รูป The Peak Towers Pattaya - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

The Peak Towers Pattaya

เดอะ พีค ทาวเวอร์ พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
44ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 44 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Peak Towers Pattaya
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
474
2016
2
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

The Cloud

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Cliff

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Point Pratumnak

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Park Royal 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,122 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,406 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,121 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,316 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,170 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,433 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 724 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,029 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 788 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,050 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 447 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,928 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2096752)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2096752)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2635534)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2635534)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2472996)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2472996)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2196035)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2196035)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2095574)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2095574)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
44.5 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2123964)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2123964)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ The Peak Towers 1 Bedroom for Rent

The Peak Towers 1 Bedroom for Rent

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

ประกาศขายในโครงการ (44)

ดูประกาศทั้งหมด (44)
ขายคอนโดพัทยา บนเขาพระตำหนัก เดอะพีคทาวเวอร์  2 ห้องนอน 92 ตร.ม. วิวทะเลสวยๆ ห้องกว้าง

ขายคอนโดพัทยา บนเขาพระตำหนัก เดอะพีคทาวเวอร์ 2 ห้องนอน 92 ตร.ม. วิวทะเลสวยๆ ห้องกว้าง

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
92 ตร.ม.
฿8,790,000
UPDATE !
(฿95,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:44
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2542101)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
81 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿129,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พีค ทาวเวอร์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2137090)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
82 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿136,585 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
ขายคอนโด เดอะ พีค ทาวเวอร์ ติดชายหาดโคซีบีช

ขายคอนโด เดอะ พีค ทาวเวอร์ ติดชายหาดโคซีบีช

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
31 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿106,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 42.75 ตร.ม  เดอะ พีค ทาวเวอร์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 42.75 ตร.ม เดอะ พีค ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.7 ตร.ม.
฿4,275,000
UPDATE !
(฿100,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
81.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

81.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
81.5 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿141,104 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 30.06 ตร.ม เดอะ พีค ทาวเวอร์

สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 30.06 ตร.ม เดอะ พีค ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿3,307,000
UPDATE !
(฿110,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 30.78 ตร.ม เดอะ พีค ทาวเวอร์

สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 30.78 ตร.ม เดอะ พีค ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
30.7 ตร.ม.
฿3,232,000
UPDATE !
(฿105,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายคอนโด เดอะ พีค ทาวเวอร์ ติดทะเล

ขายคอนโด เดอะ พีค ทาวเวอร์ ติดทะเล

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
92 ตร.ม.
฿8,490,000
UPDATE !
(฿92,283 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 92.28 ตร.ม. เดอะ พีค ทาวเวอร์

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 92.28 ตร.ม. เดอะ พีค ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
92.2 ตร.ม.
฿9,228,000
UPDATE !
(฿100,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 43 ตรม คอนโด เดอะ พีค ทาว์เวอร์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 43 ตรม คอนโด เดอะ พีค ทาว์เวอร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
43 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿83,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 92.28 ตร.ม. เดอะ พีค ทาวเวอร์

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 92.28 ตร.ม. เดอะ พีค ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
92.2 ตร.ม.
฿6,256,584
UPDATE !
(฿67,859 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
คอนโดวิวสูง 43 ตร.ม. ชั้น15 ทำเลหนองปรือ พัทยา พร้อมอยู่

คอนโดวิวสูง 43 ตร.ม. ชั้น15 ทำเลหนองปรือ พัทยา พร้อมอยู่

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿90,465 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายห้องสตูดิโอสุดหรู เดอะพีคทาวเวอร์ส พระตำหนักฮิลล์

ขายห้องสตูดิโอสุดหรู เดอะพีคทาวเวอร์ส พระตำหนักฮิลล์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
31.2 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
The Peak Towers 1 Bedrooms Condo for Sale

The Peak Towers 1 Bedrooms Condo for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
43 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿90,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
The Peak Tower Condo 1 Bedrooms for Sale

The Peak Tower Condo 1 Bedrooms for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,340,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
1 Bed Condo for Sale at The Peak Tower in Pratumnak Hill Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿90,465 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
The Peak Towers 1 Bedroom Condo for Sale

The Peak Towers 1 Bedroom Condo for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿2,572,000
UPDATE !
(฿59,814 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
1 Bed The Peak Towers Condo for Sale

1 Bed The Peak Towers Condo for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿2,583,000
UPDATE !
(฿54,957 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Peak Towers Pattaya

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud16 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
โคซี่ บีช วิว คอนโดมิเนียม

Cozy Beach View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ คลิฟ

The Cliff

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff9 ประกาศ
ขาย The Cliff25 ประกาศ
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Point Pratumnak12 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 26 ประกาศ
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ