รูป The Esse at Singha Complex - รูปที่ 1/18
รูป The Esse at Singha Complex - รูปที่ 2/18
รูป The Esse at Singha Complex - รูปที่ 3/18
รูป The Esse at Singha Complex - รูปที่ 4/18
รูป The Esse at Singha Complex - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

The Esse at Singha Complex

ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
93ยูนิตขาย
225ยูนิตเช่า

ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ The Esse at Singha Complex พัฒนาโดย บริษัท สิงห์ เอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 39 ชั้น 319 ยูนิต จุดเด่นคือทำเลติดแยกอโศก-เพชรบุรี และมีทางเชื่อมต่อกับ MRT เพชรบุรี อยู่ในที่ดินของ Singha Complex ทำให้มีระยะใกล้กับตัวโครงการมาก และส่วนกลางจัดเต็ม แบบ Exclusive -รถไฟฟ้า BTS อโศก -รถไฟฟ้า MRT เพชรบุรี -รถไฟฟ้า Airport Rail Link มักกะสัน -ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนพิเศษศรีรัช -มักกะสัน คอมเพล็กซ์, Central พระราม 9 , Terminal 21 , The EM District -รพ.จักษุรัตนิน, รพ.ผิวหนัง อโศก, รพ.บำรุงราษฎร์, รพ.กรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 225 ห้อง และประกาศขาย 93 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Esse at Singha Complex
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
319
3,6.6 เมตร
2019
90.00 บาท/ตร.ม.
1
39

โครงการนี้พัฒนาโดย

สิงห์ เอสเตท   logo

สิงห์ เอสเตท

13โครงการ
1698ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 183 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

T.C. Green

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 326 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

MRT พระราม 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,445 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,506 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,701 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,886 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

ห่างออกไป 380 เมตร

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,932 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,891 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,017 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,542 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,949 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างออกไป 670 เมตร

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,214 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,750 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,807 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,500 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,701 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,812 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,015 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,321 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,519 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,035 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,997 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,154 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,434 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,578 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,917 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,457 ประกาศ

ท่าเรือประสานมิตร

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,512 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,539 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,758 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,654 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,533 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,437 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,641 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,890 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,699 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,475 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,963 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,742 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,578 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,511 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.75 - 47.75 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
imkate28 (Line)

imkate28 (Line)

19/10/2565

คอนโดหรูเดินทางสะดวก ส่วนกลางดีมากแนะนำเลยค่ะ

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

โครงการหรู มีออนเซน ติด Sinha Complex, เดินทางสะดวก ใกล้ MRT, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

ทำเลดี เดินทางสะดวก ส่วนกลางสวย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (225)

ดูประกาศทั้งหมด (225)
รูปภาพ ให้เช่า  ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์  🔴🔴

ให้เช่า ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ 🔴🔴

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
71 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:36
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 71 ตรม ใกล้ รพ.จักษุรัตนิน

🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 71 ตรม ใกล้ รพ.จักษุรัตนิน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
71 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13932    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13932    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
71.22 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ ✅ EASC106 ✅ Line : @p2nproperty

✅ EASC106 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
76 ตร.ม.
฿75,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ EASC103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ EASC103 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
36.13 ตร.ม.
฿33,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2587574)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2587574)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 997976)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 997976)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 38
300 ตร.ม.
฿600,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2903619)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2903619)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
77 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2903613)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2903613)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2906708)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2906708)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
285 ตร.ม.
฿450,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2909792)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2909792)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
70 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2914993)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2914993)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48.14 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2919438)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2919438)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
77 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2926083)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2926083)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
71.22 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1713295)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1713295)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
244 ตร.ม.
฿500,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2449800)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2449800)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
245 ตร.ม.
฿450,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2839327)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2839327)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2873728)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2873728)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
76.85 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874472)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874472)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
73 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (93)

ดูประกาศทั้งหมด (93)
🔺Super special!🔺 ขายคอนโด ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 48.00 ตรม ใกล้ รพ.จักษุรัตนิน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
48 ตร.ม.
฿13,290,000
UPDATE !
(฿276,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
ขายThe ESSE at Singha Complex 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตร.ม. ใกล้ MRT เพชรบุรี

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿312,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
ขายคอนโด The Esse at singha complex แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดีย่านอโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (SW001469)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿9,250,000
UPDATE !
(฿264,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ 6036547

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35.79 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿189,997 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ 5359544

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿9,500,000
NEW !
(฿271,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ 1727712

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
77 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿311,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ 2044094

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
48 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿331,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#A124287 ✅ 6/1/68  ขายคอนโด The Esse at Singha Complex 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124287 ✅ 6/1/68 ขายคอนโด The Esse at Singha Complex 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
48 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿281,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2734103)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48.14 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿280,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2734092)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
48.5 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿350,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2740329)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 36
300 ตร.ม.
฿145,000,000
UPDATE !
(฿483,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2909817)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
77 ตร.ม.
฿19,500,000
NEW !
(฿253,247 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48.14 ตร.ม.
฿13,400,000
NEW !
(฿278,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2744132)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿276,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2751567)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
34.75 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿287,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 994536)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35.99 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿361,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874013)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
72 ตร.ม.
฿18,800,000
UPDATE !
(฿261,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Esse at Singha Complex

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke653 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green258 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke315 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ