รูป XT PHAYATHAI - รูปที่ 1/46
รูป XT PHAYATHAI - รูปที่ 2/46
รูป XT PHAYATHAI - รูปที่ 3/46
รูป XT PHAYATHAI - รูปที่ 4/46
รูป XT PHAYATHAI - รูปที่ 5/46
คอนโดมิเนียม

XT PHAYATHAI

เอ็กซ์ที พญาไทราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
75ยูนิตขาย
869ยูนิตเช่า

เอ็กซ์ที พญาไท XT PHAYATHAI

คอนโดมิเนียมเพื่อคนรักสีสันของเมือง ที่ยังคงมองหาการมีพื้นที่ส่วนตัว​สบายๆ

เป็นของตัวเอง ที่ตั้งอยู่ท่ามกลางความสีสันอันหลากหลายของชีวิตเมือง

ติดถนนศรีอยุธยา

  • Airport Link ราชปรารภ
  • รถไฟฟ้า BTS พญาไท
  • King Power 350 เมตร
  • Center One ,Siam Discovery ,Siam Center ,Central World
  • รพ.พญาไท 1 ,รพ.ราชวิถี
  • ทางด่วนด่านอุรุพงษ์
  • ทางด่วนด่านอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 869 ห้อง และประกาศขาย 75 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

XT PHAYATHAI
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1435
2.7 เมตร
2023
40 บาท/ตร.ม.
2
37,41
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18748ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 909 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 570 เมตร

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,221 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,270 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 930 เมตร

BTS พญาไท

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,295 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 934 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,201 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,527 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,702 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,674 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,831 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,438 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 10,922 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,670 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 750 เมตร

รร.พญาไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 6,737 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,282 ประกาศ

รร.อำนวยศิลป์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อำนวยศิลป์

มีประกาศให้เช่า 6,427 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อำนวยศิลป์

มีประกาศขาย 2,163 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,819 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,933 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,510 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,645 ประกาศ

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,967 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,615 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,513 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,213 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,043 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,664 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,603 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,973 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,713 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,161 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,413 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,414 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,416 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,886 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,611 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,922 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 610 เมตร

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนศรีอยุธยา กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,473 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,162 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,206 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,495 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,927 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,528 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,196 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,730 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,863 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,988 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,339 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,844 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.25 - 49.75 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (869)

ดูประกาศทั้งหมด (869)
รูปภาพ เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879EXCLUSIVE

เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:08
รูปภาพ 🎉 ให้เช่า XT Phayathai คอนโดหรู บนทำเลศักยภาพ ติดถนนศรีอยุธยา ใกล้ BTS พญาไท 500 ม. Airport Link ราชปรารภ 600 ม. ห้องใหม่มือ 1 ตกแต่งสวยมร๊าก 😍EXCLUSIVE

🎉 ให้เช่า XT Phayathai คอนโดหรู บนทำเลศักยภาพ ติดถนนศรีอยุธยา ใกล้ BTS พญาไท 500 ม. Airport Link ราชปรารภ 600 ม. ห้องใหม่มือ 1 ตกแต่งสวยมร๊าก 😍

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 16:11
รูปภาพ CD281/ปล่อยเช่า XT Phayathai ห้องสวยชั้นสูง วิวเมืองพาโนรามาบนชั้น 28 เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่PREMIUM

CD281/ปล่อยเช่า XT Phayathai ห้องสวยชั้นสูง วิวเมืองพาโนรามาบนชั้น 28 เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
42 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 05:15
รูปภาพ For rent XT Phayathai 🍁เอ็กซ์ที พญาไท🍁 ติด BTS พญาไท STANDARD

For rent XT Phayathai 🍁เอ็กซ์ที พญาไท🍁 ติด BTS พญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
49 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:08
รูปภาพ  เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879STANDARD

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
60 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:02
รูปภาพ ✅ XTP128 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP128 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP132 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP132 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP130 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP130 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP133 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP133 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
34 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP125 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP125 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
42 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP129 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP129 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
46.61 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP104 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP104 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
42 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP126 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP126 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
85 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP127 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP127 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
49.97 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ ✅ XTP131 ✅ Line : @p2nproperty

✅ XTP131 ✅ Line : @p2nproperty

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
40.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2868346)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2868346)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
101 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2912592)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2912592)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2912591)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2912591)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2912590)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2912590)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (75)

ดูประกาศทั้งหมด (75)
💥CP-3271💥ขายคอนโด ราคาดี เอ็กซ์ที พญาไท👉แอดไลน์ @primahome

💥CP-3271💥ขายคอนโด ราคาดี เอ็กซ์ที พญาไท👉แอดไลน์ @primahome

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿131,915 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1339388)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
85 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿194,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270552)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
49.97 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿152,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2807410)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
40.57 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿155,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270553)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
46.25 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿149,189 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1270550)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
42.02 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿135,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1492563)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49.75 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿120,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2447961)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
83 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿168,675 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:46
#A124210 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด XT PHAYATHAI  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124210 ✅ 30/1/69 ขายคอนโด XT PHAYATHAI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
85 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿194,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2605392)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46.61 ตร.ม.
฿7,290,000
UPDATE !
(฿156,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
ห้องหลุดจอง ซื้อตรงกับโครงการ xt phayathai ฟรีค่าโอน

ห้องหลุดจอง ซื้อตรงกับโครงการ xt phayathai ฟรีค่าโอน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
42 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿130,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2839333)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
33.98 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿150,088 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2744349)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
40.57 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿155,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2903640)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
42.02 ตร.ม.
฿5,490,000
NEW !
(฿130,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2906601)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
50 ตร.ม.
฿6,000,000
NEW !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2864701)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
42 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿114,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2886034)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
XT Phayathai 3 bedrooms, for sale

XT Phayathai 3 bedrooms, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
100 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง XT PHAYATHAI

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless909 ประกาศ
ขาย Life One Wireless219 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi324 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi117 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi103 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam202 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam114 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai250 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi226 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi80 ประกาศ