รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 1/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 2/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 3/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 4/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Teak Phattanakarn - Thong Lor

เดอะ ทีค พัฒนาการ - ทองหล่อสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

 The Teak New พัฒนาการ-ทองหล่อ Urban Lifestyle Condo นิยามใหม่ของความใกล้เพียง 500 เมตร จาก Airport Link รามคำแหง 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
79
2016
40.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Base Garden Rama 9

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 396 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Privacy Rama 9

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rama 9

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

ห่างออกไป 630 เมตร

BTS พระโขนง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,654 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,272 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,050 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,044 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,029 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,437 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,499 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,552 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,956 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,417 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,309 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.8 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.4 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,342 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,038 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,644 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.7 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,847 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,231 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,393 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,368 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,384 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,928 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.5 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,845 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,724 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,248 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,691 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,288 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,790 ประกาศ

ท่าเรือรามหนึ่ง

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือคลองตัน

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือคลองตัน

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือคลองตัน

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,556 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,156 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,007 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,228 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,530 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,671 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,797 ประกาศ

พัฒนาการ 10/1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 10/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 10/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 3

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 5

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,490 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,122 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,649 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,403 ประกาศ

รพ.คลองตัน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 27,766 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,282 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 31.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ #R3850 ให้เช่าคอนโด The Teak Pattanakarn - Thonglor

#R3850 ให้เช่าคอนโด The Teak Pattanakarn - Thonglor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! The Teak. 1นอน 30ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! The Teak. 1นอน 30ตร.ม. Line id: @pfagent

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:16

ประกาศขายในโครงการ (20)

1 Bed 1 Bath 55 Sqm Condo For Rent and Sale

1 Bed 1 Bath 55 Sqm Condo For Rent and Sale

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
55 ตร.ม.
฿15,150,000
UPDATE !
(฿275,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 2 Bath 80 SQ.M at HQ Thong Lor

1 Bed 2 Bath 80 SQ.M at HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
80.9 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿196,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M. HQ Thong Lor

1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M. HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿191,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedrooms 2 Bathrooms 75 SQ.M. HQ Thong Lor

2 Bedrooms 2 Bathrooms 75 SQ.M. HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿225,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 100 SQ.M. HQ Thong Lor

2 Bed 100 SQ.M. HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
100 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย/.ให้เช่า 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Hq thonglo by sansiri 43.5 Sqm

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43.5 ตร.ม.
฿8,350,000
UPDATE !
(฿191,954 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ให้เช่า HQ Thonhlor 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79 ตารางเมตร

ให้เช่า HQ Thonhlor 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79 ตารางเมตร

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
79 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿227,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M HQ Thong Lor

1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿174,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 100 SQ.M HQ Thong Lor

2 Bedroom 2 Bathroom 100 SQ.M HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
100 ตร.ม.
฿24,670,000
UPDATE !
(฿246,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 100 Sqm HQ By Sansiri For Sale+Rent

2 Bed 100 Sqm HQ By Sansiri For Sale+Rent

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
100 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 55 Sq.m Hq By Sansiri

1 Bedroom 1 Bathroom 55 Sq.m Hq By Sansiri

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
55 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿209,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 56.5 Sq.n Hq Thonglor

1 Bedroom 1 Bathroom 56.5 Sq.n Hq Thonglor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
56.5 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿194,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 43 SQ.M HQ Thong Lor

1 Bed 1 Bath 43 SQ.M HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43.5 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿273,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
79 sqm 2 Bedroom Condo at HQ Thong Lor, Khlong Tan Nuea Bangkok

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
79 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿208,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 2 Bath 83 SQ.M at HQ Thong Lor

1 Bed 2 Bath 83 SQ.M at HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23-24
83 ตร.ม.
฿26,900,000
UPDATE !
(฿324,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath  79 SQ.M HQ By Sansiri

2 Bed 2 Bath 79 SQ.M HQ By Sansiri

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
79 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿239,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M HQ Thong Lor

1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M HQ Thong Lor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿244,186 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 58 SQ.M HQ by Sansiri Thonglo

1 Bed 1 Bath 58 SQ.M HQ by Sansiri Thonglo

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿168,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
A033299 The Teak Phattanakarn - Thonglor

A033299 The Teak Phattanakarn - Thonglor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿74,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

โครงการใกล้เคียง The Teak Phattanakarn - Thong Lor

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 129 ประกาศ
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 396 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 127 ประกาศ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng23 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Privacy Rama 9121 ประกาศ
ขาย The Privacy Rama 947 ประกาศ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor