รูป The Riviera Jomtien - รูปที่ 1/23
รูป The Riviera Jomtien - รูปที่ 2/23
รูป The Riviera Jomtien - รูปที่ 3/23
รูป The Riviera Jomtien - รูปที่ 4/23
รูป The Riviera Jomtien - รูปที่ 5/23
คอนโดมิเนียม

The Riviera Jomtien

เดอะ ริเวียร่า จอมเทียนบางละมุง ชลบุรี5.0/5
128ยูนิตขาย
57ยูนิตเช่า
โครงการอยู่ติดถนน จอมเทียนสาย 2 ฝั่งทะเล ห่างหาดเพียงแค่ 300 เมตร มีทางเดินตรงลงหน้าหาดจอมเทียน ใช้เวลาเดินเพียงประมาณ 5 นาที สามารถเดินทางเข้าสู่ตัวเมืองพัทยาได้อย่างง่ายดาย ใช้เวลาประมาณ 10 นาที โดยรถ หรือจะตัดเข้าสู่ ถ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 57 ห้อง และประกาศขาย 128 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Riviera Jomtien
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
1049
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
46

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Amazon Residence Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Seven Seas Condo Resort Jomtien

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Orient Resort and Spa

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Orient Resort and Spa

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Orient Resort and Spa

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Jomtien Beach Condominium

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Trio gems

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Trio gems

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Trio gems

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Grand AD Jomtien Beach

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Aeras

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aeras

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Aeras

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Park Lane Resort

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Park Lane Resort

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Park Lane Resort

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 510 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,568 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,293 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,143 ประกาศ

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 500 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 1,397 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,341 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,456 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 755 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,132 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 796 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,272 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.70 - 32.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

13/02/2564

The Riviera จอมเทียน จาก เดอะ ริเวียร่า กรุ๊ป เป็นคอนโดพักตากอากาศ ใกล้หาดจอมเทียน, สวนนงนุช, Mimosa พัทยา, ไร่องุ่น Silver Lake, ตลาดน้ำสี่ภาค, สวนน้ำ Cartoon Network Amazon, จุดชมวิว เขาพระตำหนัก และ บ้านช้าง เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน เป็นคอนโด High-Rise 46 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่โครงการ ประมาณ 25-0-62 ไร่ ห้องพักอาศัยรวม 1,049 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน ขนาดเริ่มต้น 22.70-92.29 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 2561 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการมาตรฐาน อาทิ Lobby Lounge พร้อม Internet Wi-FI, สระว่ายน้ำไร้ขอบ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, จุดชมพระอาทิตย์, ร้านค้า, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม. ราคาเริ่มต้น 1.9 ล้านบาท

(5)
D-luck property

D-luck property

14/01/2564

จากประสบการณ์ในการลงทุน ซื้อ ปล่อยเช่า และขายต่อมือสอง เป็นโครงการที่มีสิ่งอำนวยความสะดวก น่าพักผ่อน น่าลงทุน สวนกลางดีที่สุดในเมืองไทย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2836354)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2836354)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1386050)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1386050)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
69 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1782308)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1782308)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2471203)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2471203)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
85 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2684603)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2684603)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
75 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2136881)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2136881)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2131875)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2131875)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45-46
205 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1952128)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1952128)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1093087)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1093087)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
76 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2126855)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2126855)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
75 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1998390)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1998390)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
44 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2731318)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2731318)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:49
รูปภาพ ⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 11F / 1bedroom >> THB15,000/month彡

⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 11F / 1bedroom >> THB15,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:40
รูปภาพ ⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 15F / 1bedroom >> THB16,000/month彡

⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 15F / 1bedroom >> THB16,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:40
รูปภาพ ⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 27F / 1bedroom >> THB17,000/month彡

⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 27F / 1bedroom >> THB17,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:40
รูปภาพ ⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 27F / 1bedroom >> THB19,000/month彡

⛵ Riviera Jomtien ⛵ Sea view / 27F / 1bedroom >> THB19,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:40
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1505921)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1505921)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
34.7 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2108861)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2108861)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
36 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2772951)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2772951)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
75 ตร.ม.
฿47,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (128)

ดูประกาศทั้งหมด (128)
⛵ Riviera Jomtien ⛵ Foreigner quota / Sea view / 27F / Studio room for quick sale彡

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿99,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:43
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ใน The Riviera Jomtien ใกล้หาดจอมเทียน - U5679456

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿104,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
Luxury Sea View Condo for Sale – The Riviera Jomtien

Luxury Sea View Condo for Sale – The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
74 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿147,297 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Jomtien Condominium for Sale 2 BR Sea View Unit

The Riviera Jomtien Condominium for Sale 2 BR Sea View Unit

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
86 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿115,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Riviera Jomtien 1 Bedroom Condo For Sale

Riviera Jomtien 1 Bedroom Condo For Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿98,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Luxurious 1-Bedroom Condo for Sale at The Riviera Jomtien

Luxurious 1-Bedroom Condo for Sale at The Riviera Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Jomtien 1 Bedroom for Sale

The Riviera Jomtien 1 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿4,530,000
UPDATE !
(฿129,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Jomtien Condo for Sale in Jomtien Pattaya

The Riviera Jomtien Condo for Sale in Jomtien Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿118,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Studio Condo for Sale The Riviera Jomtien Pattaya Sea View

Studio Condo for Sale The Riviera Jomtien Pattaya Sea View

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
28 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿135,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Jomtien Condo for Sale Sea View

The Riviera Jomtien Condo for Sale Sea View

บางละมุง ชลบุรี
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น 25
63 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿125,397 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
ริเวียร่า จอมเทียน คอนโดมิเนียม

ริเวียร่า จอมเทียน คอนโดมิเนียม

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿95,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:03

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿139,535 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1149130)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
81.3 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿121,771 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1196292)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 43-44
202 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿133,663 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2283871)

บางละมุง ชลบุรี
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น 43rd–44th
329 ตร.ม.
฿52,000,000
UPDATE !
(฿158,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
ดูเพล็กซ์ 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1824951)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
201.02 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿104,467 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1530492)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
83.7 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿173,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2231584)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
110 ตร.ม.
฿14,800,000
UPDATE !
(฿134,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 993969)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
81.3 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿121,771 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Riviera Jomtien

ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Trio gems1 ประกาศ
ขาย Trio gems8 ประกาศ
เดอะ แกรนด์ เอดี จอมเทียน บีช

The Grand AD Jomtien Beach

บางละมุง ชลบุรี
แอราส
แอราส

Aeras

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Aeras18 ประกาศ
ขาย Aeras66 ประกาศ

Park Lane Resort

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Lane Resort8 ประกาศ
ขาย Park Lane Resort22 ประกาศ