รูป Via 31 - รูปที่ 1/9
รูป Via 31 - รูปที่ 2/9
รูป Via 31 - รูปที่ 3/9
รูป Via 31 - รูปที่ 4/9
รูป Via 31 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Via 31

เวีย 31วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

Via 31 คอนโดมิเนียมใหม่ล่าสุดสไตล์โมเดิร์น จาก Aesthetic collection สร้างเสร็จพร้อมอยู่ให้สัมผัสชีวิตอบอุ่นพร้อมความเป็นส่วนตัวใจกลางเมือง แนวคิดการออกแบบสถาปัตยกรรมได้รับแรงบันดาลใจจากธรรมชาติที่รายล้อมโดยรอบโครงการโดยหยิบยืมความอบอุ่นเชิงความหมายและรูปลักษณ์ของรังนก ซึ่งเปรียบเสมือนบ้านพักอันอบอุ่นของครอบครัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Via 31
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
88
2012
60 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19460ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 676 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 969 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 478 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

The Address Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,262 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,072 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,606 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,050 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,230 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,528 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,351 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,464 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,391 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,154 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 590 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,479 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,719 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,455 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,006 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,271 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,810 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,084 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,721 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.7 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,859 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,981 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,041 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,224 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,694 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,991 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,372 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,653 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,939 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

สุขุมวิท 31

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 935 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 402 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,790 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 46.00 - 48.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ VIA 31 - Cozy 2 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR60246CD

VIA 31 - Cozy 2 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR60246CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1965260)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1965260)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ PM037833 ✨Flash Deal ✨ Via Sukhumvit 31 (1Bed 1Bath 47 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 28,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037833 ✨Flash Deal ✨ Via Sukhumvit 31 (1Bed 1Bath 47 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 28,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
47 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ Via 31 (เวีย 31) ขนาด 70 ตร.ม  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Via 31 (เวีย 31) ขนาด 70 ตร.ม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
70 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:51
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2248539)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2248539)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 883810)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 883810)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1490527)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1490527)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 392720)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 392720)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 384561)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 384561)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ A033058 Via 31

A033058 Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A033057 Via 31

A033057 Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
53 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A034827 Via 31

A034827 Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A033061 Via 31

A033061 Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A033060 Via 31

A033060 Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ DL008556 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL008556 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 51.75 Sq.m Via 31

1 Bedroom 1 Bathroom 51.75 Sq.m Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51.7 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedrooms 1 Bathrooms 46 SQ.M Via 31

1 Bedrooms 1 Bathrooms 46 SQ.M Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ DL002706 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL002706 ให้เช่าคอนโด เวีย 31 (Via 31) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เวีย 31  ✨  💰 ราคา 30,000  บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เวีย 31 ✨ 💰 ราคา 30,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2095859)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2095859)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿132,877 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2197194)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2197194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
72.03 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿124,948 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2757568)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2757568)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿146,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
1 Bedrooms 1 Bathrooms 46 SQ.M Via 31

1 Bedrooms 1 Bathrooms 46 SQ.M Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿141,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom   71 SQ.M  Via 31

2 Bedroom 2 Bathroom 71 SQ.M Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿140,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedrooms 1 Bathrooms 50 SQ.M Via 31

1 Bedrooms 1 Bathrooms 50 SQ.M Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom1 Bathroom  46 SQ.M Via 31

1 Bedroom1 Bathroom 46 SQ.M Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿130,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 49 Sq.m Via 31

1 Bedroom 1 Bathroom 49 Sq.m Via 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿132,653 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
For sale condo Via sukhumivt 31 fully furnished (S15-22189)

For sale condo Via sukhumivt 31 fully furnished (S15-22189)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71.5 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿139,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
ขายคอนโด เวีย สุขุมวิท 31 เฟอร์ครบ วิวสวน ห้องหัวมุม  ตกแต่งครบ (S15-22220)

ขายคอนโด เวีย สุขุมวิท 31 เฟอร์ครบ วิวสวน ห้องหัวมุม ตกแต่งครบ (S15-22220)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48.97 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿138,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
ขายคอนโด เวีย  31 เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก วิวสวน ชั้น 3 (S15-22192)

ขายคอนโด เวีย 31 เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก วิวสวน ชั้น 3 (S15-22192)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿146,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01

โครงการใกล้เคียง Via 31

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke676 ประกาศ
ขาย Life Asoke177 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke969 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23478 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke191 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke78 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke512 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke148 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke227 ประกาศ
ขาย The Address Asoke80 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke207 ประกาศ
ขาย Villa Asoke118 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View195 ประกาศ
ขาย Grand Park View47 ประกาศ