รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 1/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 2/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 3/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 4/10
รูป The Issara Ladprao - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

The Issara Ladprao

ดิ อิสสระ ลาดพร้าวจตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
52ยูนิตขาย
71ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมต้นแบบที่ให้คุณมีพื้นที่ใช้สอยครบครัน ให้ความเป็นส่วนตัวตอบสนองทุกความต้องการ พร้อมทัศนียภาพกว้างไกลกับสถาปัตยกรรมแนวสูง พักผ่อนได้เต็มที่กับพื้นที่ส่วนกลางที่เพียบพร้อมร่มรื่นด้วยพื้นที่สีเขียว เดินทางสะดวก ด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT และใกล้แหล่งศูนย์การค้า สวนสาธารณะ ตลาดสด สถาบันการศึกษามากมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 71 ห้อง และประกาศขาย 52 ห้อง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
561
2.6 เมตร
2011
30 บาท/ตร.ม.
1
47

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 520 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

The Saint Residences

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 682 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 267 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 805 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,103 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,401 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,237 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,049 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,033 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,352 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,496 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,218 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,468 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 711 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,271 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,720 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,672 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,105 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,498 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,722 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,869 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,916 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 7.7 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างออกไป 850 เมตร

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,581 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,800 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,960 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,706 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,752 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,281 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,650 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,639 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,449 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,773 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,016 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,542 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,627 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 2.4 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,052 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,807 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.3 กม.

เกษตร

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,344 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,656 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,436 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,743 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,712 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,633 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,926 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,927 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,082 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,535 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,555 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,096 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้ห้างสรรพสินค้าบิ๊กซี ยูเนี่ยนมอลล์ เซ็นทรัลลาดพร้าว ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ สวนหย่อม และร้านอาหาร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
รูปภาพ เช่าคอนโด The Issara Ladprao/ดิ อิสสระ ลาดพร้าว (C6904037) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด The Issara Ladprao/ดิ อิสสระ ลาดพร้าว (C6904037) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2879384)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2879384)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2878777)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2878777)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:59
รูปภาพ G8891🚨คอนโดให้เช่า ดิ อิสสระ ลาดพร้าว  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8891🚨คอนโดให้เช่า ดิ อิสสระ ลาดพร้าว 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:37
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13567​​​  📌 เช่า | 🟦🟨ดิ อิสสระ ลาดพร้าว🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13567​​​  📌 เช่า | 🟦🟨ดิ อิสสระ ลาดพร้าว🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:18
รูปภาพ ✅ ISRL105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ ISRL105 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:02
รูปภาพ #S3291 ให้เช่า The Issara Ladprao

#S3291 ให้เช่า The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
50 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2406💥150968🔥ให้เช่าคอนโด The Issara Ladprao

#Z2406💥150968🔥ให้เช่าคอนโด The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
86.93 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ The Issara Ladprao 💖 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ตึกคุณภาพ 🏙️ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

The Issara Ladprao 💖 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ตึกคุณภาพ 🏙️ ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3x
52 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
รูปภาพ The Issara Ladprao 🌟 ห้องสวย ชั้นสูง ในราคาที่คุ้มค่า 💥 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

The Issara Ladprao 🌟 ห้องสวย ชั้นสูง ในราคาที่คุ้มค่า 💥 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
86.93 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
รูปภาพ  เช่าคอนโด 🌟 The Issara Ladprao ใกล้ MRT ลาดพร้าว 2นอน 78 sq.m. 40K 🤎 ห้องใหญ่ พื้นที่ใช้สอยเยอะ

เช่าคอนโด 🌟 The Issara Ladprao ใกล้ MRT ลาดพร้าว 2นอน 78 sq.m. 40K 🤎 ห้องใหญ่ พื้นที่ใช้สอยเยอะ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 37 1 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

📌 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 37 1 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ Code: 26KJ2574  ให้เช่า The Issara Ladprao 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2574 ให้เช่า The Issara Ladprao 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
138 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:40
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 37 1 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 37 1 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 37 1 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 37 1 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-151777 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-151777 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44276 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44276 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
73 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44188 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-44188 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
53 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Issara Ladprao พร้อมโอน 🔥MD-26126895

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45-50
52 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿105,577 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Issara Ladprao พร้อมโอน 🔥MD-25083708

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30-35
77.82 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿91,236 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
🎉 ขายคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 37 1 ห้องนอน ขนาด 78 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
78 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿134,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:00
🏙️ Rare Unit! ห้องวิวเมือง ห้องสวย ทำเลดี – The Issara Ladprao ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
69 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
🏙️ Rare Unit! ห้องสวย เฟอร์ครบ - The Issara Ladprao ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
72 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿90,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
THE ISSARA Ladprao ห้อง PENTHOUSE ชั้น 44 เนื้อที่ 579 ตร.ม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่  ราคาพิเศษ 120  ลบ.*

THE ISSARA Ladprao ห้อง PENTHOUSE ชั้น 44 เนื้อที่ 579 ตร.ม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคาพิเศษ 120 ลบ.*

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 44
579 ตร.ม.
฿120,000,000
UPDATE !
(฿207,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:14
ขายคอนโด  ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ห้องมุม MRT-ลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-134570 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ห้องมุม MRT-ลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-134570 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
77.8 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿91,260 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
อิสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ห้องสวยเรียบหรู พร้อมเข้าอยู่_Do883 .

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34.31 ตร.ม.
฿2,899,000
UPDATE !
(฿84,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
#SC13518​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ อิสสระ ลาดพร้าว🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34.31 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿84,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2685103)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
138 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿119,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
78 ตร.ม.
฿10,815,000
UPDATE !
(฿138,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว ใกล้ MRT ลาดพร้าว (ID 2353445)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77.8 ตร.ม.
฿7,350,000
UPDATE !
(฿94,473 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
78 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿134,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
The Issara Ladprao | 🚆 Near MRT Lat Phrao

The Issara Ladprao | 🚆 Near MRT Lat Phrao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
34.3 ตร.ม.
฿2,899,000
NEW !
(฿84,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:00
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า 🔥 ดิ อิสสระ ลาดพร้าว / ห้องสตูดิโอ P050

🔥 ขายพร้อมผู้เช่า 🔥 ดิ อิสสระ ลาดพร้าว / ห้องสตูดิโอ P050

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
72.32 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿88,496 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:01
🔥ราคาพิเศษสุด! ทำเลพรีเมียม🔥 ดิ อิสสระ ลาดพร้าว 3 ห้องนอน P054

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 42
138 ตร.ม.
฿15,550,000
UPDATE !
(฿112,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Issara Ladprao

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada384 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada140 ประกาศ
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences682 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao805 ประกาศ
ขาย Life Ladprao154 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1888 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1825 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada31 ประกาศ