รูป Wyndham Jomtien Pattaya - รูปที่ 1/18
รูป Wyndham Jomtien Pattaya - รูปที่ 2/18
รูป Wyndham Jomtien Pattaya - รูปที่ 3/18
รูป Wyndham Jomtien Pattaya - รูปที่ 4/18
รูป Wyndham Jomtien Pattaya - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

Wyndham Jomtien Pattaya

วินด์แฮม จอมเทียน พัทยาสัตหีบ ชลบุรี0.0/5
60ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า

วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา โดย บริษัท สยามอินเตอร์เวิลด์แอสเสท จำกัด ผู้นำอุตสาหกรรมการท่องเที่ยวที่ใหญ่ที่สุดด้วยประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในการจัดการโรงแรมและรีสอร์ทในประเทศไทย เราตระหนักดีถึงความสำคัญในการพัฒนาธุรกิจการท่องเที่ยวที่กำลังเติบโตขนาดใหญ่นี้ นั่นคือจุดเริ่มต้นของ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา คอนโดมิเนียมหรูสไตล์รีสอร์ท 5 ดาว ภายใต้การบริหารงานของแบรนด์โรงแรมระดับโลก Wyndham Hotel Resort

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 60 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wyndham Jomtien Pattaya
คอนโดมิเนียม
สัตหีบ ชลบุรี
630
2023
5
3,5

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1772ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Seaview Jomtien

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Park Beach Jomtien

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Beach Jomtien

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

The Venetian Signature Pattaya

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด The Venetian Signature Pattaya

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Espana Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Espana Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Nam Talay Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nam Talay Condominium

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Nam Talay Condominium

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Veranda Residences Pattaya

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Veranda Residences Pattaya

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Trio gems

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Trio gems

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Trio gems

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Aeras

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Aeras

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Aeras

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Feelture Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Feelture Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Feelture Pattaya

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

La Santir Condo

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า La Santir Condo

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด La Santir Condo

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศให้เช่า 500 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดน้ำ 4 ภาค พัทยา

มีประกาศขาย 1,398 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,293 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,146 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,126 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,344 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,175 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,459 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 755 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,135 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 796 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,275 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio types

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.45 - 34.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2478537)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2478537)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 51
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2400960)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2400960)

สัตหีบ ชลบุรี
4 นอน
3 น้ำ
340 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2684967)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2684967)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
112 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2751243)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2751243)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 48
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 5-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2867033)

คอนโด 5-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2867033)

สัตหีบ ชลบุรี
5 นอน
3 น้ำ
140 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2541155)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2541155)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
200 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2444580)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2444580)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2nd floor
144 ตร.ม.
฿67,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2892965)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2892965)

สัตหีบ ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
380 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2469494)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2469494)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
117 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2579487)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2579487)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
114 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2932980)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2932980)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
78.5 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2582515)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2582515)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
144 ตร.ม.
฿67,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2549524)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2549524)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
112 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2548796)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2548796)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
140 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2548773)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2548773)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
140 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2577502)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2577502)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
52 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:29
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2548038)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2548038)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
71 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:29
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2832014)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2832014)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2684965)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2684965)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
116.04 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (60)

ดูประกาศทั้งหมด (60)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1423594)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
35.02 ตร.ม.
฿3,920,000
UPDATE !
(฿111,936 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2415261)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2427861)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
39 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿192,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2427965)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
141.53 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿67,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2705569)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
80 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿153,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2582519)

สัตหีบ ชลบุรี
4 นอน
3 น้ำ
310 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2929141)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
262.7 ตร.ม.
฿8,500,000
NEW !
(฿32,356 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2575504)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30
184 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿64,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
144 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿86,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2071312)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45.57 ตร.ม.
฿8,795,000
UPDATE !
(฿193,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2388700)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
80 ตร.ม.
฿14,490,000
UPDATE !
(฿181,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2417760)

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
46.5 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿206,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2427924)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 30++
217 ตร.ม.
฿29,990,000
UPDATE !
(฿138,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2452368)

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
117 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿89,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
200 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿47,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2603853)

สัตหีบ ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
232 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿30,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09

สัตหีบ ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
52 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿113,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา บางละมุง ชลบุรี

สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา บางละมุง ชลบุรี

สัตหีบ ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
35.8 ตร.ม.
฿5,177,922
UPDATE !
(฿144,635 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 50.97 ตร.ม. วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 50.97 ตร.ม. วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา

สัตหีบ ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50.9 ตร.ม.
฿7,365,858
UPDATE !
(฿144,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Trio gems1 ประกาศ
ขาย Trio gems9 ประกาศ
แอราส
แอราส

Aeras

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Aeras19 ประกาศ
ขาย Aeras69 ประกาศ
เดอะ ฟิลเจอร์ พัทยา
เดอะ ฟิลเจอร์ พัทยา

The Feelture Pattaya

สัตหีบ ชลบุรี
ขาย The Feelture Pattaya12 ประกาศ
ลา ซานเทียร์

La Santir Condo

บางละมุง ชลบุรี
เช่า La Santir Condo5 ประกาศ
ขาย La Santir Condo29 ประกาศ