รูป The Niche Taksin - รูปที่ 1/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 2/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 3/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 4/8
รูป The Niche Taksin - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Niche Taksin

เดอะ นิช ตากสินธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Niche Taksin

ชื่ออื่นๆ

  • The Niche Thaksin
  • The Niche ตากสิน
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
194
2011
1
20

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Q House Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Seed Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Room Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,087 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,314 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.4 กม.

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 858 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,317 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,353 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,956 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

ตลาดปากคลองตลาด

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศให้เช่า 859 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,029 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,315 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,754 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,982 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,993 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,200 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,534 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,028 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,322 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,157 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,828 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 360 เมตร

สนามหลวง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,824 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,185 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 315 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,907 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,197 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,795 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,667 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,047 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.74 - 52.93 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2356501)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2356501)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ 🔥ด่วน‼️คอนโดปล่อยเช่า ราคาดี ติด MRT โครงการ เดอะ นิช ตากสิน

🔥ด่วน‼️คอนโดปล่อยเช่า ราคาดี ติด MRT โครงการ เดอะ นิช ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808011) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808011) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808011)  ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ #R3393 ให้เช่า The Niche Taksin

#R3393 ให้เช่า The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
66 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3137  ให้เช่า  The Niche Taksin

#R3137 ให้เช่า The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2337 ให้เช่า  The Niche Taksin

#R2337 ให้เช่า The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #A151 For rent The Niche Taksin

#A151 For rent The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4957 ให้เช่าคอนโด The Niche Taksin

#R4957 ให้เช่าคอนโด The Niche Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด The Niche ตากสิน (( 43 ตรม / 13999 ต่อเดือน / ห้องกว้าง วิวสวยมาก ) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด The Niche ตากสิน (( 43 ตรม / 13999 ต่อเดือน / ห้องกว้าง วิวสวยมาก ) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43 ตร.ม.
฿13,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:33
รูปภาพ DL25030636 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25030636 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
รูปภาพ DL24060159 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL24060159 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
66 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6804046) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6804046) ID Line : @condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6803067) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6803067) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808041) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Niche Taksin/เดอะ นิช ตากสิน (A6808041) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.95 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨เดอะ นิช ตากสิน

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨เดอะ นิช ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎เดอะ นิช ตากสิน

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎เดอะ นิช ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
66 ตร.ม.
฿18,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ  MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ นิช ตากสิน

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ นิช ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿10,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) 41ตร.ม ใกล้ BTSวงเวียนใหญ่ มีเครื่องซักผ้า, เตาไฟฟ้า 【Line: Yosita828】

ให้เช่า เดอะ นิช ตากสิน (The Niche Taksin) 41ตร.ม ใกล้ BTSวงเวียนใหญ่ มีเครื่องซักผ้า, เตาไฟฟ้า 【Line: Yosita828】

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

P-46527 วิวเมืองสวย! เดอะ นิช ตากสิน 1 นอน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ 1.85 ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:40
ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
35.9 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿66,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:49
ขาย 1 ห้องนอน เดอะ นิช ตากสิน 35 ตรม วงเวียนใหญ่ ใกล้ ICONSIAM ท่าพระ เพชรเกษม

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
35.09 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿68,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:49
🥝🥝   (  ห้องใหม่ )   ขาย    คอนโด  The  Niche  ตากสิน   🥝🥝  ชั้น  7  ขนาด  35 ตร.ม.  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด The Niche ตากสิน 🥝🥝 ชั้น 7 ขนาด 35 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
🍀🍀   (  ห้องใหม่ )   ขาย    คอนโด  The  Niche  ตากสิน   🍀🍀  ชั้น  7  ขนาด  35 ตร.ม.  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🍀🍀 ( ห้องใหม่ ) ขาย คอนโด The Niche ตากสิน 🍀🍀 ชั้น 7 ขนาด 35 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะนิช ตากสิน 1862020

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะนิช ตากสิน 1862020

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
66 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿63,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิช ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2716952)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
64 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿59,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
SOCT1426 เดอะ นิช ตากสิน ห้องสวย เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยุ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:38
คอนโดแต่งใหม่ สไตล์สวย ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอร์ 2 ตัว ฟรีค่าโอน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:25
ขายคอนโด 66 ตารางเมตร ชั้น 20 เดอะนิช ตากสิน ใกล้บีทีเอสวงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
66 ตร.ม.
฿3,800,000
(฿57,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:39
SYM Vibha-Ladprao 1 bedroom, for sale

SYM Vibha-Ladprao 1 bedroom, for sale

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.89 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿107,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri114 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn117 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn71 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ