รูป The Tree Hua Mak Interchange - รูปที่ 1/18
รูป The Tree Hua Mak Interchange - รูปที่ 2/18
รูป The Tree Hua Mak Interchange - รูปที่ 3/18
รูป The Tree Hua Mak Interchange - รูปที่ 4/18
รูป The Tree Hua Mak Interchange - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

The Tree Hua Mak Interchange

เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
28ยูนิตขาย
86ยูนิตเช่า

เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ The Tree Hua Mak Interchange พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 5 อาคาร 31 ชั้น 589 ยูนิต, ร้านค้า 1 ยูนิต The Tree Hua Mak Interchange ตั้งอยู่ที่ถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ ห้องหน้ากว้างดีไซน์ใหม่ จุดเด่นอยู่ที่ส่วนกลางเยอะ ชั้นสูงสุด ชมวิวได้ มี Sky Walk เชื่อมต่อทุกอาคาร ใกล้ห้างสรรพสินค้าและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย -รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีลำสาลี -รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลำสาลี -ถนนรามคำแหง, ถนนหัวหมาก -The Mall บางกะปิ, ตะวันนา, Makro ลาดพร้าว, Tesco Lotus บางกะปิ, HomePro รามคำแหง -รพ.รามคำแหง, รพ.ลาดพร้าว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 86 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Tree Hua Mak Interchange
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
590
2.6 เมตร
2020
55 บาท/ตร.ม.
3
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9054ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng 64

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Center Ladprao 111

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

MRT แยกลำสาลี

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกลำสาลี

มีประกาศให้เช่า 990 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกลำสาลี

มีประกาศขาย 291 ประกาศ

MRT บางกะปิ

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,637 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 657 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,734 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,257 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,879 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,286 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,569 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,658 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,106 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,765 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 4.7 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,500 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,492 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

รร.สองภาษาลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,493 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,987 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,294 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 2.2 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,376 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,433 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,731 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 904 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,517 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,872 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,602 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,067 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,244 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,572 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,361 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ท่าเรือบางกะปิ

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวัดกลาง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พันธุ์ทิพย์พลาซ่า บางกะปิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,531 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,464 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,638 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,464 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

รามคำแหง 46

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 46

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 46

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รามคำแหง 48

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 48

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 48

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

รพ.เวชธานี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,324 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,457 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.02 - 23.14 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (86)

ดูประกาศทั้งหมด (86)
รูปภาพ For Rent: The Tree Huamark Interchange (Rt-01)

For Rent: The Tree Huamark Interchange (Rt-01)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ ** เช่า เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ 26 ตรม ราคา 11,000 บาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

** เช่า เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ 26 ตรม ราคา 11,000 บาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:51
รูปภาพ 💥 เช่า!!! เดอะทรี หัวหมาก Interchange ขนาด 27 ตรม ราคา 11,000 บาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

💥 เช่า!!! เดอะทรี หัวหมาก Interchange ขนาด 27 ตรม ราคา 11,000 บาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ Code: 26KJ1996  ให้เช่า The Tree Hua Mak Interchange 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1996 ให้เช่า The Tree Hua Mak Interchange 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
42.28 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ1993  ให้เช่า The Tree Hua Mak Interchange 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1993 ให้เช่า The Tree Hua Mak Interchange 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
42.38 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ เช่าคอนโด The Tree Interchange/เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ (A6807035) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด The Tree Interchange/เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ (A6807035) ID Line : @rent24

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด The Tree Interchange/เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ (E6809010) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด The Tree Interchange/เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ (E6809010) ID Line : @condo101

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ ⭐ TTH126 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ TTH126 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ TTH133 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ TTH133 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
36 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ TTH166 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TTH166 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ TTH128 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ TTH128 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ TTH114 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ TTH114 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ TTH154 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TTH154 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ TTH118 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ TTH118 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ TTH141 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ TTH141 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #R8874 🎉 170169 ให้เช่าคอนโด The Tree Huamak Interchange

#R8874 🎉 170169 ให้เช่าคอนโด The Tree Huamak Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z761 ให้เช่าคอนโด The Tree Huamak Interchange

#Z761 ให้เช่าคอนโด The Tree Huamak Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3459 ให้เช่าคอนโด The Tree Huamak Interchange

#R3459 ให้เช่าคอนโด The Tree Huamak Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
คอนโดมิเนียม 42.53 ตร.ม. เดอะทรี หัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 4M

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
42.53 ตร.ม.
฿3,977,000
UPDATE !
(฿93,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
คอนโดมิเนียม 37.1 ตร.ม. เดอะทรี หัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 3.7M

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
37.1 ตร.ม.
฿3,710,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🎉 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร D ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿2,785,000
UPDATE !
(฿75,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿119,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร D ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿2,785,000
UPDATE !
(฿75,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร D ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿2,785,000
UPDATE !
(฿75,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก 6369589

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก 6369589

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
42.38 ตร.ม.
฿3,550,000
NEW !
(฿83,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก 5647363

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก 5647363

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
26.51 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿120,709 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก 1031690

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก 1031690

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#A124204 ✅ 3/5/69  ขายคอนโด The Tree Hua Mak Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124204 ✅ 3/5/69 ขายคอนโด The Tree Hua Mak Interchange 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
42.38 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿82,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
BB13786 ขายคอนโด เดอะทรี หัวหมาก ชั้น 24 แขวง หัวหมาก เขต บางกะปิ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿2,635,000
UPDATE !
(฿101,346 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:27
DL26011130 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ (The Tree Hua Mak Interchange) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
28.9 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿100,346 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26020270 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ (The Tree Hua Mak Interchange) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26.35 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿121,442 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขายด่วน!!!  คอนโด The Tree Huamak Interchangeติดห้าง The Mall บางกะปิ และใกล้รถไฟฟ้า MRT(สายสีเหลือง)   สถานีแยกลำสาลี  💖

ขายด่วน!!! คอนโด The Tree Huamak Interchangeติดห้าง The Mall บางกะปิ และใกล้รถไฟฟ้า MRT(สายสีเหลือง) สถานีแยกลำสาลี 💖

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
42.38 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿80,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:58
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก อินเตอร์เชนจ์ อาคาร D ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿2,785,000
UPDATE !
(฿75,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี หัวหมาก ใกล้ รามคำแหง (ID 1950533)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
42.56 ตร.ม.
฿4,630,000
UPDATE !
(฿108,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี หัวหมาก ใกล้ รามคำแหง (ID 2106087)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
27 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿129,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี หัวหมาก ใกล้ รามคำแหง (ID 1340882)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
28.56 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿120,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Tree Hua Mak Interchange

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11350 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11332 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด รามคำแหง 64
ดีคอนโด รามคำแหง 64

dcondo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

Lumpini Center Ladprao 111