รูป The Emporio Place - รูปที่ 1/8
รูป The Emporio Place - รูปที่ 2/8
รูป The Emporio Place - รูปที่ 3/8
รูป The Emporio Place - รูปที่ 4/8
รูป The Emporio Place - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Emporio Place

ดิ เอ็มโพริโอ เพลสคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
134ยูนิตขาย
371ยูนิตเช่า

คอนโด ดิ เอ็มโพริโอ เพลส โครงการใกล้รถไฟฟ้้า BTS สถานีพร้อมพงษ์ ตกแต่งด้วยการผสมผสานจากดีไซน์ตะวันตกและตะวันออกเข้าด้วยกัน ที่มาพร้อมกับทำเลใจกลางเมืองสามารถใช้ชีวิตในแบบของคุณได้ในเวลาเดียวกัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 371 ห้อง และประกาศขาย 134 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Emporio Place
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
361
- เมตร
2010
40.00 บาท/ตร.ม.
3
12,35,42

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 614 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 577 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 424 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 604 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 268 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Siri at Sukhumvit

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Siri at Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 533 ประกาศ

ขายคอนโด Siri at Sukhumvit

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

Ashton Morph 38

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Morph 38

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Morph 38

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,710 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,036 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,465 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,467 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,354 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,307 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,382 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,405 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,410 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,780 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,982 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,681 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,447 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,983 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,282 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,792 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,028 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,714 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,419 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,004 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,019 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,296 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 930 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 600 เมตร

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,812 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,966 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,612 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,823 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,162 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,710 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,874 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,660 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,291 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,629 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,221 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,461 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,210 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,537 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,785 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,352 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,616 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,456 ประกาศ

สุขุมวิท 24

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 24

มีประกาศให้เช่า 1,770 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 24

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,146 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,344 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,249 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,186 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,808 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,393 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,479 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,903 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (371)

ดูประกาศทั้งหมด (371)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881210)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881210)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
164 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:19
รูปภาพ Emporio Place - Stunning 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR6660CD

Emporio Place - Stunning 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR6660CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
73 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Charming 2 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR5451CD

Emporio Place - Charming 2 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR5451CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
162 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR13319CD

Emporio Place - 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR13319CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
90 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - 2 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR5542CD

Emporio Place - 2 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR5542CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
106 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR17486CD

Emporio Place - 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR17486CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
89 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place | Cozy 1 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR5511CD

Emporio Place | Cozy 1 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR5511CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
80 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place | 1 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR2662CD

Emporio Place | 1 Bedroom Condo For Rent in Phrom Phong - BR2662CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
65 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place | Beautiful 1 Bed Condo For Rent in Prime Area - BR5505CD

Emporio Place | Beautiful 1 Bed Condo For Rent in Prime Area - BR5505CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
65 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place | Beautifully Renovated 1 Bedroom Duplex Condo - BR2942CD

Emporio Place | Beautifully Renovated 1 Bedroom Duplex Condo - BR2942CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
69 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Stylish 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR5428CD

Emporio Place - Stylish 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR5428CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
90 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Spacious 2 Bedroom Property Near Em District - BR5488CD

Emporio Place - Spacious 2 Bedroom Property Near Em District - BR5488CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
101 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Amazing 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR3570CD

Emporio Place - Amazing 1 Bedroom Duplex Condo in Phrom Phong - BR3570CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
84 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Modern 2 Bed Duplex Condo in Phrom Phong - BR10544CD

Emporio Place - Modern 2 Bed Duplex Condo in Phrom Phong - BR10544CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
127 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR3022CD

Emporio Place - Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR3022CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
108 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place | Contemporary 2 Bed Duplex Condo For Rent in Phrom Phong -  BR12468CD

Emporio Place | Contemporary 2 Bed Duplex Condo For Rent in Phrom Phong - BR12468CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
126 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place | Lovely 1 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR10850CD

Emporio Place | Lovely 1 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR10850CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
66 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Elegant 2 Bedroom Luxury Property in Phrom Phong - BR6171CD

Emporio Place - Elegant 2 Bedroom Luxury Property in Phrom Phong - BR6171CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
106 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Emporio Place - Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR5510CD

Emporio Place - Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR5510CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (134)

ดูประกาศทั้งหมด (134)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874445)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 35
170 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿264,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874538)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
65 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿192,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873974)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿215,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 457000)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
106 ตร.ม.
฿22,600,000
UPDATE !
(฿213,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1350423)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
48 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿177,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2455279)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7-8
140.58 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿248,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2651177)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
103 ตร.ม.
฿20,600,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 363005)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11
161 ตร.ม.
฿36,225,000
UPDATE !
(฿225,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 845536)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41-42
234 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿254,274 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1478595)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
72.68 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿151,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 564708)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48.42 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿159,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 362958)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
169 ตร.ม.
฿35,500,000
UPDATE !
(฿210,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2088470)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
133 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿176,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 878381)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 35
170 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿264,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
#A124303 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด The Emporio Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124303 ✅ 3/2/69 ขายคอนโด The Emporio Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
65.35 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿146,901 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
🔥 ขายด่วน 🔥 The Emporio Place ห้องสวย ตำแหน่งดี นัดชมได้ทุกวันค่ะ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
82 ตร.ม.
฿13,500,000
NEW !
(฿164,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 16:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2596423)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
65 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿147,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734786)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
73 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿226,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749748)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
126.71 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿197,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Emporio Place

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24614 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24577 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24215 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix604 ประกาศ
ขาย Noble Remix268 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36192 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36126 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine389 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ
สิริ แอท สุขุมวิท

Siri at Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Siri at Sukhumvit533 ประกาศ
ขาย Siri at Sukhumvit148 ประกาศ
แอชตัน มอร์ฟ 38
แอชตัน มอร์ฟ 38

Ashton Morph 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Morph 38213 ประกาศ
ขาย Ashton Morph 3862 ประกาศ