รูป The Nimmana - รูปที่ 1/17
รูป The Nimmana - รูปที่ 2/17
รูป The Nimmana - รูปที่ 3/17
รูป The Nimmana - รูปที่ 4/17
รูป The Nimmana - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Nimmana

เดอะ นิมมานาเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่5.0/5
41ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า
เดอะ นิมมานา The Nimmana พัฒนาโดย บริษัท คีย์ สตาร์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด คอนโดมิเนียม : 3 อาคาร 8 ชั้น 353 ยูนิต The Nimmana Chiangmai คอนโดสไตล์โมเดิร์น เรียบหรู แฝงกลิ่นอายล้านนา อยู่บนที่ดินผืนสุดท้าย ตั้งอยู่ที่ ถนนนิมมานเหมินทร์ ซอย 2 ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ ถนนสายชิคที่สุดในเมืองเชียงใหม่ ใกล้เซ็นทรัลกาดสวนแก้ว, สวนสัตว์เชียงใหม่ และ สนามบินเชียงใหม่ -ใกล้สนามบินเชียงใหม่ -ใกล้ถนนคนเดินวัวลาย ,ถนนคนเดินท่าแพ ,เซ็นทรัล แอร์พอร์ต ,ตลาดวโรรส

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Nimmana
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
350
2015
45.00 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Seven Star Condo

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Hillside Condominium 3

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Trams 1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Palm Springs Nimman Areca

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 282 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ราชภัฏเชียงใหม่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 162 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏเชียงใหม่

มีประกาศขาย 388 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 389 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 763 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 307 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 780 เมตร

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 626 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,051 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 234 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 423 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 464 ประกาศ

ตลาดต้นพยอม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นพยอม

มีประกาศให้เช่า 261 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นพยอม

มีประกาศขาย 599 ประกาศ

ตลาดศิริวัฒนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดศิริวัฒนา

มีประกาศขาย 428 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 261 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 4.4 กม.

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 250 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 583 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สวนสัตว์เชียงใหม่

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 114 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 245 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.9 กม.

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.6 กม.

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 105 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 206 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 138 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 315 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 228 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 401 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 261 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างไป 2 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 227 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 390 ประกาศ

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Nok Qhome

Nok Qhome

04/05/2564

โครงการหรู ใจกลางถนนนิมมาน ส่วนใหญ่เป็นชาวต่างชาติมาพัก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2576968)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2576968)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 1530415)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 1530415)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2424637)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2424637)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
59.47 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2335453)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2335453)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2319802)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2319802)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2418420)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2418420)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2628755)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2628755)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ Tela Thonglor 13 2 bedrooms, for rent

Tela Thonglor 13 2 bedrooms, for rent

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
111 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่ : เดอะ นิมมานา คอนโด 2ห้องนอน พร้อมอยู่ โทร 082-3899314 คุณบู

ว่างพร้อมอยู่ : เดอะ นิมมานา คอนโด 2ห้องนอน พร้อมอยู่ โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ นิมมานา คอนโด 2ห้องนอน ใจกลางถนนนิมมานเหมินทร์ ซอย6 โทร 082-3899314 (บู)

ให้เช่า เดอะ นิมมานา คอนโด 2ห้องนอน ใจกลางถนนนิมมานเหมินทร์ ซอย6 โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
รูปภาพ ให้เช่า เดอะนิมมานา คอนโด ห้องสวย 1ห้องนอน พร้อมอยู่ โทร 082-3899314 (บู)

ให้เช่า เดอะนิมมานา คอนโด ห้องสวย 1ห้องนอน พร้อมอยู่ โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
รูปภาพ ให้เช่า เดอะนิมมานา คอนโด ห้องสวย 1ห้องนอน พร้อมอยู่ 5พค.69 โทร 082-3899314 (บู)

ให้เช่า เดอะนิมมานา คอนโด ห้องสวย 1ห้องนอน พร้อมอยู่ 5พค.69 โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่ เดอะ นิมมานา คอนโด ให้เช่า 1ห้องนอน คอนโดใจกลางถนนนิมมาน โทร 082-389-9314 บู

ว่างพร้อมอยู่ เดอะ นิมมานา คอนโด ให้เช่า 1ห้องนอน คอนโดใจกลางถนนนิมมาน โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
รูปภาพ ให้เช่า The NIMMANA Chiangmai ราคา 16,000 บาท  Tel. 082-3899314 (บู)

ให้เช่า The NIMMANA Chiangmai ราคา 16,000 บาท Tel. 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:14
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2920891)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2920891)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
59.47 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 19:55
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2061080)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 2061080)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ เดอะนิมมานาคอนโด วันเบด วิวสระ

เดอะนิมมานาคอนโด วันเบด วิวสระ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ ว่าง 5/5/69 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิมมานา เชียงใหม่ ห้องใหญ่ ใจกลางนิมมาน โทร: 098-9690236 (แจน)

ว่าง 5/5/69 ให้เช่าคอนโด เดอะ นิมมานา เชียงใหม่ ห้องใหญ่ ใจกลางนิมมาน โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:18
รูปภาพ พร้อมอยู่ ให้เช่าคอนโด เดอะ นิมมานา เชียงใหม่ ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน โทร: 098-9690236 (แจน)

พร้อมอยู่ ให้เช่าคอนโด เดอะ นิมมานา เชียงใหม่ ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
120 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿104,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿95,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ นิมมานา ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 995076)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿102,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
ขาย เดอะ นิมมานา คอนโด 2ห้องนอนใหญ่มากกก ใจกลางนิมมานเชียงใหม่ วิวดอยสุเทพสุดจะจึ้ง โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
109 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿97,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
ขายคอนโด เดอะนิมมานา ใจกลางเมือง ถนนนิมมานเหมินทร์ ซอย 6 โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿95,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
ขายขาดทุน 1ล้าน เจ้าของอยากขายด่วน !! คอนโด เดอะ นิมมานา นิมมานซอย6 เชียงใหม่  โทร 082-389-9314 (บู)

ขายขาดทุน 1ล้าน เจ้าของอยากขายด่วน !! คอนโด เดอะ นิมมานา นิมมานซอย6 เชียงใหม่ โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿89,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ นิมมานา นิมมานซอย6 เชียงใหม่  โทร 082-389-9314 (บู)

ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ นิมมานา นิมมานซอย6 เชียงใหม่ โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
ขาย เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน เดอะ นิมมานา คอนโด เหมาะสำหรับนักลงทุน หรือครอบครัวใหญ่ โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
119 ตร.ม.
฿9,850,000
UPDATE !
(฿82,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:15
For sale The Nimmana Condo 3 bedroom type

For sale The Nimmana Condo 3 bedroom type

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
142.73 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿119,106 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
Condo For Sale @Nimman Chiangmai

Condo For Sale @Nimman Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
109.28 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿100,659 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
Condo For Sale @Nimman Chiang Mai

Condo For Sale @Nimman Chiang Mai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45.46 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿79,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
For sale The nimmana condo 2 bedroom type

For sale The nimmana condo 2 bedroom type

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43.71 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿98,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
Condo For Sale @Nimman Chiangmai

Condo For Sale @Nimman Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
55.27 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿99,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
Condo For Sale @Nimman Chiangmai

Condo For Sale @Nimman Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
119.77 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿100,192 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
For Sale The nimmana condo 1 bedroom type

For Sale The nimmana condo 1 bedroom type

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44.22 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿90,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
For sale The nimmana condo Chiang Mai ,1 bedroom type

For sale The nimmana condo Chiang Mai ,1 bedroom type

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.41 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿90,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
Condo For Sale @Nimman Chiang Mai

Condo For Sale @Nimman Chiang Mai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
59.47 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿92,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:28
For sale The nimmana condo 3 bedroom type

For sale The nimmana condo 3 bedroom type

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
142.73 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿119,106 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:27
Condo For Sale @Nimman Chiangmai

Condo For Sale @Nimman Chiangmai

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
37.58 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿95,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Nimmana

เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo4 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo19 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium26 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล
วัน พลัส คลองชล

One Plus Klong Chon

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน

Palm Springs Nimman Fountain

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 15 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ