รูป The Niche ID Ladprao 130 - รูปที่ 1/18
รูป The Niche ID Ladprao 130 - รูปที่ 2/18
รูป The Niche ID Ladprao 130 - รูปที่ 3/18
รูป The Niche ID Ladprao 130 - รูปที่ 4/18
รูป The Niche ID Ladprao 130 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

The Niche ID Ladprao 130

เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130บางกะปิ กรุงเทพมหานคร5.0/5
31ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

สมบูรณ์แบบของการพักอาศัยด้วยห้องพักแบบ Fully Furnished พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน สะดวกสบายในการเข้าอยู่ พักผ่อนเต็มที่กับอารมณ์สไตล์รีสอร์ทได้ตลอด 365 วันเพิ่มสัมผัสใกล้่ชิดธรรมชาติ ด้วยการออกแบบห้องพักชั้นล่างให้เป็นระเบียงพักผ่อนส่วนตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Niche ID Ladprao 130

ชื่ออื่นๆ

  • The Niche ID Lad Phrao 130
  • The Niche ID ลาดพร้าว 130
  • The Niche id Ladprao 130
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
370
2012
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3637ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Ladprao 113

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Niche Citi Ladprao 130

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Lumpini Center Ladprao 111

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Lumpini Center Happyland

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Happyland

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Happyland

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 783 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Free Island

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Free Island

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Free Island

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

City Villa

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า City Villa

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด City Villa

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Bliz Condominium Ladprao 107

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Bliz Condominium Ladprao 107

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bliz Condominium Ladprao 107

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Living Place Ladprao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Living Place Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Living Place Ladprao

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว 101

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศให้เช่า 422 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศขาย 330 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,643 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,221 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.5 กม.

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,822 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,229 ประกาศ

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.มัธยมวัดบึงทองหลาง

ห่างไป 2.8 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,389 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 3.8 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,424 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,233 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,913 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,237 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 759 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,298 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,866 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,444 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,779 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.7 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,558 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,138 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,509 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,294 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,352 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,439 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,725 ประกาศ

รพ.ลาดพร้าว

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 58 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 136 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,186 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,404 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,255 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,391 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.1 กม.

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Channel Condo

Channel Condo

15/02/2564

คอนโดน่าอยู่ ห้องกว้าง นิติดูแลดี ส่วนกลาง ok ราคาไม่แพง หาของทานง่าย

(5)
NAB

NAB

11/02/2564

คอนโดตั้งอยู่ในซอยลาดพร้าว 130 แยกไตรว์อิน 5 ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ, เทสโก้โลตัส, ตะวันนา มีสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ #SC13523     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13523     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 คลองจั่น เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-104478 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 คลองจั่น เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-104478 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
52 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche ID Ladprao 130/เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130 (C6904025) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด The Niche ID Ladprao 130/เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130 (C6904025) ID Line : @condo44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
รูปภาพ #Z1817💥060868🔥ให้เช่าคอนโด The Niche ID Ladprao 130

#Z1817💥060868🔥ให้เช่าคอนโด The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
44 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z623 ให้เช่าคอนโด The Niche ID Ladprao 130

#Z623 ให้เช่าคอนโด The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
44 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1873 ให้เช่า The Niche ID Ladprao 130  เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว130 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น3 ขนาด41.2ตรม ตึกD

#S1873 ให้เช่า The Niche ID Ladprao 130 เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว130 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น3 ขนาด41.2ตรม ตึกD

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41.2 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางกะปิ💥เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130🔴263/19🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางกะปิ💥เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130🔴263/19🟢🟡

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
#SC13657  📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.26 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿52,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
🔥ขาย คอนโด THE NICHE ID Ladprao 130  (เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130)  ทำเลดี ✨ ห้องนอน ห้องครัว แยกเป็นสัดส่วน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีลาดพร้าว 101

🔥ขาย คอนโด THE NICHE ID Ladprao 130 (เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130) ทำเลดี ✨ ห้องนอน ห้องครัว แยกเป็นสัดส่วน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีลาดพร้าว 101

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.26 ตร.ม.
฿2,290,000
NEW !
(฿52,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
🔺 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
🎉 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿53,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
A033254 THE NICHE ID Ladprao 130

A033254 THE NICHE ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿45,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
S030002 The Niche ID Ladprao 130

S030002 The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54.61 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿69,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
📌 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿53,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
เดอะนิชไอดี ลาดพร้าว 130 ห้องใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่_Do871 .

เดอะนิชไอดี ลาดพร้าว 130 ห้องใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่_Do871 .

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.26 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿52,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
🚩 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:01
🚩 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿53,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
Condo365  เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130    THE NICHE ID Ladprao 130

Condo365 เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 THE NICHE ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.26 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿52,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
📌 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿53,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
🎉 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
S2979 ขายคอนโดห้องสวย The Niche ID ลาดพร้าว 130 พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.26 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿52,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:24
ขาย คอนโดเดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว  130 ขนาด 54.61 ตร.ว. ใกล้รถไฟฟ้า 2 นอน 2 น้ำ ทำเลดี

ขาย คอนโดเดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 ขนาด 54.61 ตร.ว. ใกล้รถไฟฟ้า 2 นอน 2 น้ำ ทำเลดี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
54.61 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿54,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:58
DL25070788 ขายคอนโด เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130 (The Niche ID Ladprao 130) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿51,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ ตลาดสดนครไทย

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿50,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Niche ID Ladprao 130

แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11352 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11333 ประกาศ
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

The Niche Citi Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

Lumpini Center Ladprao 111

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Free Island0 ประกาศ
ขาย Free Island0 ประกาศ
ซิตี้ วิลล่า

City Villa

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า City Villa16 ประกาศ
ขาย City Villa99 ประกาศ
บลิซ คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 107
บลิซ คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 107

Bliz Condominium Ladprao 107