174
1992
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Supalai City Resort Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 745 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Bodin Suite Home

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bodin Suite Home

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Bodin Suite Home

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

LIB Ramkhamhaeng 43/1

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

J.W. Boulevard Srivara

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า J.W. Boulevard Srivara

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด J.W. Boulevard Srivara

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Sriwara Garden Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Sriwara Garden Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sriwara Garden Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Baan Bodin Ladprao 112

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Bodin Ladprao 112

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Bodin Ladprao 112

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Villa Chaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Chaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Chaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

ห่างออกไป 800 เมตร

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,500 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,101 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.รามคำแหง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,729 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,259 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,569 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,658 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 2.2 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 5.6 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,119 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,387 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,930 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,376 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,433 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,514 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,874 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,851 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,231 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,397 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,368 ประกาศ

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 719 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,361 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ท่าเรือมหาดไทย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือมหาดไทย

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือม.รามคำแหง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวัดเทพลีลา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,530 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,464 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.2 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,490 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,324 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,457 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ เช่าคอนโด  ธาราเรือนเอก พลับพลา เขต วังทองหลาง กรุงเทพ CX-152857 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ธาราเรือนเอก พลับพลา เขต วังทองหลาง กรุงเทพ CX-152857 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ A034706 Tara Ruen Ake

A034706 Tara Ruen Ake

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
106 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! ธาราเรือนเอก MRTหัวหมาก . 2นอน 95ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! ธาราเรือนเอก MRTหัวหมาก . 2นอน 95ตร.ม. Line id: @pfagent

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:04
รูปภาพ #b4851 22/4/69   ให้เช่าคอนโด ธาราเรือนเอก📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4851 22/4/69 ให้เช่าคอนโด ธาราเรือนเอก📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00

ประกาศขายในโครงการ (11)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2016830

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 1641808

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 1641808

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
106 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿56,604 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 5785991

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 5785991

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
94 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿69,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2012480

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 2012480

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
115.8 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿43,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 1172412

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ธาราเรือนเอก 1172412

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿53,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ธาราเรือนเอก ใน พลับพลา (ID 2601864)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ธาราเรือนเอก ใน พลับพลา (ID 2601864)

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
94 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿52,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
2 Bed 2 Bath 115 SQ.M Tara Ruen Ake

2 Bed 2 Bath 115 SQ.M Tara Ruen Ake

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
115.8 ตร.ม.
฿5,125,000
UPDATE !
(฿44,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A036055 Tara Ruen Ake

A036055 Tara Ruen Ake

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
115 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿43,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A036056 Tara Ruen Ake

A036056 Tara Ruen Ake

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
115 ตร.ม.
฿5,150,000
NEW !
(฿44,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🏠✨ Tara Ruen Aek | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-HL-32)

🏠✨ Tara Ruen Aek | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-HL-32)

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
115.8 ตร.ม.
฿5,150,000
UPDATE !
(฿44,473 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08

โครงการใกล้เคียง Tara Ruen Ake

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Bodin Suite Home15 ประกาศ
ขาย Bodin Suite Home19 ประกาศ
ลิปป์ รามคำแหง 43/1
ลิปป์ รามคำแหง 43/1

LIB Ramkhamhaeng 43/1

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เทมโป วัน รามคำแหง - พระราม9
เทมโป วัน รามคำแหง - พระราม9

Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา

J.W. Boulevard Srivara

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
ศรีวราการ์เด้น คอนโดมิเนียม

Sriwara Garden Condominium

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
บ้านบดินทร์ ลาดพร้าว 112

Baan Bodin Ladprao 112

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วิลล่า ชยา

Villa Chaya

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Chaya0 ประกาศ
ขาย Villa Chaya0 ประกาศ