รูป The Base Urban Rama 9  - รูปที่ 1/22
รูป The Base Urban Rama 9  - รูปที่ 2/22
รูป The Base Urban Rama 9  - รูปที่ 3/22
รูป The Base Urban Rama 9  - รูปที่ 4/22
รูป The Base Urban Rama 9  - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

The Base Urban Rama 9

เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
65ยูนิตเช่า

เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9

คอนโดใหม่พร้อมอยู่ใจกลางเมือง จาก Sansiri โครงการนี้โดดเด่นที่ทำเลเพราะอยู่ตรงแยกผังเมือง เดินทางสะดวกใกล้ MRT สายสีส้ม ตัวโครงการเป็นคอนโด High Rise ที่ออกแบบมาให้เข้าใจกับไลฟ์สไตล์คนเมืองโดยเฉพาะ ทั้งรูปแบบห้องพักที่มีให้เลือกถึง 6 แบบ ตั้งแต่ห้อง 1 Bedroom ไปจนถึงห้อง 2 Bedroom อยู่แบบครอบครัวได้สบาย ส่วนกลางจัดเต็ม โดยส่วนกลางหลักยกไปไว้ชั้นบนเพื่อให้เทควิวเมืองมุมสูงสวยๆได้แบบเต็มที่ และที่สำคัญคือโครงการจะสร้างเสร็จพร้อมเข้าอยู่ เดือนกันยายนนี้แล้ว ราคาเริ่มต้นเพียง 3.79 ล้านบาท

การเดินทางสะดวก

  • รถไฟฟ้า MRT พระราม 9
  • ทางพิเศษศรีรัช

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  • ห้างสรรพสินค้าฟอร์จูนทาวน์
  • เดอะ สตรีท รัชดา
  • เอสพละนาด
  • ยูนิลิเวอร์เฮาส์
  • การรถไฟฟ้าขนส่งมวลชนแห่งประเทศไทย (รฟม.)
  • ทรู ทาวเวอร์
  • ซี ดับเบิ้ลยู ทาวเวอร์
  • รพ.ปิยะเวท
  • รพ.กรุงเทพ
  • รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 65 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Base Urban Rama 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
311
2025
1
29

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19444ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 674 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 284 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 499 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

T.C. Green

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 260 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 766 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 335 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,884 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,621 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,282 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,039 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.2 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,536 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,990 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,467 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 4,019 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,484 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,170 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,653 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,818 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,970 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 19,714 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 7,124 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,556 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,272 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,535 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,657 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

อาคารภคินทร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารภคินทร์

มีประกาศให้เช่า 7,623 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารภคินทร์

มีประกาศขาย 2,445 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,152 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,178 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,123 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,894 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,079 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,860 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,508 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,772 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,234 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,054 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,142 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,349 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,567 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,127 ประกาศ

Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
รูปภาพ ห้องสวยราคาคุ้ม ! The Base Urban Rama 9 EXCLUSIVE

ห้องสวยราคาคุ้ม ! The Base Urban Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
27 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 00:05
รูปภาพ #A124470 ✅ 17/1/69 ให้เช่า The Base Urban Rama 9  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124470 ✅ 17/1/69 ให้เช่า The Base Urban Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
58 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2569755)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2569755)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
58 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2645893)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2645893)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
58 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2657337)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2657337)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2718774)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2718774)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2676066)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2676066)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น high floor
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2894666)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2894666)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2696752)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2696752)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35.34 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2787757)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2787757)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2651311)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2651311)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2863341)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2863341)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2856427)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2856427)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2648970)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2648970)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.4 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ เบส เออเบิร์น พระราม 9 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028872

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ เบส เออเบิร์น พระราม 9 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028872

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
36 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2319642)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2319642)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 19 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 19 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:45
รูปภาพ PFD-08450 ให้เช่า เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 (THE BASE Urban Rama 9) ทำเลดี ใกล้ทางด่วนและรถไฟฟ้า 🚇✨

PFD-08450 ให้เช่า เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 (THE BASE Urban Rama 9) ทำเลดี ใกล้ทางด่วนและรถไฟฟ้า 🚇✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:13

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
🔥Loft2ชั้น ราคาพิเศษยูนิตสุดท้าย 6.99 ลบ.🔥คอนโด The Base Urban พระราม9 (2ห้องนอน 1ห้องน้ำ) ขนาด 68 ตรม. 📲095-6922871EXCLUSIVE

🔥Loft2ชั้น ราคาพิเศษยูนิตสุดท้าย 6.99 ลบ.🔥คอนโด The Base Urban พระราม9 (2ห้องนอน 1ห้องน้ำ) ขนาด 68 ตรม. 📲095-6922871

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
68 ตร.ม.
฿6,990,000
(฿102,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/03/2569 08:45
#A124471 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด The Base Urban Rama 9  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124471 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด The Base Urban Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
58 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿131,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
58 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿131,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2307945)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46.9 ตร.ม.
฿7,784,000
UPDATE !
(฿165,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
58.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

58.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
58.1 ตร.ม.
฿8,701,000
UPDATE !
(฿149,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
35.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

35.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35.3 ตร.ม.
฿5,615,000
UPDATE !
(฿159,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
28.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

28.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28.1 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿124,199 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
46.9 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

46.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46.9 ตร.ม.
฿6,435,000
UPDATE !
(฿137,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
35.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

35.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.3 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿124,363 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
คอนโดเดอะเบสเออร์เบิร์น พระราม 9 ใจกลางห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36.8 ตร.ม.
฿4,779,000
UPDATE !
(฿129,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
🏢 ขายคอนโด : The Base Urban Rama 9 (เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9)    รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13343

🏢 ขายคอนโด : The Base Urban Rama 9 (เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13343

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿5,500,000
NEW !
(฿114,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:33
✨ ขาย  เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ✨  💰 ราคา 9,370,000 บาท

✨ ขาย เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ✨ 💰 ราคา 9,370,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
58 ตร.ม.
฿9,370,000
UPDATE !
(฿161,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
✨ ขาย เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ✨  ราคา 3,960,000 บาท

✨ ขาย เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ✨ ราคา 3,960,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
28 ตร.ม.
฿3,960,000
UPDATE !
(฿141,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
✨ ขาย เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ✨  ราคา 7,124,000 บาท

✨ ขาย เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ✨ ราคา 7,124,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
58.12 ตร.ม.
฿7,124,000
UPDATE !
(฿122,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
‼️✨ขายด่วน The base urban rama 9 คอนโดห้องสวย 🚆 ใกล้ BTS rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-15
58 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿134,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:06
ขายคอนโดมือ 1 จากโครงการ - The Base Urban Rama 9 (เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9) | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
28 ตร.ม.
฿3,590,000
(฿128,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เออร์เบิน พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2415614)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿135,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
⚡️ ดีลดีที่สุด! The Base Urban พระราม 9 (35.22 ตรม.) ทิศตะวันออก แต่งครบพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า 5.59 ล้าน

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.22 ตร.ม.
฿5,590,000
(฿158,717 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/04/2569 09:34
💥ขายคอนโดพระราม 9 ห้องใหญ่ราคาคุ้มที่สุด เพียง 4.29 ล้านบาท ติดต่อ 0951492496

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.47 ตร.ม.
฿4,290,000
(฿124,456 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 07:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Base Urban Rama 9

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke674 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

Noble Revolve Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green260 ประกาศ
ขาย T.C. Green110 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา

The LINE Asoke - Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9