รูป The Nigh Condo 2   - รูปที่ 1/13
รูป The Nigh Condo 2   - รูปที่ 2/13
รูป The Nigh Condo 2   - รูปที่ 3/13
รูป The Nigh Condo 2   - รูปที่ 4/13
รูป The Nigh Condo 2   - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Nigh Condo 2

เดอะ ไนน์ คอนโด 2 จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (5)

รายละเอียดโครงการ

The Nigh Condo 2

ชื่ออื่นๆ

  • The Nigh Condo Ngam Wong Wan
  • เดอะ ไนน์ คอนโด 2 งามวงศ์วาน
  • The Nigh Condo 2 Ngamwongwan
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
77
2012
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Selected Kaset - Ngamwongwan

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Aspire Ngamwongwan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

U Delight Ratchavibha

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Ratchavibha

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Ratchavibha

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Benjasri Vibhavadi

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Benjasri Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Benjasri Vibhavadi

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Ville Kaset

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า The Ville Kaset

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Ville Kaset

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

City Ville @Kasetsart

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า City Ville @Kasetsart

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด City Ville @Kasetsart

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Prachaniwet

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Prachaniwet

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Prachaniwet

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Prachaniwet Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Prachaniwet Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Prachaniwet Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ngamwadee Place

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ngamwadee Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ngamwadee Place

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Nigh Condo 3 Ngamwongwan

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nigh Condo 3 Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Nigh Condo 3 Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าบางเขน

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าบางเขน

มีประกาศให้เช่า 238 ประกาศ

ประกาศขาย สถานีรถไฟฟ้าบางเขน

มีประกาศขาย 61 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,355 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,020 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 5.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 2.3 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.7 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,697 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,856 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางเขน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 595 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศขาย 243 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 7.1 กม.

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 5,870 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,900 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 952 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,805 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,860 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,011 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,878 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,394 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,743 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,370 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,575 ประกาศ

โฮมโปร ประชาชื่น

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 1,795 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ประชาชื่น

มีประกาศขาย 977 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,101 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,471 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.6 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,405 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,579 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 4.7 กม.

ศูนย์ฝึกอบรม tot

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,513 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 869 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างออกไป 390 เมตร

บางลำภู(งามวงศ์วาน)

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(งามวงศ์วาน)

มีประกาศให้เช่า 870 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(งามวงศ์วาน)

มีประกาศขาย 479 ประกาศ

ถนนกำแพงเพชร 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศให้เช่า 531 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกำแพงเพชร 6

มีประกาศขาย 169 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,067 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,273 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,806 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,877 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,461 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,076 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,332 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,369 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.9 กม.

รพ.นนทเวช

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,013 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 553 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (5)

A010096 The Nigh Condo Ngamwongwan

A010096 The Nigh Condo Ngamwongwan

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿51,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033224 The Nigh Condo Ngamwongwan

A033224 The Nigh Condo Ngamwongwan

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033274 The Nigh Condo Ngamwongwan

A033274 The Nigh Condo Ngamwongwan

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.45 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿57,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไนน์ คอนโด งามวงศ์วาน ใน ลาดยาว (ID 2913379)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.45 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿58,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 19:08
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไนน์ คอนโด งามวงศ์วาน ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 754827)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
46.5 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿67,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง The Nigh Condo 2

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ngamwongwan79 ประกาศ
ขาย Aspire Ngamwongwan39 ประกาศ
ยู ดีไลท์ รัชวิภา
ยู ดีไลท์ รัชวิภา

U Delight Ratchavibha

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เบญจศรี วิภาวดี

Benjasri Vibhavadi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Benjasri Vibhavadi4 ประกาศ
เดอะ วิลล์ เกษตร

The Ville Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Ville Kaset1 ประกาศ
ขาย The Ville Kaset3 ประกาศ
ซิตี้ วิลล์ แอท เกษตรศาสตร์

City Ville @Kasetsart

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
บ้าน ประชานิเวศน์

Baan Prachaniwet

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Prachaniwet2 ประกาศ
ขาย Baan Prachaniwet3 ประกาศ
ประชานิเวศน์ คอนโด

Prachaniwet Condo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Prachaniwet Condo1 ประกาศ
ขาย Prachaniwet Condo0 ประกาศ
งามวดี เพลส

Ngamwadee Place

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Ngamwadee Place0 ประกาศ
ขาย Ngamwadee Place1 ประกาศ
เดอะ ไนน์ คอนโด 3 งามวงศ์วาน

The Nigh Condo 3 Ngamwongwan