รูป Vantage Ratchavipa - รูปที่ 1/6
รูป Vantage Ratchavipa - รูปที่ 2/6
รูป Vantage Ratchavipa - รูปที่ 3/6
รูป Vantage Ratchavipa - รูปที่ 4/6
รูป Vantage Ratchavipa - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Vantage Ratchavipa

แวนเทจ รัชวิภาจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมดีไซน์ทันสมัย โดดเด่นมีสไตล์แบบ Modern Contemporary ให้เพลินตากับวิวทิวทัศน์กว้างไกล บนทำเลที่ดีที่สุดในย่านนี้ ติดถนนรัชดาภิเษก ใกล้ลาดพร้าว วิภาวดีฯ พหลโยธิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกที่รองรับไลฟ์สไตล์คนเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Vantage Ratchavipa
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
322
2.7 เมตร
2012
35 บาท/ตร.ม.
1
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

U Delight Ratchavibha

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Ratchavibha

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Ratchavibha

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 4.8 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Centric Ratchayothin

ห่างไป 5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchayothin

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Knightsbridge Prime Ratchayothin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 138 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Seed Terre Ratchayothin

ห่างไป 4.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Terre Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Terre Ratchayothin

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Park Phahon 32

ห่างไป 4.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Phahon 32

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Phahon 32

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,346 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 446 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,619 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,229 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 4.8 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,487 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 971 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,187 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,473 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,136 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,999 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,445 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,182 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,395 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,649 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,753 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,283 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,080 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,268 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,015 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,456 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,066 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,148 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,086 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,363 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,153 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,851 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 5.8 กม.

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 2.9 กม.

เกษตร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,964 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,914 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,112 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,160 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,846 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,161 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,132 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,837 ประกาศ

พหลโยธิน 35

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 35

มีประกาศให้เช่า 374 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 35

มีประกาศขาย 111 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,971 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,242 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,626 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 2.9 กม.

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แวนเทจ รัชวิภา ห้องมุม BTS-รัชโยธิน ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-151544 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แวนเทจ รัชวิภา ห้องมุม BTS-รัชโยธิน ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-151544 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แวนเทจ รัชวิภา อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

ให้เช่าคอนโด แวนเทจ รัชวิภา อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
48 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Vantage Ratchavipa/แวนเทจ รัชวิภา (C6902010) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Vantage Ratchavipa/แวนเทจ รัชวิภา (C6902010) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
47.7 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
รูปภาพ #S2753 ให้เช่า Vantage Ratchavibha

#S2753 ให้เช่า Vantage Ratchavibha

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2123 ให้เช่า Vantage Ratchavibha

#S2123 ให้เช่า Vantage Ratchavibha

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
47.5 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2882 ให้เช่า Vantage Condominium

#R2882 ให้เช่า Vantage Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
48 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ เช่า แวนเทจ รัชวิภา เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS รัชโยธิน

เช่า แวนเทจ รัชวิภา เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00

เช่า แวนเทจ รัชวิภา เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00

เช่า แวนเทจ รัชวิภา เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00

เช่า แวนเทจ รัชวิภา เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
95 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨แวนเทจ รัชวิภา  🔴🟢🟡

MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨แวนเทจ รัชวิภา 🔴🟢🟡

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿11,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ [ห้องมุม ราคาพิเศษ! P-150860 ให้เช่า แวนเทจ รัชวิภา จตุจักร  ชั้น 24 วิวเมืองสวย | line @easythaihome 085-592-2897 | 30,000

[ห้องมุม ราคาพิเศษ! P-150860 ให้เช่า แวนเทจ รัชวิภา จตุจักร ชั้น 24 วิวเมืองสวย | line @easythaihome 085-592-2897 | 30,000

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:10

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
48 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:45
รูปภาพ G 4175🚨 คอนโดให้เช่า แวนเทจ รัชวิภา Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4175🚨 คอนโดให้เช่า แวนเทจ รัชวิภา Line❤️💜@condopremium💜❤️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
47.5 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Vantage Ratchavipa แวนเทจ รัชวิภา ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Vantage Ratchavipa แวนเทจ รัชวิภา ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
48 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ  ให้เช่าแวนเทจคอนโด ห้องสวยตรงปก  16,000 บาท/เดือน(ราคายังคุยกันได้)

ให้เช่าแวนเทจคอนโด ห้องสวยตรงปก 16,000 บาท/เดือน(ราคายังคุยกันได้)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
48 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2569 13:06
รูปภาพ K-061💢เช่า22,000 🌵🌈 Vantage รัชวิภา 🌵🌈ห้องมุม ได้วิวทั้งเหนือและใต้ ตกแต่งพร้อมอยุ่ เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป

K-061💢เช่า22,000 🌵🌈 Vantage รัชวิภา 🌵🌈ห้องมุม ได้วิวทั้งเหนือและใต้ ตกแต่งพร้อมอยุ่ เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/03/2569 03:16

ประกาศขายในโครงการ (20)

ให้เช่า Vantage Ratchavipa 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 65 ตารางเมตร

ให้เช่า Vantage Ratchavipa 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 65 ตารางเมตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿95,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลาดยาว

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลาดยาว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
48 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿81,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
P-126133 วิวเมืองสวย! แวนเทจ รัชวิภา ห้องสตูดิโอ 2.36 ล้าน ใกล้ BTS รัชโยธิน Line Id: @easythaihome 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿2,360,000
UPDATE !
(฿76,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แวนเทจ รัชวิภา 1124708

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แวนเทจ รัชวิภา 1124708

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
31 ตร.ม.
฿2,850,000
NEW !
(฿91,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย Vantage รัชโยธิน ​   (S05-1006)

ขาย Vantage รัชโยธิน ​ (S05-1006)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿87,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใน จตุจักร (ID 1528286)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿82,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
P-125969 🏢ต้องการขายคอนโด แวนเทจ รัชวิภา Ratchadaphisek Rd, Lat Yao, Chatuchak, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
48 ตร.ม.
฿3,840,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:10
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 Code C20250600050..........Vantage Ratchavipa, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 21++, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21++
48 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใน จตุจักร (ID 1524714)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
49 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใน จตุจักร (ID 2479915)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
65 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿86,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายคอนโด แวนเทจ รัชวิภา อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 48.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
48 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿74,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:30
DL25110091 ขายคอนโด แวนเทจ รัชวิภา (Vantage Ratchavipa) ใกล้ ทางด่วน รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
48 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿74,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🏢 ขายคอนโด : Vantage Ratchavipa (แวนเทจ รัชวิภา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11625

🏢 ขายคอนโด : Vantage Ratchavipa (แวนเทจ รัชวิภา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11625

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47.69 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿69,197 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT บางซ่อน (ID 372403)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใน จตุจักร (ID 2662851)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47.69 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿69,197 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใน จตุจักร (ID 2479912)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
47 ตร.ม.
฿3,099,000
UPDATE !
(฿65,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใน จตุจักร (ID 2479927)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿70,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม ใน จตุจักร (ID 2479924)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
48 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto29 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ratchayothin38 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พหล 32
ลุมพินี พาร์ค พหล 32

Lumpini Park Phahon 32