รูป The Excel Ladprao - Sutthisan - รูปที่ 1/11
รูป The Excel Ladprao - Sutthisan - รูปที่ 2/11
รูป The Excel Ladprao - Sutthisan - รูปที่ 3/11
รูป The Excel Ladprao - Sutthisan - รูปที่ 4/11
รูป The Excel Ladprao - Sutthisan - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Excel Ladprao - Sutthisan

ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสารวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
40ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Excel Ladprao - Sutthisan
คอนโดมิเนียม
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
420
2.4 เมตร
2020
50 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออลล์ อินสไปร์  logo

ออลล์ อินสไปร์

18โครงการ
459ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Happy Condo Ratchada 18

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Ratchada 18

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Privacy Ratchada - Sutthisan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ratchada - Sutthisan

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Niche Ladprao 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Ladprao 48

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Asher Ratchada

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Asher Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Asher Ratchada

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Centrio Ladprao 48

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Centrio Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Centrio Ladprao 48

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

MRT โชคชัย 4

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 361 ประกาศ

ประกาศขาย MRT โชคชัย 4

มีประกาศขาย 233 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.9 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,292 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.8 กม.

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 3.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,546 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,989 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 4.2 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,289 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.4 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,133 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 845 ประกาศ

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 3.5 กม.

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 3.8 กม.

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 729 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 640 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4 กม.

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 822 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,763 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,906 ประกาศ

ลาดพร้าว 62

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 62

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 62

มีประกาศขาย 40 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 591 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 494 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.50 - 30.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ ให้เช่า ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:10
รูปภาพ #Z1260 ให้เช่าคอนโด The Excel Ladprao-Sutthisan

#Z1260 ให้เช่าคอนโด The Excel Ladprao-Sutthisan

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.4 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
ขายห้องแต่งสวย มือ 1 พร้อมอยู่ The Excel ลาดพร้าว–สุทธิสาร (ดิ เอ็กเซลล์) ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีโชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿84,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
ขาย  ห้องใหม่ชั้นสูง วิวสระว่ายน้ำ ✨  The Excel Ladprao - Sutthisan ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร  🌳ทำเลใจกลางเมือง ติดรถไฟฟ้า  เดินทางสะดวก

ขาย ห้องใหม่ชั้นสูง วิวสระว่ายน้ำ ✨ The Excel Ladprao - Sutthisan ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร 🌳ทำเลใจกลางเมือง ติดรถไฟฟ้า เดินทางสะดวก

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.52 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿75,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
🔥 🔥 ขายขาดทุน คอนโดสวยสภาพนางฟ้า 🔥 🔥 ✅ ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao – Sutthisan) ใกล้ MRT โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24.4 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿81,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
🔥ขาย คอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว–สุทธิสาร The Excel Ladprao–Sutthisan ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีโชคชัย 4  ห้องสวยพร้อมอยู่

🔥ขาย คอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว–สุทธิสาร The Excel Ladprao–Sutthisan ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีโชคชัย 4 ห้องสวยพร้อมอยู่

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿72,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
💰Price update!💰 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿71,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
🍃Owyok240226🍃 📢 ขายคอนโด The Excel ลาดพร้าว–สุทธิสาร  ✨ ห้องแต่งสวย มือ 1 พร้อมอยู่

🍃Owyok240226🍃 📢 ขายคอนโด The Excel ลาดพร้าว–สุทธิสาร ✨ ห้องแต่งสวย มือ 1 พร้อมอยู่

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿84,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:32
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿76,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,490,000
NEW !
(฿71,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿72,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿72,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿76,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿76,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
🎈Discount!🎈 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:09
🚩 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿71,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:03
📍Special deal!📍 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว-สุทธิสาร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ The Shelter โชคชัย 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Excel Ladprao - Sutthisan

ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร
เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18
แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18

Happy Condo Ratchada 18

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร
เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร

The Privacy Ratchada - Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี คอนโด ลาดพร้าว

The Tree Condo Ladprao

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48

The Niche Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชเชอร์ รัชดา
แอชเชอร์ รัชดา

Asher Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Asher Ratchada0 ประกาศ
ขาย Asher Ratchada2 ประกาศ
เซนทริโอ ลาดพร้าว 48

Centrio Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ขาย Centrio Ladprao 481 ประกาศ