รูป The Next Ladprao - รูปที่ 1/10
รูป The Next Ladprao - รูปที่ 2/10
รูป The Next Ladprao - รูปที่ 3/10
รูป The Next Ladprao - รูปที่ 4/10
รูป The Next Ladprao - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

The Next Ladprao

เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าวห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
27ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

สนุกสนากับไลฟ์สไตล์ทันสมัยได้ที่ เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 บนทำเลที่ดีที่สุดติดถนนลาดพร้าวพร้อมกับความสะดวกสบายในการเดินทางได้ที่นี่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Next Ladprao

ชื่ออื่นๆ

  • The Next Lad Phrao
  • เดอะ เน็กส์ ลาดพร้าว 44
  • The Next Ladprao 44
  • The Next ลาดพร้าว 44
  • เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
282
2007
30 บาท/ตร.ม.
2
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 282 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Ivy Ratchada

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Ratchada

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

MRT ภาวนา

ห่างออกไป 80 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาวนา

มีประกาศให้เช่า 171 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาวนา

มีประกาศขาย 233 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,260 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,156 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,327 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.8 กม.

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,211 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,494 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,719 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,477 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,215 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.4 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,531 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,685 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,392 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,228 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 633 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,084 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,528 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,447 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 614 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 515 ประกาศ

Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NAB

NAB

11/02/2564

คอนโดตั้งอยู่ซอยลาดพร้าว 44 ใกล้ MRT ลาดพร้าว, เซ็นทรัล ลาดพร้าว, ยูเนียนมอลล์, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ รัชโยธิน, สวนจตุจักร มีสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ห้วยขวาง 28ตรม. ชั้น3 ใกล้ MRT ภาวนา

ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ห้วยขวาง 28ตรม. ชั้น3 ใกล้ MRT ภาวนา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.95 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:50
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 🦋RB23925 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23925 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ Condo The Next ลาดพร้าว 44 - 1 ห้องนอน 2น้ำ อาคารA  54ตรม ติดรถไฟฟ้า เฟอร์ครบ

Condo The Next ลาดพร้าว 44 - 1 ห้องนอน 2น้ำ อาคารA 54ตรม ติดรถไฟฟ้า เฟอร์ครบ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:35
รูปภาพ 🔮RB23925 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23925 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23925 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23925 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ  🌿 VR0168 For Rent / ให้เช่า Condo The Next ลาดพร้าว 44  ใกล้ MRT ภาวนา เพียง 50 เมตร

🌿 VR0168 For Rent / ให้เช่า Condo The Next ลาดพร้าว 44 ใกล้ MRT ภาวนา เพียง 50 เมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:34

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
#A124495 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด The Next Ladprao 44📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124495 ✅ 19/3/69 ขายคอนโด The Next Ladprao 44📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.62 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿58,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขายคอนโด The Next ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนาเพียง 50 เมตร ห้องสวย ทำเลศักยภาพ เหมาะอยู่อาศัยและลงทุน

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
33.27 ตร.ม.
฿1,649,000
UPDATE !
(฿49,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
🔥ขาย คอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 / The Next Condominium Ladprao 44 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30.62 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿58,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿3,699,000
UPDATE !
(฿56,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
🎉 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿60,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿60,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿60,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
DL26041125 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว (The Next Ladprao) ใกล้ MRT รัชดา พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿3,699,000
UPDATE !
(฿56,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
 P-1385💫เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 💥 คอนโดติด รฟฟ สายสีเหลือง สุดคุ้ม เพียง 1.79 ล้าน💥0659174222💥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.62 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿58,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
ขายด่วน ✨ The Next Ladprao ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ติดรถไฟฟ้าสถานีภาวนา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
#Z3955💥 050169 🔥 ขายคอนโด The Next Condo Ladprao 44

#Z3955💥 050169 🔥 ขายคอนโด The Next Condo Ladprao 44

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30.62 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
🍃Meliving031025🍃The Next ลาดพร้าว 44

🍃Meliving031025🍃The Next ลาดพร้าว 44

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.67 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿57,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:53
📌 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
Alin040326  🚈 ขายคอนโด ติดรถไฟฟ้าสถานีภาวนา🚈   The Next Condominium   (เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44)

Alin040326 🚈 ขายคอนโด ติดรถไฟฟ้าสถานีภาวนา🚈 The Next Condominium (เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.12 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿59,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:33
🎉 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿60,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
✨Hot deal รีบคว้า🔥 ขายคอนโด The Next Ladprao ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ตำแหน่งดี วิวไม่บล็อก ติด MRTลาดพร้าว- SW003151

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿58,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Next Ladprao

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada392 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada138 ประกาศ
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada50 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada34 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Ratchada28 ประกาศ
ขาย Ivy Ratchada11 ประกาศ