รูป The Key MRT Phetkasem 48 - รูปที่ 1/48
รูป The Key MRT Phetkasem 48 - รูปที่ 2/48
รูป The Key MRT Phetkasem 48 - รูปที่ 3/48
รูป The Key MRT Phetkasem 48 - รูปที่ 4/48
รูป The Key MRT Phetkasem 48 - รูปที่ 5/48
คอนโดมิเนียม

The Key MRT Phetkasem 48

เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร5.0/5
15ยูนิตขาย
125ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 125 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Key MRT Phetkasem 48

ชื่ออื่นๆ

  • The Key MRT เพชรเกษม 48
  • เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48
คอนโดมิเนียม
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
639
2.6 เมตร
2020
55 บาท/ตร.ม.
1
30

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6808ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Phetkasem

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Chewathai Phetkasem 27

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Metro Park Sathorn

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Park Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Park Sathorn

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Lake @ Metro Park Sathorn

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Lake @ Metro Park Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Lake @ Metro Park Sathorn

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Aspire Sathorn - Ratchapruek

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Bangkok Horizon Phetkasem

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Phetkasem

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT บางหว้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางหว้า

มีประกาศให้เช่า 769 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางหว้า

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

MRT เพชรเกษม 48

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรเกษม 48

มีประกาศให้เช่า 599 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรเกษม 48

มีประกาศขาย 146 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,541 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

ห่างไป 3.2 กม.

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,474 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,111 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.2 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,464 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,684 ประกาศ

ซีคอน บางแค

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,433 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 694 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,774 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,900 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 980 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,012 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

ตลาดบางแค

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,759 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 528 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,159 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 589 ประกาศ

เพชรเกษม 46/2

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 46/2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 46/2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 46/1

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 46/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 46/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 29/1

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 29/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 29/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,839 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,550 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,822 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,596 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,936 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,468 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.8 - 28.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

17/02/2567

เป็นโครงการใหม่ที่มีส่วนกลางครบมากเดินทางสะดวกมสากครับ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (125)

ดูประกาศทั้งหมด (125)
รูปภาพ *** ให้เช่าคอนโด : เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 (The Key MRT Phetkasem 48) *** STANDARD

*** ให้เช่าคอนโด : เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 (The Key MRT Phetkasem 48) ***

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:14
รูปภาพ 🧡ห้องป้ายแดง พร้อมอยู่🧡 The Key เพชรเกษม 48STANDARD

🧡ห้องป้ายแดง พร้อมอยู่🧡 The Key เพชรเกษม 48

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:06
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3.0
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6.0
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 1 ห้องนอน ชั้น 19 ใกล้ Seacon บางแค

ให้เช่า เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 1 ห้องนอน ชั้น 19 ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่า  เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48  🔴🔴

ให้เช่า เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 🔴🔴

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:36
รูปภาพ Code: 26KJ1987  ให้เช่า The Key MRT Phetkasem 48 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1987 ให้เช่า The Key MRT Phetkasem 48 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่า เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 1 ห้องนอน ชั้น 19 ใกล้ Seacon บางแค

🎉 ให้เช่า เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 1 ห้องนอน ชั้น 19 ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Key MRT Phetkasem 48/เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 (A6805020) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Key MRT Phetkasem 48/เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 (A6805020) ID Line : @condo42

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด The Key MRT Phetkasem 48/เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 (D6905013)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด The Key MRT Phetkasem 48/เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 (D6905013) ID Line : @condo98

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28.05 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

🎉 ขายคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿5,460,000
NEW !
(฿113,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿5,460,000
NEW !
(฿113,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ Seacon บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿5,460,000
NEW !
(฿113,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🏢 ขายคอนโด : The Key MRT Phetkasem 48 (เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12138

🏢 ขายคอนโด : The Key MRT Phetkasem 48 (เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12138

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28.6 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿104,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
LNP-C7525 ขายคอนโด The Key MRT Phetkasem 48 (เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
49.55 ตร.ม.
฿5,790,000
UPDATE !
(฿116,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 6156259

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
49.55 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿113,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ เพชรเกษม 48 ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 (ID 2722890)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
48.81 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿112,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ เพชรเกษม 48 ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 (ID 1825380)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48.8 ตร.ม.
฿5,350,000
UPDATE !
(฿109,631 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
A033345 The Key MRT Phetkasem 48

A033345 The Key MRT Phetkasem 48

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿96,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
✨ ขาย เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 ✨  ราคา 4,900,000 บาท

✨ ขาย เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 ✨ ราคา 4,900,000 บาท

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
49 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48

ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28.6 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿104,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
🔴SD2367🟡 ขายถูกมาก👍 The Key MRT Phetkasem 48 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48.81 ตร.ม.
฿5,750,000
UPDATE !
(฿117,804 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
ขาย เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 สวย ห้องใหญ่ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48.8 ตร.ม.
฿5,600,000
(฿114,754 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ เพชรเกษม 48 ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 (ID 2776413)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28.6 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿104,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง The Key MRT Phetkasem 48

เดอะ เบส เพชรเกษม
เดอะ เบส เพชรเกษม

The Base Phetkasem

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Base Phetkasem 132 ประกาศ
ขาย The Base Phetkasem 14 ประกาศ
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์

The President Sathorn - Ratchaphruek

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ชีวาทัย เพชรเกษม 27
ชีวาทัย เพชรเกษม 27

Chewathai Phetkasem 27

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เมโทร พาร์ค สาทร

Metro Park Sathorn

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Metro Park Sathorn 82 ประกาศ