รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 1/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 2/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 3/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 4/11
รูป The Parkland Grand Taksin - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Parkland Grand Taksin

เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน555/811 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร5.0/5
15ยูนิตขาย
45ยูนิตเช่า

คอนโดหรูด้วยห้องหน้ากว้างถึง 7.5 เมตร รูปแบบ Panorama ที่สามารถเปิดรับแสงธรรมชาติ ได้อย่างเต็มที่ และผ่อนคลายไปกับมุมห้องที่ขยายกว้างขึ้นด้วยพื้นที่ระเบียงต่อกับส่วนห้องนั่งเล่น พร้อมสัมผัสความโล่งสบายด้วยเพดานดีไซน์สูงถึง 2.6 เมตร พิถีพิถันตกแต่งภายในและภายนอกด้วยวัสดุคุณภาพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 45 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Parkland Grand Taksin

ชื่ออื่นๆ

  • The Parkland Grand Thaksin
  • เดอะ ปาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน
คอนโดมิเนียม
555/811 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
566
2.6 เมตร
2012
28 บาท/ตร.ม.
1
34

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1560ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,186 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 368 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,443 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,094 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,956 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,405 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,193 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,460 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,990 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,235 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,392 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,442 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,686 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,754 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,982 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,789 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,999 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,536 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,166 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,825 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

สนามหลวง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,824 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,185 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,895 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,884 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,824 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,552 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,598 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,497 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 947 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,446 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 951 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,511 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 953 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 42.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
p98property RealEstate

p98property RealEstate

13/02/2564

ใกล้BTS ใกล้ห้างเดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-118737 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-118737 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-152893 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-152893 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32179 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32179 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥The Parkland Grand Taksin🔥ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineID:@thirdproperty

🔥The Parkland Grand Taksin🔥ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineID:@thirdproperty

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:00
รูปภาพ 🔥ให้เช่า🔥🪄🎀The Parkland Grand Taksin🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS ตลาดพลู เข้าสาทร สีลมได้อย่างสะดวกสบาย🟠🔵PS-32523238💚@propsync

🔥ให้เช่า🔥🪄🎀The Parkland Grand Taksin🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ BTS ตลาดพลู เข้าสาทร สีลมได้อย่างสะดวกสบาย🟠🔵PS-32523238💚@propsync

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲 พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲 พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin/เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (A6804006)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin/เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (A6804006) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ #Z1234 ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

#Z1234 ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1890 ให้เช่า The Parkland Grand Taksin  เดอะ พาร์คแลน แกรนด์ ตากสิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 35 ตรม. ชั้น 26

#R1890 ให้เช่า The Parkland Grand Taksin เดอะ พาร์คแลน แกรนด์ ตากสิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35 ตรม. ชั้น 26

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2250 ให้เช่า The Parkland Grand Taksin

#S2250 ให้เช่า The Parkland Grand Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
61.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3312💥 231168🔥ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

#Z3312💥 231168🔥ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8499   🎉 291268 ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

#R8499 🎉 291268 ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R333 ให้เช่า The Parkland Grand Taksin  เดอะ พาร์คแลน แกรนด์ ตากสิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35 ตรม. ชั้น 24

#R333 ให้เช่า The Parkland Grand Taksin เดอะ พาร์คแลน แกรนด์ ตากสิน รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35 ตรม. ชั้น 24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4873  ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

#R4873 ให้เช่าคอนโด The Parkland Grand Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 💎💎[เช่า]!! เดอะพาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน 1Bed 35 ตรม.ชั้น 22 แต่งครบ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมอยู่!! สนใจ Line: @atfirm💎💎

💎💎[เช่า]!! เดอะพาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน 1Bed 35 ตรม.ชั้น 22 แต่งครบ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมอยู่!! สนใจ Line: @atfirm💎💎

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:20
รูปภาพ 🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวสวย ห้องใหญ่ อยู่สบาย ✨ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน 🏙️

🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวสวย ห้องใหญ่ อยู่สบาย ✨ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน 🏙️

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿12,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
รูปภาพ The Parkland Grand Taksin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ LINE @condorental !!

The Parkland Grand Taksin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ LINE @condorental !!

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 53.83 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
53.83 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿67,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน  ตากสิน 22 บุคคโล ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ตากสิน 22 บุคคโล ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
54 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1724586)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
54 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2469050)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
54 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
A033203 The Parkland Grand Taksin

A033203 The Parkland Grand Taksin

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿75,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขาย คอนโดใกล้ BTS ตลาดพลู พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ที่จอดรถ lock ตำแหน่งอยู่หน้าลิฟท์ ห้องสวย renovate ใหม่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35.45 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿81,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:05
DL25110511 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿84,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26020380 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน (The Parkland Grand Taksin) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ✨  💰 ราคา 2,590,000 บาท

✨ ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ✨ 💰 ราคา 2,590,000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+
30 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿86,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2878077)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿1,980,000
UPDATE !
(฿56,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1525281)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿86,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
RARE ITEM!! "ห้องมุม (ผนังไม่ติดใคร) ชั้นสูง(32) วิวสวย สภาพกริบ ฟิกส์ที่จอดรถหน้าทางเข้าชั้น2 เจ้าของขายเอง"

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
40.27 ตร.ม.
฿3,900,000
(฿96,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 02:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์คแลนด์ แกรนด์ ตากสิน ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2653062)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/02/2569 19:09
ขายคอนโด เดอะ พาร์ค แลนด์​ แกรนด์​ ตากสิน The Parkland Grand ชั้น 28 ใกล้BTS สถานีโพธิ์นิมิตร วิวเมือง ที่จอดรถ 100%

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿76,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/01/2568 06:26

โครงการใกล้เคียง The Parkland Grand Taksin

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat84 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat41 ประกาศ