รูป The Cube Plus Phaholyothin 56 - รูปที่ 1/12
รูป The Cube Plus Phaholyothin 56 - รูปที่ 2/12
รูป The Cube Plus Phaholyothin 56 - รูปที่ 3/12
รูป The Cube Plus Phaholyothin 56 - รูปที่ 4/12
รูป The Cube Plus Phaholyothin 56 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Cube Plus Phaholyothin 56

เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56สายไหม กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

 

The Cube Plus พหลโยธิน 56 ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า

ในซอยพหลโยธิน 56 แขวงสายไหม เขตสายไหม กทม. ห่างจากถนนใหญ่ ประมาณ 290 เมตร

เดินทางสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้า BTS แยก คปอ.

ใกล้ทางด่วน 3 เส้นทางหลัก และ ใกล้สนามบินดอนเมือง, หน่วยงานราชการ, แหล่งธุรกิจ,

แหล่งงาน, ห้างสรรพสินค้า, สถาบันการศึกษา และ โรงพยาบาลชั้นนำครบถ้วน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Cube Plus Phaholyothin 56
คอนโดมิเนียม
สายไหม กรุงเทพมหานคร
282
2.7 เมตร
2020
40 บาท/ตร.ม.
2
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

โซเคน   logo

โซเคน

21โครงการ
441ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Morning Suite

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Morning Suite

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Morning Suite

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Sarasinee Suite Condotel

ห่างไป 4.8 กม.

คอนโดให้เช่า Sarasinee Suite Condotel

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Sarasinee Suite Condotel

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

GAL Phahonyothin 56

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า GAL Phahonyothin 56

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด GAL Phahonyothin 56

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

SC Place

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า SC Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด SC Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS คูคต

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS คูคต

มีประกาศให้เช่า 209 ประกาศ

ประกาศขาย BTS คูคต

มีประกาศขาย 46 ประกาศ

BTS แยก คปอ.

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แยก คปอ.

มีประกาศให้เช่า 16 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แยก คปอ.

มีประกาศขาย 9 ประกาศ

รร.ธัญบุรี

ห่างไป 9.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ธัญบุรี

มีประกาศให้เช่า 448 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ธัญบุรี

มีประกาศขาย 189 ประกาศ

รร.สายปัญญารังสิต

ห่างไป 10.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศให้เช่า 463 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศขาย 192 ประกาศ

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 13.1 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,644 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 427 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 5.4 กม.

ม.รังสิต

ห่างไป 13.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รังสิต

มีประกาศให้เช่า 827 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รังสิต

มีประกาศขาย 234 ประกาศ

ตลาดเซฟวัน โก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเซฟวัน โก

มีประกาศให้เช่า 199 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเซฟวัน โก

มีประกาศขาย 28 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รังสิต

ห่างไป 8.3 กม.

เขตสายไหม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสายไหม

มีประกาศให้เช่า 268 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสายไหม

มีประกาศขาย 106 ประกาศ

เซียร์ รังสิต

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซียร์ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 427 ประกาศ

ประกาศขาย เซียร์ รังสิต

มีประกาศขาย 184 ประกาศ

ถนนลำลูกกา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลำลูกกา

มีประกาศให้เช่า 410 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลำลูกกา

มีประกาศขาย 149 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,832 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,485 ประกาศ

ลำลูกกา คลองสอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา คลองสอง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา คลองสอง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนสายไหม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสายไหม

มีประกาศให้เช่า 197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสายไหม

มีประกาศขาย 31 ประกาศ

พหลโยธิน 56

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 56

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 56

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 12.7 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,616 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 498 ประกาศ

รพ.แพทย์รังสิต

ห่างไป 8.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 430 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศขาย 185 ประกาศ

รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศให้เช่า 837 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศขาย 185 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25 - 34 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ประตูกรุงเทพ พลาซ่า

ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ประตูกรุงเทพ พลาซ่า

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ประตูกรุงเทพ พลาซ่า

ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ประตูกรุงเทพ พลาซ่า

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:45
รูปภาพ 🔥The Cube Plus Phaholyothin 56 (เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56)🔥ติด BTS สถานีคปอ.ใช้เวลาเดินทาง 10 นาที

🔥The Cube Plus Phaholyothin 56 (เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56)🔥ติด BTS สถานีคปอ.ใช้เวลาเดินทาง 10 นาที

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:59
รูปภาพ ให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด THE CUBE PLUS พหลโยธิน56 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด THE CUBE PLUS พหลโยธิน56 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ #S908 ให้เช่า The Cube Plus Phahonyothin 56  เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน56  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น3 ขนาด28 ตรม

#S908 ให้เช่า The Cube Plus Phahonyothin 56 เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน56 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น3 ขนาด28 ตรม

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ คิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ คิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ 🦋RB23717 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23717 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23102 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23102 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB24048 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24048 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23102 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23102 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23717 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23717 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB24048 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24048 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23717 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23717 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB24048 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24048 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

ประกาศขายในโครงการ (6)

A033477 The Cube Plus Phaholyothin 56

A033477 The Cube Plus Phaholyothin 56

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.29 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:41
ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28.88 ตรม ใกล้ ประตูกรุงเทพ พลาซ่า

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4.0
28.88 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿58,518 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ประตูกรุงเทพ พลาซ่า

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
28 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
💥SL-6887💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56👉แอดไลน์ @primecondo

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿1,620,000
UPDATE !
(฿67,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว,สนามบินดอนเมือง

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.11 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿51,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:40
ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 โทร 0999983897

ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พลัส พหลโยธิน 56 โทร 0999983897

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿64,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:43

โครงการใกล้เคียง The Cube Plus Phaholyothin 56

มอร์นิ่ง สวีท

Morning Suite

สายไหม กรุงเทพมหานคร
เช่า Morning Suite 0 ประกาศ
ขาย Morning Suite 2 ประกาศ
สราสินี สวีท คอนโดเทล

Sarasinee Suite Condotel

ลำลูกกา ปทุมธานี
 กาล พหลโยธิน 56
 กาล พหลโยธิน 56

GAL Phahonyothin 56

สายไหม กรุงเทพมหานคร
เอส ซี เพลส

SC Place

สายไหม กรุงเทพมหานคร
เช่า SC Place0 ประกาศ
ขาย SC Place0 ประกาศ