รูป The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi - รูปที่ 1/14
รูป The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi - รูปที่ 2/14
รูป The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi - รูปที่ 3/14
รูป The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi - รูปที่ 4/14
รูป The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi

เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก - เพชรบุรีห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร4.0/5
17ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

วันนี้...ทุกสิ่งขยับมาใกล้คุณ ด้วย Airport Link และ MRT เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี คอนโดรูปแบบหน้ากว้าง 7.5 เมตร ในใจกลางเมือง โดดเด่นด้วยห้องมุมมองเปิดกว้าง รูปแบบ Panorama พร้อมสัมผัส ความโปร่งโล่งสบายด้วยเพดานสูงถึง 2.6 เมตร ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
295
- เมตร
2012
35 บาท/ตร.ม.
1
26

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1497ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 281 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 924 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

T.C. Green

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 690 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 322 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 299 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 459 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

MRT พระราม 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,243 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,488 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,514 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,899 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

ห่างออกไป 660 เมตร

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,404 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,002 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,648 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,894 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,605 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,768 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างออกไป 820 เมตร

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,501 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,640 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,850 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3.3 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,222 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,755 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,411 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,949 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,070 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,569 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,379 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,634 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,464 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,183 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 42,814 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,619 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,612 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,393 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 940 เมตร

ท่าเรือประสานมิตร

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,435 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,561 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,550 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,613 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,995 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,529 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,108 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,599 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,313 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,877 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,940 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,635 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,754 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,292 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,507 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 40.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(3 รีวิวโครงการ)
Condominium For You

Condominium For You

21/07/2564

เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี คอนโดรูปแบบหน้ากว้าง 7.5 เมตร ในใจกลางเมือง โดดเด่นด้วยห้องมุมมองเปิดกว้าง รูปแบบ Panorama พร้อมสัมผัส ความโปร่งโล่งสบายด้วยเพดานสูงถึง 2.6 เมตร ครบครันด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

(4)
RTY-PROPERTY

RTY-PROPERTY

20/07/2564

(4)
Dee Asset

Dee Asset

11/02/2564

เป็นคอนโดสูง ทำเลดี ตั้งอยู่บนเพชรบุรี ใกล้มหาวิทยาลัย มศว เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ ห้าง เซ็นทรัล พระราม9 สะดวกมากๆ เดินทางไปอโศก รัชดา ลาดพร้าว ได้สะดวก ร้านอาหารเยอะมาก ปลอดภัย เดินทางง่าย เหมาะกับ คนทำงานบนถนนอโศก พระราม 9 และนักศึกษามากๆ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนค์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ชั้น20 ใกล้MRT400ม. [Line: Yosita828]STANDARD

ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนค์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ชั้น20 ใกล้MRT400ม. [Line: Yosita828]

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:28
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรน อโศก เพชรบุรี ชั้น 24

ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรน อโศก เพชรบุรี ชั้น 24

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ A032780 The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi

A032780 The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ Available for rent! Parkland Grand Asoke 2 Bedroom with 55 sqm. Fully Furnished, Ready to move in

Available for rent! Parkland Grand Asoke 2 Bedroom with 55 sqm. Fully Furnished, Ready to move in

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
55 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:59
รูปภาพ Availalbe for rent! Parkland Grand Asoke, Cozy living with 1 Bedroom 35sqm. Fully furnished and ready to move in.

Availalbe for rent! Parkland Grand Asoke, Cozy living with 1 Bedroom 35sqm. Fully furnished and ready to move in.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:59
รูปภาพ ✨✨เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ประหยัดเวลา เดินทางสะดวก

✨✨เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ประหยัดเวลา เดินทางสะดวก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
62 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨 The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿16,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ G 1628🚨คอนโดให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 1628🚨คอนโดให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี Line❤️💜@condopremium💜❤️

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi อโศก-เพชรบุรี ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ MRT เพชรบุรี Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi อโศก-เพชรบุรี ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ MRT เพชรบุรี Line ID: @ppagent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 476241)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 476241)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/03/2569 19:09

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ โรงเรียนดอนบอสโก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿122,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1524778)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
65 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1891307)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
53 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿122,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
2 Bed 1 Bath 53 SQ.M The Parkland Grand Asoke

2 Bed 1 Bath 53 SQ.M The Parkland Grand Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
53 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿149,057 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 53 SQ.M The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi

2 Bed 1 Bath 53 SQ.M The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿122,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 35 Sqm Condo For Sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A033470 The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi

A033470 The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿98,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
[นักลงทุนติดต่อด่วน! ขายพร้อมผู้เช่าสัญญายาว เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ราคา 6,500,000 บาท | line @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿122,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:10
💥SL-3844💥ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี 👉สนใจโทร.080-651-8853

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿122,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ✨  ราคา 6,500,000 บาท

✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ✨ ราคา 6,500,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
53 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿122,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ✨

✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
40 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿123,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
  🔥ลดเยอะมาก 🔥 ห้อง1นอน สภาพดีมาก พร้อมอยู่ ทำเลดีในย่านอโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี และ มศว. @ The Parkland Grand Asoke  - Phetchaburi

🔥ลดเยอะมาก 🔥 ห้อง1นอน สภาพดีมาก พร้อมอยู่ ทำเลดีในย่านอโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี และ มศว. @ The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
35.66 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿95,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:22
ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี 1นอน ชั้น20 วิวเมืองโล่ง ทำพื้นให้ใหม่ทั้งห้อง  [Line: Yosita828]

ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี 1นอน ชั้น20 วิวเมืองโล่ง ทำพื้นให้ใหม่ทั้งห้อง [Line: Yosita828]

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿108,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2733589)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-26
35.66 ตร.ม.
฿3,610,000
UPDATE !
(฿101,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
1 Bed For Sale Good Location Close To MRT Phasi Charoen Station -The Parkland Grand Asoke Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.66 ตร.ม.
฿3,610,000
UPDATE !
(฿101,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi 2 bedrooms, for sale

The Parkland Grand Asoke-Phetchaburi 2 bedrooms, for sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
53 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿150,943 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Parkland Grand Asoke - Phetchaburi

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke645 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke924 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green256 ประกาศ
ขาย T.C. Green100 ประกาศ
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke299 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23459 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ