รูป THE MUVE bangwa - รูปที่ 1/20
รูป THE MUVE bangwa - รูปที่ 2/20
รูป THE MUVE bangwa - รูปที่ 3/20
รูป THE MUVE bangwa - รูปที่ 4/20
รูป THE MUVE bangwa - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

THE MUVE bangwa

เดอะ มูฟ บางหว้าภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

เดอะ มูฟ บางหว้า

คอนโดแนวคิดใหม่ราคาเข้าถึงง่าย จาก Sansiri

คอนโดที่ให้คุณมูฟได้ตามใจคิด

บนทำเลใกล้ MRT, BTS บางหว้า Interchange เพียง 680 เมตร* 

ให้คุณมีเวลาเหลือๆ ไปลุยได้ทุกเรื่อง มาพร้อมดีไซน์อาคารแบบใหม่

ที่มีเส้นสาย Dynamic เหมือนจังหวะชีวิตที่ไม่เคยหยุดนิ่งของคน Gen MUVE

พร้อมฟังก์ชันและสิ่งอำนวยความสะดวกแบบจัดเต็มจะลุยงานหลัก เริ่ม 1.59 ลบ.

• Big C กัลปพฤกษ์
  • สำเพ็ง 2
  • Metro West Town
  • Makro บางบอน
  • Icon Siam
  • Central Plaza พระราม 2
  • รร.ผดุงกิจวิทยา
  • ม.สยาม
  • รร.นานาชาติ SISB ธนบุรี
  • รร.เซนต์ปีเตอร์ธนบุรี
  • รร.ฐานปัญญา
  • รร.นานาชาติ British Columbia
  • รร.เลิศหล้ากาญจนาฯ
  • รร.นานาชาติ BASIS พระราม 2
  • สถานพยาบาล 
  • รพ.เพชรเกษม 2
  • รพ.พญาไท 3
  • รพ.บางไผ่
  • รพ.เกษมราษฎร์บางแค
  • รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
220
-
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18961ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Phetkasem

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 2

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruek 3

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Chewathai Phetkasem 27

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Phetkasem 27

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Metro Park Sathorn

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Park Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Park Sathorn

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchaphruek - Phetkasem

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Lake @ Metro Park Sathorn

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Lake @ Metro Park Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Lake @ Metro Park Sathorn

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Taksin (Timber Zone)

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Aspire Sathorn - Ratchapruek

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

MRT บางหว้า

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางหว้า

มีประกาศให้เช่า 770 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางหว้า

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

MRT เพชรเกษม 48

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรเกษม 48

มีประกาศให้เช่า 600 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรเกษม 48

มีประกาศขาย 147 ประกาศ

ม.สยาม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,086 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,313 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,955 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,542 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,459 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,331 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,391 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,440 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,686 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,422 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 694 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,754 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,981 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,886 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 981 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,149 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 589 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,822 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,551 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,802 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,597 ประกาศ

เพชรเกษม 38

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 38

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 38

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,920 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,470 ประกาศ

รพ.บางไผ่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,439 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 952 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,510 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 953 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Type 1A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 25.00 ตร.ม.

Type 1A floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ ให้เช่า เดอะ มูฟ บางหว้า ชั้น 2

ให้เช่า เดอะ มูฟ บางหว้า ชั้น 2

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:00
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ มูฟ บางหว้า ชั้น 6...

ให้เช่า เดอะ มูฟ บางหว้า ชั้น 6...

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:00
รูปภาพ ให้เช่า 📍 THE MUVE bangwa 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT บางหว้า

ให้เช่า 📍 THE MUVE bangwa 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT บางหว้า

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.37 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
รูปภาพ 📍 ให้เช่าคอนโดเปิดใหม่ THE MUVE bangwa 🚈 ใกล้สถานีไฟฟ้าบางหว้าทั้ง BTS และ MRT

📍 ให้เช่าคอนโดเปิดใหม่ THE MUVE bangwa 🚈 ใกล้สถานีไฟฟ้าบางหว้าทั้ง BTS และ MRT

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:41
รูปภาพ 🦋RB23950 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ มูฟ บางหว้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23950 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ มูฟ บางหว้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25.11 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23950 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางหว้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23950 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางหว้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25.11 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23950 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางหว้า✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23950 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ มูฟ บางหว้า✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25.11 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🏢 [ปล่อยเช่า] THE MUVE Bangwa (เดอะ มูฟ บางหว้า) ห้องใหม่กริ๊บ ชั้นเดียวกับส่วนกลาง เดินไป Gym/Co-working ง่ายสุดๆ!

🏢 [ปล่อยเช่า] THE MUVE Bangwa (เดอะ มูฟ บางหว้า) ห้องใหม่กริ๊บ ชั้นเดียวกับส่วนกลาง เดินไป Gym/Co-working ง่ายสุดๆ!

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:43

ประกาศขายในโครงการ (8)

The Muve Bangwa ห้องสวยราคาดีที่สุดในโครงการ

The Muve Bangwa ห้องสวยราคาดีที่สุดในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NaN
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 09:01
ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ เดอะ มูฟ บางหว้า – The Muve Bangwa  | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ เดอะ มูฟ บางหว้า – The Muve Bangwa | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-8
24 ตร.ม.
฿1,590,000
(฿66,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มูฟ บางหว้า ใกล้ MRT บางหว้า (ID 2778422)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.81 ตร.ม.
฿3,125,000
UPDATE !
(฿87,266 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มูฟ บางหว้า ใกล้ MRT บางหว้า (ID 2778428)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39.46 ตร.ม.
฿3,107,000
UPDATE !
(฿78,738 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มูฟ บางหว้า ใกล้ MRT บางหว้า (ID 2778421)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.1 ตร.ม.
฿3,018,000
UPDATE !
(฿83,601 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
🔥 The Muve บางหว้า — คอนโดติด BTS ราคานี้ ไม่มีอีกแล้ว!

🔥 The Muve บางหว้า — คอนโดติด BTS ราคานี้ ไม่มีอีกแล้ว!

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.5 ตร.ม.
฿1,800,000
(฿73,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 09:48
คอนโดใหม่พร้อมอยู่ ห้องใหญ่ แต่งครบ ใกล้ Interchange บางหว้า จองด่วน‼️‼️

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.81 ตร.ม.
฿3,089,000
(฿86,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 08:00
คอนโดใหม่ พร้อมอยู่ จากแสนสิริ เดอะมูฟ บางหว้า ใกล้ BTS และ MRT ติดม.สยาม เริ่ม 1.89 ล้านบาท

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.49 ตร.ม.
฿1,892,000
(฿77,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 10:41

โครงการใกล้เคียง THE MUVE bangwa

เดอะ เบส เพชรเกษม
เดอะ เบส เพชรเกษม

The Base Phetkasem

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Base Phetkasem 132 ประกาศ
ขาย The Base Phetkasem 14 ประกาศ
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์

The President Sathorn - Ratchaphruek

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2

The President Sathorn - Ratchaphruek 2

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3

The President Sathorn - Ratchaphruek 3

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ชีวาทัย เพชรเกษม 27
ชีวาทัย เพชรเกษม 27

Chewathai Phetkasem 27

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เมโทร พาร์ค สาทร

Metro Park Sathorn

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Metro Park Sathorn 82 ประกาศ