รูป The Fine @ River - รูปที่ 1/13
รูป The Fine @ River - รูปที่ 2/13
รูป The Fine @ River - รูปที่ 3/13
รูป The Fine @ River - รูปที่ 4/13
รูป The Fine @ River - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Fine @ River

เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์คลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
20ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 20 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Fine @ River
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
187
- เมตร
2008
40 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai River Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,926 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,170 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,499 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,501 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,385 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,738 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 7.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,901 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,213 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,440 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,280 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,716 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,021 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,133 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,687 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,458 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,123 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,826 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,282 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,006 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,678 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,077 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,317 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 10,854 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,844 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,607 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,898 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,460 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,150 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,951 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,898 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2.6 กม.

สนามหลวง

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,400 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,148 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,494 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,063 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,355 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,849 ประกาศ

ถนนเจริญนคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญนคร

มีประกาศให้เช่า 1,293 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญนคร

มีประกาศขาย 779 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,107 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,302 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,160 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,304 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,502 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,921 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,496 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,785 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,849 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,164 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,704 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,380 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,111 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,882 ประกาศ

Facility 5
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (20)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2098173)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2098173)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
205 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ Code: KJ7293  ให้เช่า The Fine @ River 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ7293 ให้เช่า The Fine @ River 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:49
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2866670)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2866670)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ BTS-สะพานตากสิน คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพมหานคร CX-05135 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ BTS-สะพานตากสิน คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพมหานคร CX-05135 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ BTS-สะพานตากสิน คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-54620 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ BTS-สะพานตากสิน คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-54620 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ BTS-สะพานตากสิน คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-104001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ BTS-สะพานตากสิน คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-104001 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5760

🍀 ให้เช่า เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5760

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
61.15 ตร.ม.
฿18,999/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:01
รูปภาพ ยูนิตสุดฮ็อต มาไวไปไว เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์

ยูนิตสุดฮ็อต มาไวไปไว เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น x
295 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:33
รูปภาพ A034849 The Fine @ River

A034849 The Fine @ River

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
83 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ เช่าคอนโด The Fine @ River/เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ (A6806031)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด The Fine @ River/เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ (A6806031) ID Line : @rent24

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:20
รูปภาพ #Z151 ให้เช่าคอนโด TheFine@River

#Z151 ให้เช่าคอนโด TheFine@River

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 3
205 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า The fine @ river เจริญนคร 2นอน 61ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

ให้เช่า The fine @ river เจริญนคร 2นอน 61ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
61.5 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1838223)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1838223)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
61.12 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ LTH4139 – The Fine @ River FOR RENT 3 beds 3 baths size 183 Sq.M. Nearby BTS Krung Thon Buri station ONLY 80k/month

LTH4139 – The Fine @ River FOR RENT 3 beds 3 baths size 183 Sq.M. Nearby BTS Krung Thon Buri station ONLY 80k/month

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
183 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC9653 – The River FOR RENT size 110 Sq. m. 2 beds 2 baths near BTS Saphan Taksin Station ONLY 65K/Month

LTHC9653 – The River FOR RENT size 110 Sq. m. 2 beds 2 baths near BTS Saphan Taksin Station ONLY 65K/Month

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45+
110 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ Rent The fine @ river เจริญนคร 2นอน 61ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

Rent The fine @ river เจริญนคร 2นอน 61ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
61.5 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
รูปภาพ คอนโด **The Fine @ River (เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์)** ✨ ห้องสวย วิวเมือง ทำเลทองสาทร-เจริญนคร ในราคาสุดคุ้ม 💖**

คอนโด **The Fine @ River (เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์)** ✨ ห้องสวย วิวเมือง ทำเลทองสาทร-เจริญนคร ในราคาสุดคุ้ม 💖**

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:11
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ ซ. เจริญนคร 17 พื้นที่ 60ตรม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ BTS สะพานตากสิน

ให้เช่า คอนโด เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ ซ. เจริญนคร 17 พื้นที่ 60ตรม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ BTS สะพานตากสิน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:23
รูปภาพ ว่าง 30มิย69! The Fine. 2นอน 83ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่าง 30มิย69! The Fine. 2นอน 83ตร.ม. Line id: @pfagent

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
83 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:12

ประกาศขายในโครงการ (20)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2230776)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
205 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿92,683 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
📢ขายด่วน!🔥คอนโด The Fine @River (ใกล้ Icon Siam), 1 นอน, ชั้น 6, ขนาด 42.02 ตรม., ราคาดี พร้อมอยู่ สอบถามได้🔔✅LINE: @gocondo

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.02 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿74,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:59
52.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

52.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿98,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
51.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

51.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51.8 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿115,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
205.1 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

205.1 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
205.1 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿102,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
62.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

62.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
62 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 2016752

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿84,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 1882996

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿106,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 6239996

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 5977170

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
62 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ 5975546

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
74.5 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿97,987 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
82 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿68,293 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
LTH12456 – TheFine@River Condo FOR SALE Size 205 sqm. 4 beds 5 baths Near BTS Krung Thon Buri Station ONLY 20 MB

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 2+
205 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿97,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH4140 – The Fine @ River FOR SALE 3 beds 3 baths size 183 Sq.M. Nearby BTS Krung Thon Buri station ONLY 20 MB

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
183 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿109,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH5324 – The Fine @ River FOR SALE 3 beds 4 baths size 205.17 Sq.M. Nearby BTS Krung Thon Buri station ONLY 22.5 MB

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
205.17 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿109,665 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
ขายคอนโด The Fine @ River penthouse ชั้น 5 LH-SW000540

ขายคอนโด The Fine @ River penthouse ชั้น 5 LH-SW000540

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
205 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿102,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
🏢 ขายคอนโด : The Fine @ River (เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10137

🏢 ขายคอนโด : The Fine @ River (เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10137

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
62 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿79,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขายคอนโด The Fine @ River penthouse ชั้น 5 LH-SW000540

ขายคอนโด The Fine @ River penthouse ชั้น 5 LH-SW000540

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
205 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿102,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41
เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์  สะดวกสบายกับไลฟ์สไตล์สุด Luxury

เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ สะดวกสบายกับไลฟ์สไตล์สุด Luxury

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น x
205.17 ตร.ม.
฿20,900,000
UPDATE !
(฿101,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16

โครงการใกล้เคียง The Fine @ River

ริธึ่ม สาทร
ริธึ่ม สาทร

Rhythm Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn409 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn177 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom201 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom134 ประกาศ
นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri123 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn136 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn66 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn111 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn34 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ