รูป The Room Phayathai - รูปที่ 1/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 2/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 3/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 4/12
รูป The Room Phayathai - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Room Phayathai

เดอะ รูม พญาไทราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
73ยูนิตขาย
91ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 91 ห้อง และประกาศขาย 73 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Room Phayathai
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
437
2.8 เมตร
2021
65 บาท/ตร.ม.
1
38
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6808ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 945 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

BTS พญาไท

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,357 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 930 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 350 เมตร

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,466 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,542 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,217 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,048 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,202 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,655 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.พญาไท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 6,914 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,275 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,141 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,906 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัลเวิลด์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,423 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,679 ประกาศ

เซ็นทรัล ชิดลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,774 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,636 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,928 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,946 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,728 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,409 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,754 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,865 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,727 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,934 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 840 เมตร

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนจตุรทิศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจตุรทิศ

มีประกาศให้เช่า 1,243 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจตุรทิศ

มีประกาศขาย 468 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,225 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,950 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,089 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,676 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,510 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,271 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,713 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,140 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,979 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,349 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.50 - 28.70 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (91)

ดูประกาศทั้งหมด (91)
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ King Power

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ King Power

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2766697)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2766697)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
70 ตร.ม.
฿37,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2790741)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2790741)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿37,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2789888)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2789888)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ 🔥ห้องกว้าง 2นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์จัดเต็ม ชั้นสูงสุด วิวเมือง พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS พญาไท  @ The Room Phayathai

🔥ห้องกว้าง 2นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์จัดเต็ม ชั้นสูงสุด วิวเมือง พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีใจกลางเมือง ใกล้ BTS พญาไท @ The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
70 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:12
รูปภาพ P-49496 วิวเมืองพาโนรามา! เดอะ รูม พญาไท 1 นอน ใกล้ BTS พญาไท 30,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

P-49496 วิวเมืองพาโนรามา! เดอะ รูม พญาไท 1 นอน ใกล้ BTS พญาไท 30,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:40
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ King Power

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ King Power

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔥22K-1นอน ราคาสุดคุ้ม ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางง่ายใกล้ BTS พญาไท ,รร.เตรียมอุดม  @ The Room Phayathai

🔥22K-1นอน ราคาสุดคุ้ม ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ เดินทางง่ายใกล้ BTS พญาไท ,รร.เตรียมอุดม @ The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:26
รูปภาพ ✅ RPYT104 ✅ Line : @p2nproperty

✅ RPYT104 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #Z4075💥 120169🔥ให้เช่าคอนโด The Room Phayathai

#Z4075💥 120169🔥ให้เช่าคอนโด The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9222 🎉 090269 ให้เช่าคอนโด The Room Phaya Thai

#R9222 🎉 090269 ให้เช่าคอนโด The Room Phaya Thai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9413 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด The Room Phayathai

#R9413 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1764💥040868🔥ให้เช่าคอนโด The Room Phaya Thai

#Z1764💥040868🔥ให้เช่าคอนโด The Room Phaya Thai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #P315 The Room PhayaThai พร้อมเข้าอยู่

#P315 The Room PhayaThai พร้อมเข้าอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2182 ให้เช่า The Room Phaya Thai

#R2182 ให้เช่า The Room Phaya Thai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2421 ให้เช่า The Room Phayathai

#S2421 ให้เช่า The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ King Power

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ King Power

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2676079)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2676079)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ ❤️💛💙(For Rent)The Room Phayathai 🚝BTS Phayathai,ARL Ratchaprarop

❤️💛💙(For Rent)The Room Phayathai 🚝BTS Phayathai,ARL Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
70 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
🎉 ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ King Power

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ รูม พญาไท อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ King Power

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
The Room Phayathai  1 ห้องนอนแต่งครบ ฟรีทุกค่าใช้จ่าย*

The Room Phayathai 1 ห้องนอนแต่งครบ ฟรีทุกค่าใช้จ่าย*

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
38.17 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿175,269 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
ห้องหน้ากว้าง Layout หายาก ใจกลางพญาไท 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. พร้อมข้อเสนอฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70.41 ตร.ม.
฿12,290,000
UPDATE !
(฿174,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้ว ที่ The Room Phayathai 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. ฟรีค่าใช้จ่าย ณ วันโอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ให้ครบ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿168,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
The Room Phayathai  Studio ราคาตรงจากโครงการฟรีค่าใช้จ่าย

The Room Phayathai Studio ราคาตรงจากโครงการฟรีค่าใช้จ่าย

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿160,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
2 ห้องนอนฟังก์ชันลงตัว ที่ The Room Phayathai 65 ตร.ม. จัดสรรพื้นที่อย่างลงตัว

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
65.16 ตร.ม.
฿11,190,000
UPDATE !
(฿171,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
เดอะ รูม พญาไท ห้องสตูดิโอ พร้อมเข้าอยู่ แต่งครบ ราคาโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿160,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
The Room Phayathai คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ ฟรีค่าใช้จ่าย 1 ห้องนอนราคาโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
38.15 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿175,360 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ฟรีครบ พร้อมอยู่! The Room Phayathai 2 ห้องนอน 65 ตร.ม. ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน + ฟรีเฟอร์นิเจอร์ครบ จบในดีลเดียว

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
65.16 ตร.ม.
฿12,290,000
UPDATE !
(฿188,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ห้องใหญ่ใจกลางพญาไท 70 ตร.ม. พร้อมโปรสุดคุ้ม 2 ห้องนอน ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿168,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ห้องหน้ากว้าง โปร่งโล่ง อยู่สบายกว่า พร้อมข้อเสนอพิเศษฟรีวันโอน + ฟรีเฟอร์นิเจอร์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70.41 ตร.ม.
฿12,290,000
UPDATE !
(฿174,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
The Room Phayathai ห้องสตูดิโอแต่งครบ ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน ราคาพิเศษ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿160,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
The Room Phayathai 1ห้องนอน 38 ตรม. แต่งครบ ราคาโครงการ

The Room Phayathai 1ห้องนอน 38 ตรม. แต่งครบ ราคาโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
38.15 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿175,360 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
ใช้ชีวิตเหนือระดับ ใจกลางพญาไท The Room Phayathai 2 ห้องนอน 65 ตร.ม. พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวและความสะดวกครบครัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
65.15 ตร.ม.
฿11,190,000
UPDATE !
(฿171,757 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
ดีลพิเศษ ห้องใหญ่พร้อมอยู่ ใจกลางพญาไท The Room Phayathai 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. ฟรีวันโอน ฟรีเฟอร์ฯ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70 ตร.ม.
฿12,290,000
UPDATE !
(฿175,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
กว้างกว่าที่คิด ใช้ชีวิตได้เต็มพื้นที่ The Room Phayathai ห้องหน้ากว้าง 2 ห้องนอน 70 ตร.ม. ฟรีเฟอร์ฯ พร้อมอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70.41 ตร.ม.
฿12,290,000
UPDATE !
(฿174,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
#S4943🔥ขายต่ำกว่าตลาด4.85ลบ🔥The Room Phayathai

#S4943🔥ขายต่ำกว่าตลาด4.85ลบ🔥The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
27.97 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿173,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
#S4177 🔥4.95ล้าน ขายคอนโด The Room Phayathai

#S4177 🔥4.95ล้าน ขายคอนโด The Room Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 35
27.79 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿178,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Room Phayathai

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless945 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi332 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi119 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi99 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam188 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam109 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai259 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi223 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi83 ประกาศ