รูป The Privacy Ngamwongwan - รูปที่ 1/14
รูป The Privacy Ngamwongwan - รูปที่ 2/14
รูป The Privacy Ngamwongwan - รูปที่ 3/14
รูป The Privacy Ngamwongwan - รูปที่ 4/14
รูป The Privacy Ngamwongwan - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Privacy Ngamwongwan

เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วานเมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
8ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

ให้คุณได้พักผ่อน อย่างส่วนตัวในทุกช่วงเวลา ในทุกย่างก้าวเหมือนได้อยู่ "บ้าน" กับทำเลกลางใจเมือง ที่ที่ให้คุณได้มีชีวิตสมบูรณ์แบบทั้งความสุขส่วนตัว พร้อมตอบรับไลฟ์สไตล์ชีวิตอันทันสมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Privacy Ngamwongwan

ชื่ออื่นๆ

  • The Privacy งามวงศ์วาน
  • เดอะไพรเวซี่ งามวงศ์วาน 18
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
156
2.65 เมตร
2014
42.00 บาท/ตร.ม.
2
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9366ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Aspire Ngamwongwan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

B Campus

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า B Campus

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด B Campus

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Paint Ngamwongwan 22

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Ngamwongwan 22

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Paint Palette

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า The Paint Palette

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Paint Palette

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prow Life Ngamwongwan 15

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Akesin Tower

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Tower

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Akesin Place

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

iCondo Ngamwongwan

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า iCondo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 1,985 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,232 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางเขน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 653 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางเขน

มีประกาศขาย 279 ประกาศ

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,487 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 971 ประกาศ

รร.มัธยมประชานิเวศน์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมประชานิเวศน์

มีประกาศให้เช่า 1,382 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.4 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,649 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,752 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,865 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,253 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,281 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,079 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,036 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,454 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,065 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,363 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,644 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,853 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,764 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 1,018 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 2 กม.

ศูนย์ฝึกอบรม tot

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,625 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 967 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 2.7 กม.

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,361 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,423 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,193 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,706 ประกาศ

งามวงศ์วาน 18

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 18

มีประกาศให้เช่า 30 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 18

มีประกาศขาย 10 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,000 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,206 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,625 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.9 กม.

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,536 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 933 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 33.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
GoodAgent

GoodAgent

13/02/2564

สถาที่เงียบสงบ ความปลอดภัยสูง ใกล้ The Mall งามวงศ์วาน Club House ส่วนกลาง ดี

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The Privacy  Ngamwongwan พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า(LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด The Privacy Ngamwongwan พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า(LINE : @hubcondo)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 16:59
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌The Privacy Ngamwongwan

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌The Privacy Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Privacy Ngamwongwan

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Privacy Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿7,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่า เดอะไพรเวซี่ งามวงศ์วาน🏢 ห้องพร้อมอยู่ หิ้วกระเป๋า💼เข้าอยู่ได้เลย ขนาดห้อง  33 ตรม.

ให้เช่า เดอะไพรเวซี่ งามวงศ์วาน🏢 ห้องพร้อมอยู่ หิ้วกระเป๋า💼เข้าอยู่ได้เลย ขนาดห้อง 33 ตรม.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:32
รูปภาพ T1235 คอนโดให้เช่า The Privacy Ngamwongwan (เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน) ห้องสวย ห้องมุม เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1235 คอนโดให้เช่า The Privacy Ngamwongwan (เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน) ห้องสวย ห้องมุม เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16
รูปภาพ G 7379🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน มีเครื่องซักผ้า🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 7379🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน มีเครื่องซักผ้า🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.14 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🦋RB23629 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23629 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23629 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23629 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23629 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23629 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน อาคาร A ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ The Mall งามวงศ์วาน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
A033278 The privacy Ngamwongan 18

A033278 The privacy Ngamwongan 18

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿75,926 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A010087 The Privacy Ngamwongwan

A010087 The Privacy Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
(B0009) The Privacy Ngamwongwan

(B0009) The Privacy Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50.21 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿53,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.24 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไพรเวซี่ งามวงศ์วาน [ชั้น 5 อาคาร B] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.7M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.24 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿59,490 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ขาย คอนโด เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน The Privacy Ngamwongwan เดินไปเดอะมอลล์งามวงศ์วานประมาณ 3 นาทีเท่านั้น

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿1,990,000
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 06:17
The Capital Ratchaprarop - Vibha 1 bedroom, for sale

The Capital Ratchaprarop - Vibha 1 bedroom, for sale

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
41.42 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿130,372 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01

โครงการใกล้เคียง The Privacy Ngamwongwan

ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2
ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2

Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
แอสไพร์ งามวงศ์วาน
แอสไพร์ งามวงศ์วาน

Aspire Ngamwongwan

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ngamwongwan86 ประกาศ
ขาย Aspire Ngamwongwan48 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า B Campus33 ประกาศ
ขาย B Campus7 ประกาศ
เดอะ เพ้นท์ งามวงศ์วาน 22

The Paint Ngamwongwan 22

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เดอะ เพ้นท์ พาเลท
เดอะ เพ้นท์ พาเลท

The Paint Palette

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Paint Palette5 ประกาศ
ขาย The Paint Palette0 ประกาศ
พราว ไลฟ์ งามวงศ์วาน 15

Prow Life Ngamwongwan 15

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เอกสิน ทาวเวอร์

Akesin Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Tower0 ประกาศ
ขาย Akesin Tower12 ประกาศ
เอกสิน เพลส
เอกสิน เพลส

Akesin Place

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Place5 ประกาศ
ขาย Akesin Place3 ประกาศ
ไอคอนโด งามวงศ์วาน
ไอคอนโด งามวงศ์วาน

iCondo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย iCondo Ngamwongwan23 ประกาศ