Project Noble Revolve Ratchada Picture - 1/46
Project Noble Revolve Ratchada Picture - 2/46
Project Noble Revolve Ratchada Picture - 3/46
Project Noble Revolve Ratchada Picture - 4/46
Project Noble Revolve Ratchada Picture - 5/46
Condominium

Noble Revolve Ratchada

โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดาห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร4.8/5
161Units for Sale
477Units for Rent

โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา คอนโดมิเนียมสำหรับคนมีดีไซน์ตอบสนองไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่บนสุดยอดทำเลศักยภาพย่านรัชดา ห่างจาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมเพียง 80 เมตร ภายใต้คอนเซ็ปต์ทุกฟังก์ชั่นในชีวิตสถานที่สำคัญใกล้เคียง1. ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัล พระราม92. ห้างสรรพสินค้า เอสพลานาด รัชดา3. ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย4. ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย5. รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

Interested in this project?

For rent 477 listings, For sale 161 listings

Project Details

Noble Revolve Ratchada

Other Names

  • โนเบิล รีวอล์ฟ รัชดา
  • Noble Revolve รัชดา
Condominium
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
802
2.6 meter
2016
55 THB/sqm
1
38
Safe
Last Update : 10/4/2568

This project is developed by

โนเบิล  logo

โนเบิล

54Projects
7464Units

Project Location

Loading map...

Loading map...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

2.4 km. away

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

2.3 km. away

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

walk 22 min, 1.8 km. away

T.C. Green

2.2 km. away

Noble Revolve Ratchada 2

less than 100 m.

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

walk 12 min, 1 km. away

The LINE Asoke - Ratchada

walk 16 min, 1.3 km. away

Rhythm Asoke

walk 16 min, 1.3 km. away

IDEO Mobi Rama 9

walk 14 min, 1.2 km. away

Rhythm Asoke II

walk 16 min, 1.4 km. away

MRT พระราม 9

890 m. away

ม.หอการค้าไทย

3.3 km. away

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

2 km. away

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

2.3 km. away

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

4.6 km. away

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

3.3 km. away

โรบินสัน รัชดาภิเษก

walk 11 min, 1 km. away

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

walk 13 min, 1.1 km. away

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

walk 14 min, 1.1 km. away

เขตห้วยขวาง

less than 100 m.

เขตดินแดง

less than 100 m.

กระทรวงแรงงาน

2.8 km. away

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

walk 17 min, 1.5 km. away

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

less than 100 m.

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

less than 100 m.

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

less than 100 m.

ถนนรัชดาภิเษก

less than 100 m.

กระทรวงวัฒนธรรม

less than 100 m.

ถนนพระราม 9

less than 100 m.

รพ.พระราม 9

walk 23 min, 1.9 km. away

รพ.กรุงเทพ

4.8 km. away

รพ.ปิยะเวท

2.7 km. away

รพ.บำรุงราษฎร์

3.5 km. away

Steam Room
24-hour Security

Facility Pictures

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37

Unit Types

1 Bedroom

Ceiling Height 2.6 meters

Unit Size 21.55 - 26.65 sqm

1 Bedroom floor plan

Project Reviews

4.8/5(21 project reviews)
COB Property

COB Property

16/11/2565

ทั้้ง 1-2 มีคนเข้ามาจำนวนมาก แต่ราคาก็ยังถือว่ากลางๆ ซึ่งถ้าเป็นไปได้อยากให้ดึงราคาขึ้นให้ถึง 15k เพราะทาง Owner จะได้คุ้มค่าด้วย จากการที่โดนดัมพ์ราคาจากเอเจนไปส่วนหนึ่ง แต่โดยรวมทั้ง 1-2 ถือว่าได้ลูกค้ามาจำนวนมากครับ

(5)
นุช

นุช

18/01/2565

โพสต์ให้คนเช่าคอนโดที่นี่ มีคนมาติดต่อเยอะเลยค่ะ แนะนำให้มาลงโฆษณาที่นี่นะค่ะ

(5)
ND_property1

ND_property1

23/08/2564

ดีค่ะ

(5)
craphedia realestate

craphedia realestate

26/07/2564

Easy to transport and Nice Location ka

(4)
น้ำหวาน

น้ำหวาน

26/07/2564

ใช้งานง่ายมากค่ะ มีลงโฆษณาราคาพิเศษด้วยค่ะ ได้ลูกค้าเร็วทันใจมากค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

(5)

Looking to Rent/Buy?

Let an agent assist you

Units for Rent (477)

See All Listings (477)
รูปภาพ Noble Revolve Ratchada 🎉🔥🔥 1 bed 26 sq.m only 16,000PREMIUM

Noble Revolve Ratchada 🎉🔥🔥 1 bed 26 sq.m only 16,000

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿16,000/ month
NEW !
(Available for rent : 15/5/2569)
Latest refreshed : 15/05/2569 17:53
รูปภาพ Noble Revolve Ratchada 🎉🔥🔥 1 bed 26 sq.m only 14,000PREMIUM

Noble Revolve Ratchada 🎉🔥🔥 1 bed 26 sq.m only 14,000

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
26 ตร.ม.
฿14,000/ month
(Available for rent : 29/4/2569)
Latest refreshed : 29/04/2569 04:34
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ชั้น 38 วิวสวย ,27 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ศูนย์วัฒนธรรม 100 เมตรSTANDARD

ปล่อยเช่าคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ชั้น 38 วิวสวย ,27 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ศูนย์วัฒนธรรม 100 เมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38
27 ตร.ม.
฿16,000/ month
(Available for rent : 24/8/2566)
Latest refreshed : 06/04/2569 00:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Noble Revolve Ratchada/โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา (B6905030) ID Line : @condothai

เช่าคอนโด Noble Revolve Ratchada/โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา (B6905030) ID Line : @condothai

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿15,000/ month
UPDATE !
(Available for rent : 11/5/2569)
Latest refreshed : 21/05/2569 11:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2515419)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2515419)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
53 ตร.ม.
฿35,000/ month
UPDATE !
(Available for rent : 21/2/2569)
Latest refreshed : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2083189)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2083189)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
53 ตร.ม.
฿35,000/ month
UPDATE !
(Available for rent : 19/4/2569)
Latest refreshed : 21/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2072322)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2072322)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
58 ตร.ม.
฿35,000/ month
UPDATE !
(Available for rent : 5/12/2568)
Latest refreshed : 21/05/2569 10:59

Click to see all listings to

view rental listings in this project

Units for Sale (161)

See All Listings (161)
Best Price ‼️ขาย โนเบิล โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ห้องสวย วิวเมือง ราคาดีมาก ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่  |  Code DS1489 Line : @Dstay

Best Price ‼️ขาย โนเบิล โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา ห้องสวย วิวเมือง ราคาดีมาก ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ | Code DS1489 Line : @Dstay

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
Studio
1 น้ำ
ชั้น 10+
21.67 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿117,674 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 11:35
ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม 60 เมตร 1032868

ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม 60 เมตร 1032868

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
Studio
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿150,000 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2015418

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2015418

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
26 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿150,000 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 11:20
✅คอนโดราคาคุ้มที่สุดในโครงการ ห้องมุม 2 ห้องนอน ใกล้ MRT ✅ Noble Revolve Ratchada 1 โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
53.8 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿128,253 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 11:02
Hyde Sukhumvit 43 2 bedrooms, for sale

Hyde Sukhumvit 43 2 bedrooms, for sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
74.25 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿187,205 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 11:02
ขาย คอนโด NOBLE REVOLVE RATCHADA ห้องสวย พร้อมอยู่

ขาย คอนโด NOBLE REVOLVE RATCHADA ห้องสวย พร้อมอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿138,077 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 10:35
🔺 ขายคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
27 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿140,741 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 10:01
🚩 ขายคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿138,077 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 10:00
ขายคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿7,110,000
UPDATE !
(฿134,151 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 09:30
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95283

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
38.72 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿146,952 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 08:50
ด่วน🔥🔥ปล่อยขาย คอนโด เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1 (MD-95196)​

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
53 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿141,509 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 08:50
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Noble Revolve Ratchada รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028946

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30-35
27 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿140,741 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 08:50
📌 ขายคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿138,077 / sq.m.)
Latest refreshed : 21/05/2569 08:01

Click to see all listings to

view sale listings in this project

Nearby Projects Noble Revolve Ratchada

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Zimple Internet Co., Ltd.
242,244,246 Room A210A, 2nd Floor Building A
Watcharapol Road Tha Raeng Bang Khen Bangkok 10230

Download Application

Download on the App StoreGet it on Google Play

Contact with us

Verified by