รูป The President Phetkasem - Bangkhae - รูปที่ 1/38
รูป The President Phetkasem - Bangkhae - รูปที่ 2/38
รูป The President Phetkasem - Bangkhae - รูปที่ 3/38
รูป The President Phetkasem - Bangkhae - รูปที่ 4/38
รูป The President Phetkasem - Bangkhae - รูปที่ 5/38
คอนโดมิเนียม

The President Phetkasem - Bangkhae

เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแคบางแค กรุงเทพมหานคร0.0/5
28ยูนิตขาย
65ยูนิตเช่า

THE PRESIDENT PHETKASEM – BANGKHAE

สุดยอดทำเลคอนโดติดห้างเดอะมอลล์ บางแค ข้างสถานีรถไฟฟ้า MRT หลักสอง (บางแค)

เพียงไม่กี่ก้าวท่านสามารถเดินเข้า Shopping ห้างสรรพสินค้าใหญ่ The Mall บางแค ได้อย่างสะดวกสบายและเดินทางสะดวก ด้วยรถไฟฟ้า MRT สายสีน้ำเงิน (ส่วนต่อขยายจากหัวลำโพง) เข้าสู่ใจกลางเมือง เพียง 4 สถานีถึงจุดเชื่อมต่อรถไฟฟ้า 2 สาย BTS และ MRT บางหว้า Interchange Station

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 65 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The President Phetkasem - Bangkhae

ชื่ออื่นๆ

  • The President Phet Kasem - Bang Khae
  • เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค
คอนโดมิเนียม
บางแค กรุงเทพมหานคร
645
2018
1
27

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Phetkasem

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Fuse Sense' Bangkae

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Plum Condo Bangkae

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Bangkae

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Condo @78 phetkasem

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Condo @78 phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Condo @78 phetkasem

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BANGKAE CITY

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า BANGKAE CITY

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด BANGKAE CITY

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Chrisma Green Condo Phetkasem 92

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Chrisma Green Condo Phetkasem 92

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chrisma Green Condo Phetkasem 92

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Wisetsuk Nakorn Condo

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Wisetsuk Nakorn Condo

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Wisetsuk Nakorn Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Muve Bangkhae

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Muve Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Muve Bangkhae

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

MRT หลักสอง

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT หลักสอง

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หลักสอง

มีประกาศขาย 136 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,095 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 9.8 กม.

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,209 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 353 ประกาศ

ม.เอเชียอาคเนย์

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศให้เช่า 299 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอเชียอาคเนย์

มีประกาศขาย 165 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 893 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

ห่างไป 2.3 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,450 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,684 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,423 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 694 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,461 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 473 ประกาศ

บิ๊กซี เพชรเกษม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 197 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี เพชรเกษม

มีประกาศขาย 116 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,887 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 980 ประกาศ

ตลาดบางแค

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,750 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 528 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 550 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 276 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,826 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,550 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศให้เช่า 266 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 2

มีประกาศขาย 130 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 493 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 240 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 42.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเด้นท์ เพชรเกษม - บางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 2846967)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเด้นท์ เพชรเกษม - บางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 2846967)

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
61 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The President Petchkasem - Bangkhae/เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค (N6905022)

เช่าคอนโด The President Petchkasem - Bangkhae/เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค (N6905022)

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The President Phetkasem - Bangkae/เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค (A6805032)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด The President Phetkasem - Bangkae/เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค (A6805032) ID Line : @rent24

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ #SC13524     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13524     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม - บางแค​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ #S2606 ให้เช่า The President Phetkasem-Bangkae

#S2606 ให้เช่า The President Phetkasem-Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.87 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4173 ให้เช่าคอนโด The President Phet Kasem-Bang Khae

#R4173 ให้เช่าคอนโด The President Phet Kasem-Bang Khae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4703💥 190269🔥ให้เช่าคอนโด The President Phet Kasem-Bang Khae

#Z4703💥 190269🔥ให้เช่าคอนโด The President Phet Kasem-Bang Khae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
A033961 The President Petchkasem - Bangkhae

A033961 The President Petchkasem - Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32.68 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿64,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
(18820) The President Phetkasem - Bangkhae

(18820) The President Phetkasem - Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿72,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A010061 The President Petchkasem - Bangkhae

A010061 The President Petchkasem - Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32.68 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿61,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033631 The President Petchkasem - Bangkhae

A033631 The President Petchkasem - Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿72,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🎉 ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿3,990,000
NEW !
(฿117,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿3,990,000
NEW !
(฿117,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🎉 ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿80,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! The President Phetkasem-Bangkhae 1Bed 34.78 ตร.ม.ชั้น 8 ติดห้างเดอะมอลล์บางแค ใกล้ MRT หลักสอง สนใจ LINE: @atfirm💥💥

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.78 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿66,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:16
💥💥FOR SALE!! The President Phetkasem-Bangkhae 1Bed 34.78 ตร.ม.ชั้น 8 เพียง 2.3 ล้านบาท!! สนใจ LINE: @atfirm💥💥

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.78 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿66,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:16
🚩 ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿80,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿3,990,000
NEW !
(฿117,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿80,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ขายคอนโด เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค 1ห้องนอน ชั้น23 ใกล้ เดอะมอลล์ บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
33 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
ขายพร้อมผู้เช่า The President เพชรเกษม-บางแค #1Bed #ขาย 2.45 ล้าน

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
#ขายคอนโด The President เพชรเกษม-บางแค พร้อมเข้าอยู่

#ขายคอนโด The President เพชรเกษม-บางแค พร้อมเข้าอยู่

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿71,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
ขายคอนโด The President เพชรเกษม-บางแค ขาย 2.63 ล้าน 👈

ขายคอนโด The President เพชรเกษม-บางแค ขาย 2.63 ล้าน 👈

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿2,630,000
UPDATE !
(฿75,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
ขายพร้อมผู้เช่า The President เพชรเกษม-บางแค #1Bed

ขายพร้อมผู้เช่า The President เพชรเกษม-บางแค #1Bed

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The President Phetkasem - Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Sense' Bangkae43 ประกาศ
พลัม คอนโด บางแค
พลัม คอนโด บางแค

Plum Condo Bangkae

บางแค กรุงเทพมหานคร
เช่า Plum Condo Bangkae13 ประกาศ
ขาย Plum Condo Bangkae7 ประกาศ
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

บางแค กรุงเทพมหานคร
แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีบางแค

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

บางแค กรุงเทพมหานคร
แอท 78 เพชรเกษม

Condo @78 phetkasem

บางแค กรุงเทพมหานคร
บางแค ซิตี้
บางแค ซิตี้

BANGKAE CITY

บางแค กรุงเทพมหานคร
เช่า BANGKAE CITY2 ประกาศ
ขาย BANGKAE CITY6 ประกาศ

Chrisma Green Condo Phetkasem 92

บางแค กรุงเทพมหานคร

Wisetsuk Nakorn Condo

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ มูฟ บางแค
เดอะ มูฟ บางแค

The Muve Bangkhae

บางแค กรุงเทพมหานคร
เช่า The Muve Bangkhae8 ประกาศ
ขาย The Muve Bangkhae15 ประกาศ